Update thông tin nộp bài Chung Kết

Trinh béo gửi dự thi Chung kết bài Ước Mơ chị Mai ơi, chắc không cần phải gửi lại nữa chứ ạ???

Sao các thí sinh toàn gửi lại bài cũ thế này :(( Lần trước họp BGK mọi người đều hi vọng là các thí sinh sẽ gửi completely new songs (thậm chí có thể là new style). BGK phải nghe được something different từ các thí sinh thì mới có thể đánh giá được true potentials cho giải thưởng. BTC đã cố gắng gia hạn cuộc thi để các thí sinh có thêm thời gian nhưng tất nhiên là nếu điều kiện ko cho phép thì cũng không làm gì được rồi.

Gửi lại bài cũ thì tất nhiên là không bị trừ điểm, nhưng ai gửi bài mới ở vòng CK sẽ được thêm điểm bonus của BGK dành cho thời gian và công sức đầu tư vào cuộc thi nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
hic, khổ thân bọn 12 lắm chị ạ. sức ép thi cử :-< :-< :-<

công nhận thời gian này kẹt cho mấy em 04 07 quá :|

@c Mai: em vừa gửi Now and Forever cho BTC rồi ạ. Cám ơn chị ^-^

Bao h thì cho quần chúng đc nghe trc các bài hát dự thi CK ah??:D

:">....oh, cái này là do bac' Tín béo quyết định, trong khi thân chủ chưa biết gì cả:p...sáng dậy mới nhận được mess thông báo thôi, cứ như là bầu sô ý nhờ;))...nhưng mà cũng phải cám ơn bầu "không sô" phát, tại có bài để tham gia tiếp còn hơn là không có:)..nhưng mà mặt khác vẫn cố gắng thu bài mới;)...

Tại em lề mề nên anh đành gửi luôn chứ biết làm thế nào >:p>:p>:p

Uh chị nói thế là vì cũng có những người ko phải 04-07 vẫn gửi lại bài cũ đấy chứ :p, chứ những ai phải thi ĐH thì cực kỳ thông cảm rồi :D

Em Trinh gửi bài cũ cũng được, nhưng mà gửi bài Một ng đã xa đi, bài Ước Mơ đã dự thi BK rồi (để có cái cho BGK chấm chứ ko thì biết chấm cái gì???)

Tương tự với Hà Linh, gợi ý là gửi Những giấc mơ dài thay vì Hoa nắng nếu ko có điều kiện thu

em Dương Hoàng Yến có thể gửi bản thu mới bài Mong Anh về (bản giọng hát tốt) vì đơn giản là BGK nghe giọng hát và cách hát để chấm và đánh giá chứ có ai chấm chất lượng thu đâu?

Còn lại thì khi nào các thí sinh gửi hết bài thì khán giả mới nghe được (nghe 1 lượt cho công bằng) nên những ai chưa nộp bài thì nhanh chóng nộp ngay nhé, đơn cử là Chi và Châu :p (và những ai còn nhu cầu đổi bài dự thi). Hạn cuối là ngày mai thôi không thì cuộc thi đã bị delay quá nhiều rồi :(

chị ơi :)
thí sinh Nguyễn Hà Linh đang ở quê và ko lên mạng được :(
bạn ý muốn đổi bài Hoa nắng thành bài những giấc mơ dài nhưng ko có điều kiện gửi lại
ko biết BGK có thể giúp được bạn ý convert bài Những giấc mơ dài ( đã gửi dự thi poll tuần 8 ) từ file wma ==> mp3 được ko ạ :-/

huhu.nhìn mọi người háo hức mà tủi thân quá!!thôi...chui về cái ổ của mình học thôi...mấy hôm nũa lên vote cho đồng đội... :( :((

Em Trinh gửi bài cũ cũng được, nhưng mà gửi bài Một ng đã xa đi, bài Ước Mơ đã dự thi BK rồi (để có cái cho BGK chấm chứ ko thì biết chấm cái gì???)

chuyện này là do từ trc đến h giám khảo luôn đánh giá bài Ước mơ em Trinh hát tốt hơn :D nển gửi cho yên tâm ạ :)

chỉ có mấy bài mới thôi à, chán ghê :D

chị ơi :)
thí sinh Nguyễn Hà Linh đang ở quê và ko lên mạng được :(
bạn ý muốn đổi bài Hoa nắng thành bài những giấc mơ dài nhưng ko có điều kiện gửi lại
ko biết BGK có thể giúp được bạn ý convert bài Những giấc mơ dài ( đã gửi dự thi poll tuần 8 ) từ file wma ==> mp3 được ko ạ :-/

ok em. Bài Những Giấc Mơ Dài là file wma protected nên chắc không convert được trừ phi có bạn nào tốt bụng giỏi về IT giúp được thì tốt. Còn ko thì đành để như thế thôi, ai muốn nghe thì phải download license về nghe, chắc là cũng không vấn đề nhiều lắm.

Vào trong clb Tin học có mấy topic mọi ng hướng dẫn phá protected đấy ah ! Em chỉ bit 1 cách là mở file license xong sau đấy save bản nghe đc qua license lại ( nhưng với đk là máy nào còn nghe đc qua license:D, như máy nhà em là hết lần rùi :D)

Chờ đợi You raise me up của em Duy:x.. Tính cho đến h vẫn chưa hài lòng với ai khác ngoài thằng sex hát bài này :p

Đã nộp bài "Mother's pride" của George Michael. Một lần nữa xin lỗi BGK vị chậm trễ.

Châu đang ốm nên không thể thu được. Châu đơn ca nộp lại bài A whole new world. Song ca Châu-Chi nộp lại bài Cơn mưa mùa đông.

Chỉnh sửa lần cuối:
đủ các thí sinh rồi btc cho khán giả thưởng thức đê

mong chờ you raise me up

Thế bao h BGK chấm xong ạ ? :x

Back
Bên trên