[URGENT] Hotboys 8X của học sinh cấp III

Hot boy 04-07 -- là ai nào ?????

• Đinh Thanh Long (Long con) (Hóa 1)

Số phiếu: 19 16.1%
  • Lê Bá Nam Linh (Bốp) (Hóa 2)

Số phiếu: 17 14.4%
  • Đặng Tuấn Linh (Anh 1)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Đặng Hoàng Hiếu (Anh 1)

Số phiếu: 11 9.3%
  • Nguyễn Quang Minh (Minh cu) (Anh 2)

Số phiếu: 24 20.3%
  • Trần Hoàng Trung (Toán 2)

Số phiếu: 27 22.9%
  • Nhân (10 Địa - Mày có họ tên là gì sao đến giờ tao chưa bít??)

Số phiếu: 4 3.4%
  • Trần Thế Phong (Anh 2 > Sing)

Số phiếu: 2 1.7%
  • Hải Đăng (Anh 1)

Số phiếu: 3 2.5%
  • Bùi Trung Hiếu (Bùi Hiếu) (Hóa 2)

Số phiếu: 1 0.8%
  • Lê Hữu Sơn Tùng (Tùng bìu) (Hóa 2)

Số phiếu: 0 0.0%
  • Phạm Đức Trung (Trung nhím) (Hóa 2)

Số phiếu: 9 7.6%

• Số lượng người bầu chọn
    118
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đàm Quang Trung đã viết:
Chẳng biết chú là thẳng khỉ nào bầu thế này đến mùng thất cũng chưa bầu ra ai hót nhất,theo toi uncle Hồ là sáng giá hơn cả đẹp trai,tài năng,học rộng,thể thao giỏi,...nói chung cụ cái gì cũng giỏi!!!Ảnh của cụ đc bầy ở khắp nơi!!!Hot thế còn gì!!!

Chú là thằng khỉ nào à,ông anh liệu được bẳng 1/2 chú chưa mà dám gọi Chú thế :))

Phạm Vân Anh đã viết:
Mà sao ko dán phéng lên bảng tin cho dễ nhìn?

Bảng tin anh lại chả dán đầu tiên ấy chứ, nhưng hình như bị thầy Khôi xé mất, tiếc thật :((

Bây giờ ko biết còn mấy cái ảnh màu, hôm đấy bọn anh dán tổng cộng 24 cái ở tất cả các điểm nóng trong trường (bảng tin, đầu cầu thang, WC nữ, căng tin, nhà để xe, bảng rổ ...) nhưng vì một số lý do khách quan mà bị nhiều tấm bị mất ngay sau đó (chỉ còn 1 vài cái ở những chỗ "kín" :D), khiến bọn anh phải chuyển sang kế hoạch 2: dán tạm tờ photo, mặc dù trong tờ photo, nhan sắc của CHÚ đã bị suy giảm khá nhiều :(

Chả hiểu họ lấy ảnh Chú để làm gì nhỉ? Thấy ngứa mắt quá chăng?

ảnh chú trông như truy nã ấy, bị vạch áo ra mà chụp
hêh, hôm thứ bẩy, trông Chú tức giận đùng đùng, mấy ông anh chị lớp lí chả phải đi xin lỗi bằng voice ams còn rì, chú thích thanh nhàn, yên tĩnh mà mấy anh chị làm ầm ỹ thế là ko tốt [-x :D

Phạm Vân Anh đã viết:
Lấy để về nhà được ngắm CHÚ chứ còn làm gì nữa??

Thôi, có cái ảnh màu trên trần căng tin là đỉnh lắm rồi, ai vào cũng được chiêm ngưỡng ảnh CHÚ. Có khi sau vụ này mấy cô căng tin lại phải mang quà cáp lên biếu CHÚ vì làm cho căng tin đông khách hẳn ý chứ :D

Ảnh Chú chúng nó cho thêm cái "bikini" -----> lố bịch ko thể tả . :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà Thu Phương đã viết:
Phạm Vân Anh đã viết:
Lấy để về nhà được ngắm CHÚ chứ còn làm gì nữa??

Thôi, có cái ảnh màu trên trần căng tin là đỉnh lắm rồi, ai vào cũng được chiêm ngưỡng ảnh CHÚ. Có khi sau vụ này mấy cô căng tin lại phải mang quà cáp lên biếu CHÚ vì làm cho căng tin đông khách hẳn ý chứ :D
Như kiểu cúng thổ địa ý :))

Hê hê, gì thế, chú sắp được "lên nóc tủ ngồi buôn hoa quả àh" :))

Hoàng Hà đã viết:
ảnh chú trông như truy nã ấy, bị vạch áo ra mà chụp
hêh, hôm thứ bẩy, trông Chú tức giận đùng đùng, mấy ông anh chị lớp lí chả phải đi xin lỗi bằng voice ams còn rì, chú thích thanh nhàn, yên tĩnh mà mấy anh chị làm ầm ỹ thế là ko tốt [-x :D
Oái, CHÚ tức giận á? Tiếc thế, hôm đấy mình đến trường sớm mà đến 10h30 mới vào, không được nghe các anh chị lớp Lý xin lỗi CHÚ rồi...
Em vẫn đang thắc mắc, sao các anh chị lại gọi CHÚ là CHÚ thế ạ? CHo em biết với chứ:D
Mấy cái ảnh màu của CHÚ mất, tức là CHÚ có nhiều người hâm mộ quá đúng không?

Con CHip điên vì chú hay sao í hả ! Lên topic nào cũng thấy mày rêu rao chú là sao? Mày quên lãnh tụ Bách là ko được đâu nhá:((

Thì tao hỏi mày, trên đời này làm gì có người nào vĩ đại được bằng một phần nghìn của CHÚ để cho tao được hâm mộ như thế đâu, khổ thế chứ!! Lãnh tụ Bách lớp mình chẳng qua là tao buồn vì không được hầu CHÚ cho nên mới gọi thế thôi, chứ Bách thì chưa bằng 1 cái long lông của CHÚ đâu, đừng so sánh làm gì cho khập khiễng!!

Mà yêu cầu mày viết hoa chữ CHÚ nhá!!!

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Em vẫn đang thắc mắc, sao các anh chị lại gọi CHÚ là CHÚ thế ạ? CHo em biết với chứ:D
Mấy cái ảnh màu của CHÚ mất, tức là CHÚ có nhiều người hâm mộ quá đúng không?

Tại sao lại gọi là CHÚ á, vì chỉ có từ CHÚ mới diễn tả được đủ độ vĩ đại của con người vĩ đại ấy thôi :D Nhìn thấy CHÚ là người ta sẽ gọi ngay là CHÚ, không còn gọi được bằng từ nào khác nữa :))

Hôm nay lại được CHÚ chào, thật là hạnh phúc, nhưng cũng thật là cắn rứt lương tâm vì lần nào cũng để CHÚ chào trước, mình chưa chào CHÚ được lần nào cả :((

Con Chip có cần thế ko?Đầu độc các em...thế sao ko lập poll hotboy 0407 đi. Chẳng lẽ 0306 với 0205 có mà 0407 lại ko?Xong đem 3 đứa đi đấu(như gà chọi ý nhỉ?)Chị sẵn sàng vote cho em Héo A1 mặc dù chưa bít n` :x

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Con Chip có cần thế ko?Đầu độc các em...thế sao ko lập poll hotboy 0407 đi. Chẳng lẽ 0306 với 0205 có mà 0407 lại ko?Xong đem 3 đứa đi đấu(như gà chọi ý nhỉ?)Chị sẵn sàng vote cho em Héo A1 mặc dù chưa bít n` :x

bầu hot boy 03-06,04-07 cho đi bên cạnh CHú để làm nền cho chú nhé :))

Ặc, em thấy Chú chả đẹp trai gì cả. Nếu ko muốn nói là.........

Uh, hình như mình hơi quá đà thì phải :D Thôi có khi để các em tự nhiên bàn chuyện hot boy của các em chứ nhểy!! Trước khi đi hô khẩu hiệu phát

CHÚ KHOA MUÔN NĂM!!
:D:D:D

To Hà(a1 03-06):mày tao đi!!!:D(thôi,em đùa đấy:D)
Em định làm poll đấy, nhưng phải cho em cái list mới làm được!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên