[URGENT] Hotboys 8X của học sinh cấp III

Hot boy 04-07 -- là ai nào ?????

• Đinh Thanh Long (Long con) (Hóa 1)

Số phiếu: 19 16.1%
  • Lê Bá Nam Linh (Bốp) (Hóa 2)

Số phiếu: 17 14.4%
  • Đặng Tuấn Linh (Anh 1)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Đặng Hoàng Hiếu (Anh 1)

Số phiếu: 11 9.3%
  • Nguyễn Quang Minh (Minh cu) (Anh 2)

Số phiếu: 24 20.3%
  • Trần Hoàng Trung (Toán 2)

Số phiếu: 27 22.9%
  • Nhân (10 Địa - Mày có họ tên là gì sao đến giờ tao chưa bít??)

Số phiếu: 4 3.4%
  • Trần Thế Phong (Anh 2 > Sing)

Số phiếu: 2 1.7%
  • Hải Đăng (Anh 1)

Số phiếu: 3 2.5%
  • Bùi Trung Hiếu (Bùi Hiếu) (Hóa 2)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Lê Hữu Sơn Tùng (Tùng bìu) (Hóa 2)

Số phiếu: 0 0.0%
  • Phạm Đức Trung (Trung nhím) (Hóa 2)

Số phiếu: 9 7.6%

• Số lượng người bầu chọn
    118
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vu Ngoc Duong đã viết:
thằng ku gì hay đi cùng em ngân trông hay ho đấy :D thằng ku lớp hóa đá bóng hay là thằng gì nhỉ ?
Thằng nhóc đấy tên là Trần Hoàng Trung anh +73 ạ!Cái poll này ghi nhầm nickname của nó với thằng khác rùi!(cái thằng hay đi cùng em Ngân ý:D)

Minh cu là Phạm ... chứ nhỉ,đâu phải Nguyễn :D
@ +:thằng đá bóng hay ở H1 là thằng Thiện :)) chuyện,đệ em mà :D

Chỉnh sửa lần cuối:
yah, đúng rồi đấy ông anh ạ, thế nên em mới bảo cái poll này tạm bợ nhắng nhít lắm, đề nghị mod xóa cái này đi, làm cái mới, mà làm thì thăm dò ý kiến mọi người đã nhé :D

Có lẽ việc làm 1 cái poll khác với các thông tin chính xác chứ ko phải vớ vỉn như cái này sẽ là tốt nhất cho bọn em đấy!!Nếu có thể thì vứt mấy cái ảnh lên cho người ta còn bít,chứ nếu ko thì chỉ có mấy thằng suốt ngày thò mặt ra ngoài sân bóng rổ mới được bít đến thui==>ko công bằng lắm đâu!

Dân yêu nước.Chị Dê bầu cho em giai Hoàng Héo cái nhẩy!!!
Xuân Phong Lý 2 tính hay phết, trông cũng ổn.Nếu không có chú nào A1 chắc tui bầu cho nó.Nhưng mà lại có đến tận 4 chú A1 nên...

Hê hê, cái này hấp dẫn thật đấy, còn đợi gì mà không tự vote cho chính mình một phiếu cơ chứ :))
Hiện giờ đang có 3 chú 0%, cố lên, thằng Cu và Thanh Long đang nhất, chuối vật :))

ặc, ko hiểu bà kiếm đâu ra những 4 đứa anh1, thảo ạ,đếm kiểu trình cao chăng???

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Có lẽ việc làm 1 cái poll khác với các thông tin chính xác chứ ko phải vớ vỉn như cái này sẽ là tốt nhất cho bọn em đấy!!Nếu có thể thì vứt mấy cái ảnh lên cho người ta còn bít,chứ nếu ko thì chỉ có mấy thằng suốt ngày thò mặt ra ngoài sân bóng rổ mới được bít đến thui==>ko công bằng lắm đâu!
Con này nói đúng...chắc em Hiếu của tao ko ra đấy nên mọi ng` chưa bít là Héo rất cute+kool+....:x
Vote cho Héo đi bà kon ;;)

Kinh vật. Ối trời ơi cứu tôi, thằng Minh cu đang dẫn đầu. Ặc...Ặc....

Đáng bùn là tao ko thấy thằng nào khối 10 năm nay trông có vẻ"hotboy"cả...bi quan quá đi mứt thui

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Đáng bùn là tao ko thấy thằng nào khối 10 năm nay trông có vẻ"hotboy"cả...bi quan quá đi mứt thui
Động lực vào trường AMS của em Vy, thế mà... :)) Làm mất hết cả hứng thú học hành Vy nhẩy:D

cho Minh cu 1 vote rồi đấy! sướng nhé! đến 20/11 nhớ khao chị một bữa tưng bừng vào!

VY ­ơi ,vote cho tùng bìu 1 phiếu đi
tui vote cho Bốp nhà ta cái nhỉ

Mai A1 0306+0407 quây con Chinh đê,mày cứ cẩn thận đấy...các em đâu!Mai sáng đến lớp chị đê :))

nè .thế 2 người cùng 1 nik thì có đuwocj vote 2 phiếu ko ? Nếu có thì thêm 1 phiếu cho Hoàng Hiếu nhé . Phải bầu cho King chứ nhẩy Héo nhẩy
( Ngân )

Vote cho thằng Trung T2 để khuyến khích thằng bé ít bị lốc trong trận chủ nhật này với lại cho em Ngân xôi sướng:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên