Untitled

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
Chuyện kể rằng, ở một nơi nọ, gần làng VC có một cái hồ rất là ling thiêng, ai muốn mình biến thành cái gì chỉ cần nói ra điều mình ước và nhảy xuống hồ, điều ước sẽ trở thành hiện thực. Mọi người nô nức đến hồ để thỏa ước nguyện của mình, có người ước mình thành con vịt, người thì thành con heo, người thì biến thành cột điện... Có mấy chú VCers là các chú: Khánh Ngọc, Đăng Linh, Quốc, và anh Tâm cũng rủ nhau offfline đến đó. Lớ ngớ thế nào, cu Linh mắt mũi tèm nhèm lại sẩy chân sém rơi xuống hồ, may thay chú còn kịp chụp được Quốc làm Quốc cũng sém tý té xuống hồ, chú Quốc này nhanh tay chụp được cổ áo của Tâm, nhanh như cắt Tâm ôm lấy Khánh Ngọc. 4 chú ôm nhau lảo đảo, lắc qua lắc lại... Tình thế khẩn cấp, 4 chú liền la lên" Oh... Shiii.t.tt" và rơi tỏm xuống hồ [-(

Ui, cái ao này ở đâu thế ;;);;) để em ra rùi biến thành anh Quốc, về lừa tình chị Nhung :D:D:)):)):))

:))

cần j` anh Quốc :))

az nào chả đc :))

:(( :(( Híc, hôm nọ thì bị anh Hiếu Minh cho một bãi vào đầu, bây giờ thì lại bị biến thành cái của khỉ đấy, lại còn bị ăn đấm nhiều nứa :((

Phùng Anh Quân đã viết:
Ui, cái ao này ở đâu thế ;;);;) để em ra rùi biến thành anh Quốc, về lừa tình chị Nhung :D:D:)):)):))
:)) :)) :))
1. Biến thành Quốc rồi có khi còn khó lừa tình hơn đấy em ạ ;)
2. Chả biết là ai bị lừa tình đâu ;;)

may quá ! phù may mà hôm ấy anh em mình ko cho hiếu minh đi chứ lúc ngả nghiêng nó lại quen miệng làm câu "Fuc_k U !!" thì chết X_X

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
may quá ! phù may mà hôm ấy anh em mình ko cho hiếu minh đi chứ lúc ngả nghiêng nó lại quen miệng làm câu "Fuc_k U !!" thì chết X_X
Nhưng thế còn tốt hơn là làm S...h.i.................t mà anh ;)

Lương Quốc Tâm đã viết:
Thế hô F_CK YOU thì biến thành cái gì nhỉ :-/
Chắc là an toàn vì chẳng biến thành cái ji` cả :)) anh nhảy :)):)):))
Hồ này có phải thỏa nguyện đâu mà :)):))

Hix, cái hồ thiêng quá, nhưng sao đang là người ko muốn, mọi người lại rủ nhau đến đấy làm chó, mèo, lợn,.... với lại sh** nhỉ 8-} 8-} ;;)

muốn biến thành chó còn đi ăn shit chứ?

:)) các anh định ước khác :)
nhưng vì lí do .....câu cửa miệng:)) thế nên mới thành s...h..i...t 8-}

:))

ước cái j` sao bạn N biết đc thế ;;)

Back
Bên trên