U23 Việt Nam in Seagames \m/ - Nơi điểm tin,bình luận trước,đang và sau trận đấu :)>-

Re: U23 Việt Nam in Seagames \m/ - Nơi điểm tin,bình luận trước,đang và sau trận đấu

Chuyện gì xảy ra vậy nhỉ :eek: , mới 1 buổi sáng mà VN đã vượt lên trên Thailand đến 9 Gold Medals, mà chỉ còn 1 ngày nữa là hết Seagames. Chẳng nhẽ thể thao VN đã thoát khỏi tầm khu vực :eek:
Mục tiêu của chúng mình là xếp thứ 3 cơ mà, sao lại xếp thứ 1 thế này, bán độ chăng :-?
http://www.laoseagames2009.com/v1/index.aspx
haha trong này hôm nay Việt Nam mình có 8 hạng cân của môn pencak silat bước vào chung kết :D
chưa kể các trận chung kết của tán thủ Wushu :D
Hôm nay chắc sẽ lại là 1 ngày vàng nữa của thế thao VN :))

Re: U23 Việt Nam in Seagames \m/ - Nơi điểm tin,bình luận trước,đang và sau trận đấu

Lào là em Việt Nam mà

toàn bơm mấy môn Việt nam thế mạnh lên nhiều

tổ chức thì Việt Nam sang xây sân vận động hộ, cho tiền, làm truyền hình, giúp tổ chức hộ.

chả lẽ nó ko trả mình mấy cái HCV đc à :))

Việt Nam toàn bảo là sẽ gặp khó khăn vì phải giúp đỡ vận động viên Lào nâng cao thành tích => sẽ bị mất một số huy chương vàng vào tay Lào
nhưng không nhắc đến một cái là Việt Nam toàn giúp đỡ Lào ở các môn thế mạnh để Lào đưa các môn đó vào chương trình thi đấu Seagames
ví dụ như đá cầu, lặn mấy năm trước có được đưa vào seagames đâu

CK trực tiếp ở vtv 3 ạ? :D

Chỉnh sửa lần cuối:

em xl ạ =.=
e chỉ nói đùa thế thôi ạ =.=
tại e thấy TL nó đúng là sút 11m mà toàn sút ko ra j như thế thì quá kém ấy chứ ạ =.=,nói não ngắn ko có ý j hết cả ạ :-??,cái này cũng chỉ là nói bông đùa bên Thái chứ có ảnh hưởng j đến trường mình đâu ạ :-??,cái này cả dân VN cũng sẽ nói Thái thế thôi ạ :-??, a serious quá ko ạ :-??

Ko serious nhưng ở diễn đàn chữ nó đập vào mặt nên a chỉ góp ý thế thôi, tránh gây phản cảm.

@ All: dự đoán hnay Malay thắng pen 3-0 ~o)

1-0 r`:|
VN ơi :|

Đ!T NHAU, cả 2 trận gặp VN, Malaysia không đá vào một quả nào, chả cái ngu nào bằng cái ngu nào. Thật, mình type mấy dòng này mà run cầm cập, cảm xúc đé0 thể nào diễn tả được.

Chỉnh sửa lần cuối:

dm mai tiến thành bỏ lỡ quả cuối phí quá :((((((( tạt vào tận gôn rồi còn ko vào dm :(((

:-< mình nghi mấy anh tối qua đi chơi gái lắm, vật và vật vờ chạy ko chạy dc, chuyền cũng chả ra hồn. Số lần chuyền hỏng mất bóng nguy hiểm ở giữa sân nhiều vô số :-<

VN đá như l ồn

cứ khi nào được kèo trên là lại an l ồn mà. dcmmmmm cái đoạn từ phút 70 đến lúc bị ghi bàn lúng túng hoảng loạn rõ rệt vl :(

Tại sao ??????????????????

Tại sao hôm nay lại khác hôm trước đến thế ????????????????

Khổ thân Tấn trường :((

h đ' biết nên thông cảm hay chửi nữa :)) muốn chửi vì đá ncl, còn thông cảm vì đằng nào đây cũng là trận CK, thua thằng ranh con, các chú ý cũng đau :))

cố gắng của Tấn Trường là đáng ghi nhận :(
nhưng sự cố gắng cũng phải có giới hạn của nó :-< chả biết sao Calisto k tin tưởng thằng thủ môn dự bị và chần chừ đến thế :-<

LỒL CON BÀ NÓ Em Vẫn đé0 Thê Tin được Sự Thật Phũ Phàng Này Các Anh ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:

đọc lại post #135 thấy hài quá :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Nếu mà thay Tấn Trường lúc ý thì sẽ làm giảm tinh thần của cả đội... Bàn thua hệt như Tiger Cup, một tình huống ất ơ ko đáng để thua...cũng khó mà trách ai được cả! Nói đúng ra thì Seagames này cũng hệt như Tiger Cup 98, VN đc rất đông ng cổ vũ, bỏ lại sau lưng Thái Lan, đá thăng hoa ở Bán kết và đến CK thì đá cực kì bế tắc...

đệt mẹ Malay, đi đập đsq đê

vâng
VN đã thua
lại thêm 1 lần nữa chúng ta lại nhận HCB ở seagames
sau bao nhiêu năm chúng ta vẫn ko thể đổi màu huy chương sao? ng` hâm mộ lại thêm 1 lần nữa ko đc mỉm cười đến phút chót?
trận này trọng tài quá bênh vực bên Malay, Malay dù trận này đã có rất nh` cải thiện nhưng bàn thắng vào lưới chúng ta thì hoàn toàn nhờ may mắn và sự bất lực của Tấn Trường lúc đó khiến cả triệu con ng` phải chết lặng :<.
VN có đáng thua như thế ko?
Các cầu thủ VN khai triển tấn công vẫn có nét nhưng khâu dứt điểm lại ko thể giữ dc bình tĩnh,có bóng thì cứ sút xa dù biết cơ hội vào chỉ là 50/50.Tấn Trường đã chịu đau để tiếp tục bắt nhưng tuyến trên vẫn cứ dâng cao để lọt nh` quả quá nguy hiểm.Cũng nhờ chút may mắn và sự cố gắng của Tấn Trường mà chúng ta ko bị nhận quá 1 bàn thua như trận vừa r`.
Lại 1 lần nữa kịch bản lại giống như tiger cup 98 :)),chúng ta tràn trề cơ hội vô địch sau khi loại đc đối thủ nặng kí nhưng lại kết thúc vs vị trí thứ 2 khi thua đội đc đánh giá thấp hơn.
Trận đầu đã kết thúc dc gần 1 tiếng r` mà giờ vẫn thấy chết lặng:<,lúc tan học cố gắng phi về thật nhanh để hi vọng dc xem VN vô địch :<,chưa bao h kể từ khi xem VN mà thấy hi vọng VN vô địch lại cao như thế này,nhất là sau khi đã đè bẹp Sing ở BK và TL- đối thủ nặng kí của chúng ta- bị loại từ vòng bảng.Nhưng r` lại phải chấp nhận kết quả thế này thì ko thể chán hơn.
Mồm dù muốn chửi bới lung tung nhưng cuối cùng cũng phải nghẹn cứng :<,dù j thì VN kì này thi đấu cũng ko đáng j chê trách trừ trận cuối cùng do chưa đủ bản lĩnh để có thể viết đc cái kết tuyệt vời của bóng đá VN kì seagames này.
Thôi hãy coi như VN vs Malay hiện nay giống VN và TL 1 năm về trc AFF cup vậy=)
Lứa trẻ VN sẽ có động lực để phấn đấu về sau này, với Đình Tùng, Mạnh Dũng, Ngọc Anh ....
Hi vọng vàng seagames sẽ lại đc duy trì, cơn khát sẽ tiếp tục kéo dài.
Đợi thêm 2 năm nữa vậy
đội tuyển VN vẫn là những nhà vô địch trong chúng ta :)>-
anw,phải chúc mừng các bác CSGT hnay sẽ ko phải quá vất vả r`:))

Thật sự em ko thích cái cách cả CDV lẫn các BLV bóng đá thể hiện trong thời gian gần đây. Sau một trận đấu thì khen chê là chuyện bình thường. Nhưng việc các BLV bóng đá tâng bốc và đưa đội tuyển lên mây trong thời gian này thật khó chịu (đem cầu thủ mình ra so với Xavi, Ronnie hay VDS... Rất khập khiễng)Thử đặt lại vấn đề nếu VN chúng ta thắng thì sao? Một bàn thằng gỡ hòa vào phút cuối thì sao? Chắc chắn sẽ là một cái nhìn khác, dù toàn trận chúng ta đá khá bế tắc. Chúng ta sơ suất và khinh thường địch. Nếu nói áp lực thì Malai cũng áp lực chứ sao?

Tuy rằng phải thừa nhận cái cách mà đội tuyển hôm nay thể hiện thật chán. Ko có đường nét, hậu vệ thì cẩu thả, Thành Lương thì mất hút, Mai Xuân Hợp đá như mơ ngủ. Malai tấn công ồ ạt trong khi hậu vệ chỉ có 2 - 3 người. Các cầu thủ dứt điểm vội vàng, thiếu bình tĩnh. Bàn thua do hậu vệ VN chứ ko phải đội bạn quá xuất sắc :|

Tiến Thành 2 cơ hội ngon ăn thế mà bỏ qua. Tức thật. Lần nào cũng vậy, lúc dễ nhất là lúc mong manh nhất. Giấc mơ lại tan vỡ.

Nhưng, tóm lại, dù sao đi nữa, chúng ta cũng có 1 thế hệ tài năng, và một HLV xuất sắc. Hy vọng thế hệ này khi về nước sẽ ko bị báo chí đánh tưng bừng. Hy vọng thành quả của ông Tô vẫn sẽ được trân trọng.

Bóng đá vốn hấp dẫn vì nó chứa đựng nhiều bất ngờ. Biết đâu, thất bại này sẽ là đòn bẩy giúp VN vươn cao hơn, ko ngủ quên trong vinh quang (sau cúp AFF năm trước).

We are so proud of you, the U23 Vietnam team.

Back
Bên trên