UWC scholarship program 2005

25/4 mới có cơ ku ơi :))
Mới có thư confirm app form thôi

---------------------------------------------
Date: Tue, 29 Mar 2005 17:00:35 +0700

From: "T huyNT" <[email protected]> Add to Address Book

To: [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected], [email protected]

Subject: UWC Scholarship Application

Dear UWC Scholarship Applicants,

Thank you for your application for the UWC scholarships this year. We
have received many applications this year and will begin short-listing
soon. Please do not expect to hear anything from us until at least
April 25. We plan on holding interviews in Hanoi in the first week of
May. We will be in touch with you then.

Best regards,

Ms. Nguyen Thu Thuy

For Mr. David Baird
Vietnam UWC Selection Committee
----------------------

NẾU MÀY CHƯA NHẬN ĐƯỢC THƯ NÀY -> APP FORM CỦA MÀY BỊ THẤT LẠC ROÀI:D

phù phù chết mất ... đầu óc lú lẫn .hờ hờ :eek:) Tên tao kia kìa :D [email protected]

Mang đến đấy nộp sao mà lạc được :-> Đây có fải tất cả applicants ko mày :-/ Nhận dạng quân địch :))

Đúng đấy:))
32 applicants trong đó có con Hường đó :))
Nhận dạng đê:D
Spam hòm thư bọn nó đê:D

Tao vừa nhận được letter to short-listed candidates . Thế là qua vòng đầu rồi hả :D

Thế bạn Phương đã được contact = phone chưa?
Ko hiểu bao h thì được gọi nhỉ!!!

Trà cũng đỗ rồi à :D Chúc mừng nhé :D Tớ đi suốt chiều nên chắc chưa nhận được phone ^_^

Thế bạn PHương phỏng vấn ở đâu thế???
Hi vọng ko đứa nào trong trường mình ở cùng 1 chỗ!
Như thế đối địch gay lắm!

MÌnh tưởng tất cả đều đến UNIS phỏng vấn chứ :D Người ta chỉ chưa báo thời gian thôi :D

AMser có mí người nhỉ? Mình , Trà, thắng Đức , Hường , còn đứa nào nữa :-/

Đâu, chia làm 4 địa điểm đấy chứ!
Chắc bạn Phương chưa đọc hết mail.
Người ta cũng có gọi cho tớ 1 lần rùi, nhưng bảo lần sau mới gọi lại thông báo giờ thi.
Năm nay AMS mình lắm quá nhỉ!!!!!!
TỚ bị trèo tít lên trên PHÚ THƯỢNG xa tít tắp cơ. Thế là bạn PHƯƠNG đến UNIS ah?
Sướng thế!
Mà phỏng vấn 11 đứa thì chia thế nào nhỉ?

OH man =)) Tớ đọc kĩ lắm =)) Còn in ra đính trên tủ lạnh cơ =))
-----------
Congratulations on being short listed for an interview to be held on May 7th at the United Nations International School of Hanoi, Phuong Phu Thuong, Quan Tay , Hanoi.
-----------
See?

Với cả hơi đâu ng ta chia ra để phỏng vấn làm gì :D 4 places ấy là 4 nước: "We will interview 11 students for four places" <-- cái chứ for ấy :D Bạn Trà đọc mail ko kĩ rồi :D

Uh! Nhầm thật rùi!
Bởi tớ nghe cô THuy ( chả biết THỦY hay THÙY) kia bảo là quận Tây hồ mà cái UNIS đấy là của quận TÂY HỒ ah?
Lại còn của phường PHÚ THƯỢNG, có cái chỗ tên y hệt thế hôm rồi bọn tớ vừa thi học sinh giỏi xong! Nên cứ tưởng HN có đến mấy cái UNIS ^_^
May mà bạn PHƯƠNG bảo cho chứ chắc chết quá!!!!
Thanx a lot, ^_^

Kinh quá , ko bao h quên .. 40 phút quần nhau với 6 người , 1 chọi 6 :(( Lưu ý các em năm sau đi fỏng vấn ăn nhiều vào nha, uống nhiều nước nữa. Phỏng vấn xong thấy mệt hơn đấu bò tót :(

Và kết quả là mình ở lại VN :))
Có ai biết 4 scholars chưa?

Có kết quả rùi ah?
Người ta gọi cho bạn Phương rùi ah?

Back
Bên trên