[URGENT] Hotboys 8X của học sinh cấp III

Hot boy 04-07 -- là ai nào ?????

• Đinh Thanh Long (Long con) (Hóa 1)

Số phiếu: 19 16.1%
  • Lê Bá Nam Linh (Bốp) (Hóa 2)

Số phiếu: 17 14.4%
  • Đặng Tuấn Linh (Anh 1)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Đặng Hoàng Hiếu (Anh 1)

Số phiếu: 11 9.3%
  • Nguyễn Quang Minh (Minh cu) (Anh 2)

Số phiếu: 24 20.3%
  • Trần Hoàng Trung (Toán 2)

Số phiếu: 27 22.9%
  • Nhân (10 Địa - Mày có họ tên là gì sao đến giờ tao chưa bít??)

Số phiếu: 4 3.4%
  • Trần Thế Phong (Anh 2 > Sing)

Số phiếu: 2 1.7%
  • Hải Đăng (Anh 1)

Số phiếu: 3 2.5%
  • Bùi Trung Hiếu (Bùi Hiếu) (Hóa 2)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Lê Hữu Sơn Tùng (Tùng bìu) (Hóa 2)

Số phiếu: 0 0.0%
  • Phạm Đức Trung (Trung nhím) (Hóa 2)

Số phiếu: 9 7.6%

• Số lượng người bầu chọn
    118
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng Minh ku hôm nay bon chen ra bắt mình vote cho nó,nhưng mình nhỡ vote cho thằng Trung T2 mất rồi :)) thằng này trông thế mà ham hố mấy trò hot noy gớm :D

thì đây,nhân tiện chưa vote,vote hộ cho đại ka minh ku nhé,đại ka yêu cầu anh thế mà,y lệnh thôi

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Đáng bùn là tao ko thấy thằng nào khối 10 năm nay trông có vẻ"hotboy"cả...bi quan quá đi mứt thui
Động lực vào trường AMS của em Vy, thế mà... :)) Làm mất hết cả hứng thú học hành Vy nhẩy:D
Yes........bác lói chí lí quá đi thui
To Hương:Mày cũng là vợ nó mà...sao ko đi mà vote cho nó đi mà cứ bảo tao vậy cà..đã bảo là chưa thấy ai xứng với cái cụm từ"hotboy"rùi mờ..

Minh à, tao là đứa thứ 20 vote cho mày nhé :mellow:

<thật ra đầu tiên tao cóc biết Nguyễn Quang Minh là thằng nào, may mà có chữ Cu :)) >

hờ, bùn cười nhề, tao vừa vote cho Bob điên , hum nào fai? cảm ơn tao đấy :D

Em chỉ thấy có cái bạn gì Toán 2 yêu bạn gì Hóa 2 thôi chứ cũng không biết tên, chắc là bạn Tuấn gì đó => vote cho bạn đó!

Em chỉ thấy có cái bạn gì Toán 2 yêu bạn gì Hóa 2 thôi chứ cũng không biết tên, chắc là bạn Tuấn gì đó => vote cho bạn đó!
\
nhầm rồi, nếu nói lớp toán2 và hóa2 thì có đôi của Trung nhím và Ngân xôi thôi
ông nhầm nhọt ra trồng trọt rồi :D

mie thằng ku mà cũng xếp đầu bảng cơ à thảo nào mấy hôm vừa rồi trời trở rét.

Trần Hoàng Trung đã viết:
đú theo ngân, làm fats cho minh , MOD giả lại cái nikname cho tớ đi
Oài,15 phiếu rồi cơ đấy!Nhớ ngày nào khi chị vote cho mày thì mày mới chỉ có 1 phiếu (của chị) thui em trai ạ==>chẹp,mới mấy hôm ko lên (chính xác là 2) mà đã được đến từng này rồi=>giỏi ghê!!!!!!!!!!!!!

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Oài,15 phiếu rồi cơ đấy!Nhớ ngày nào khi chị vote cho mày thì mày mới chỉ có 1 phiếu (của chị) thui em trai ạ==>chẹp,mới mấy hôm ko lên (chính xác là 2) mà đã được đến từng này rồi=>giỏi ghê!!!!!!!!!!!!!
Thế thì chị em mình là những thành phần đầu tiên vote cho cái thằng Nhím

Sao bạn Bốp được ít phiếu thế? HM đã vote cho Bốp rồi cơ mà?

Bạn Lê Huy ơi bạn đấy là Trần Hoàng Trung đấy. Nick của bạn ý là Trung nhím nhưng do có 1 số lầm lẫn nhỏ nên bị nhầm. Chú ý: TRẦN HOÀNG TRUNG chứ không phải là Phạm Đức Trung đâu

Trung ơi tao nói thật với mày là tao không quan tâm đến vấn đề hot boy khối 10 và vì mày đã ra sức vận động tao + 4 năm học cùng với mày ---> vote cho mày một phiếu! (mà này, mày có nick là Trung nhím từ lúc nào thế? sao tao ko biết?)

Trung Nhím là nick của THT đấy chứ còn Trung Nhót là nick của Phạm Đức Trung mà Ngọc đang nhắc đến. MOD ơi MOD thấy MOD nhầm lẫn tai hại chưa??? Biết đâu 7 phiếu của Phạm Đức Trung lại là của Trần Hoàng Trung cũng nên ( do nhầm nick mà ) ;)

Ê không ai định vote cho tùng bìu à, thằng bùi nó có account nên nó tự vote cho nó, còn thằng bìu thì sao

Khổ we' nếu đọc kĩ thấy chú Trung nhím thì đã vote rùi , tại đoạn đầu danh sách toàn mấy đứa ko quen , bit mỗi thằng Long con!

Nguyễn Đức Long đã viết:
Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Thế thì chị em mình là những thành phần đầu tiên vote cho cái thằng Nhím
Thế thì chị mới là "ranh già" còn em mới là "ranh con" nhóc ạ!!!:D..Chị em mình mà!!:);)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên