[URGENT] Hotboys 8X của học sinh cấp III

Hot boy 04-07 -- là ai nào ?????

• Đinh Thanh Long (Long con) (Hóa 1)

Số phiếu: 19 16.1%
  • Lê Bá Nam Linh (Bốp) (Hóa 2)

Số phiếu: 17 14.4%
  • Đặng Tuấn Linh (Anh 1)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Đặng Hoàng Hiếu (Anh 1)

Số phiếu: 11 9.3%
  • Nguyễn Quang Minh (Minh cu) (Anh 2)

Số phiếu: 24 20.3%
  • Trần Hoàng Trung (Toán 2)

Số phiếu: 27 22.9%
  • Nhân (10 Địa - Mày có họ tên là gì sao đến giờ tao chưa bít??)

Số phiếu: 4 3.4%
  • Trần Thế Phong (Anh 2 > Sing)

Số phiếu: 2 1.7%
  • Hải Đăng (Anh 1)

Số phiếu: 3 2.5%
  • Bùi Trung Hiếu (Bùi Hiếu) (Hóa 2)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Lê Hữu Sơn Tùng (Tùng bìu) (Hóa 2)

Số phiếu: 0 0.0%
  • Phạm Đức Trung (Trung nhím) (Hóa 2)

Số phiếu: 9 7.6%

• Số lượng người bầu chọn
    118
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tỏi ơi, con hâm mộ em nào thía? Bi giờ lại chuyển đi săn mấy em lớp dưới à:D
Chưa thấy thằng nào OK cả, từ từ rồi vote sau

Thằng Nhân là Đào Chí Nhân, Hoàng Trung toán 2 mới là Trung nhím, Trung h2 là khác. :D

Bạn Nhân á ?????????????????? :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))Bạn ý hot nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
Oạch, sao lại có bạn Hoàng Hiếu ở đây ? Lại còn cả bạn Đăng Anh 1 nữa, Trang ơi, ấy đùa à ? Lại còn cả Tuấn Linh nữa á :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) ? Để tên vào đấy cho nó đầy cái poll lên à [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x ? Ngại quá. Tớ bầu bạn Đăng đẻ trâu

Cái poll tên sai toét kìa :)) /:) b-) Nguyễn Quang Minh nào ở đây ? Bố nó tên là Phạm Quang Hưng mà :)) /:) :)) ;;) ;) =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Thầy ơi sao lại nói con gái mìn giữa nơi public thía này cơ chứ...làm như con tòan đi 'săn' ko = ý....:((...đấy là con quý em ý thoai muh...(mà kể ra thì con sinh cùng năm với nó đấy.. :x )

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Thầy ơi sao lại nói con gái mìn giữa nơi public thía này cơ chứ...làm như con tòan đi 'săn' ko = ý....:((...đấy là con quý em ý thoai muh...

A the a may... Bay h tao moi biet day :)):))

Vote cho em Hieu cai, vi em y hoc A1, voi lai kon Thanh Ha cung da gioi thieu cho minh em nay roai :D

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Thầy ơi sao lại nói con gái mìn giữa nơi public thía này cơ chứ...làm như con tòan đi 'săn' ko = ý....:((...đấy là con quý em ý thoai muh...(mà kể ra thì con sinh cùng năm với nó đấy.. :x )
Cùng năm à? Tốt đấy, cứ tiếp tục đê, thầy ủng hộ, tưởng mày theo đuổi đứa ít tuổi chứ còn thía này thì vô tư đê

Con đùa đấy chứ thầy nói thía mọi ng` lại tưởng là con ấy ấy với em ý thì chết

Chẹp,vote cho thằng Nhím em mình phát!(Thằng Trần Hoàng Trung mới là thằng Nhím mà em Trang)
Thằng này sướng nhá,chị Yến bầu cho mày đầu tiên:)) (khéo ko có ai bầu cho em trai thì khổ:D)

Lý2 chị bít mỗi mấy thằng,trong đấy quí nhất là chú Hoàng Anh(Vũ Hoàng Anh hả:-/ )
Thằng này cute,ăn nói hơi...1 tí (nếu chị ko nhầm thì nó ko chửi bậy...= tiếng việt bao h==>ngoan chán:D) nhưng rất hay ho,dễ chiếm cảm tình của người khác,...ko điện tử,ko chat chit,ko gái gú lung tung,mà theo như nó nói là ko cả truyện tranh nữa(khác gì thầy tu hả trời?:-/),chỉ bít có trượt ván....Kêt luận cuối cùng,nó 1 thằng nhóc ngoan,khác hẳn những gì người ta tưởng khi nhìn vào vẻ bề ngoài của nó!==>tiếc quá,nó lại ko có tên:(:D

haha, trông lố quá, àh, anh1 có đến 3 bạn cơ ah, nhắng nhít
long con cũng okie, mà bob hay trung nhím cũng ổn, ah còn minh cu nữa, chứ những người khác, nhắng nhít, lấy cái list này từ đâu ra đấy mod

thằng ku gì hay đi cùng em ngân trông hay ho đấy :D thằng ku lớp hóa đá bóng hay là thằng gì nhỉ ?

"thằng ku gì hay đi cùng em ngân" là thằng TRUNG nhím, em ko biết tên nó, nhưng trên chỗ vote có cái trung nhím đấy
"thằng ku lớp hóa đá bóng hay" h1 hay h2 thế ông anh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên