TVXQ..where the legends begin

Tớ muốn mua lắm, nhưng những 1kk aaaaaaaaaaa k có tiền :((~

Đời thật là b-( =((...

Chỉnh sửa lần cuối:
*giơ tay*
Có mua đây~ :-< Nghe dân đồn giữa-cuối năm nay có All about DBSK season 3 =)) Như thế này thì chết hết cả lũ~

Bọn em đang nói cái clip piano battle của Xiah với Tae Yang à? :))

Chị mới xem, Xiah thua YoungBae bét nhè, hát Frankie J thì YoungBae lợi thế hơn là cái chắc ^_^

Giọng TaeYang hợp bài đấy, hát giống hệt Frankie J... 'My everything' thì Su hát khác kiểu của 98 Degrees với cả phô diễn kỹ thuật là chính, nên nó khó nghe ạ :D. Với cả làm gì đến độ bét nhè :">, em thấy ngta khen cả 2 mà :)).

Mà sao giờ này chị Nguyệt mới xem piano battle :))?

mà cái đấy gọi là battle cái j đâu :)) như 2 ông này giống giao lưu hơn :)) dân tình được cái cái j cũng gọi là battle cả :)):))

nói chung về piano, đánh tí tẹo chả hiểu anh nào giỏi hơn :)) muốn biết thì mỗi anh đánh 1 bài cổ điển vừa dài vừa khó là biết :)) nhảy thì ko biểu diễn, chịu, còn hát thì duck butt thắng rồi :)) tính về tiếng Anh thì có phần nghiêng về TaeYang mặc dù khá khó để hiểu cả 2 anh nói j =))

Xin chào mọi người, mình là newbie.
Về cái piano battle đấy thì mình nhớ là có một cuộc bình chọn ở trên mạng. Su đã được bình chọn tầm 70% đấy ạ. Số liệu thì mình nhớ không chính xác lắm. Cái duy nhất mình nhớ là nhờ cái cuộc bình chọn ấy mà fan 2 bên lại war một cách dữ dội.
Mọi người nghe Survivor chưa?

Chỉnh sửa lần cuối:
bình chọn trên mạng thì tính làm j :)) thế nào Cass chả đông hơn :))

Survivor hay :x nhưng cái MV như sh!t ý :| (ý là thằng đạo diễn ngu còn các anh thì kiểu j cũng nuột cả thôi :|)

Chưa nghe chưa xem...
Sao dân tình update nhanh quá vậy :-< Trong khoảng thời gian mình làm nhóm thì mình chẳng biết gì về DB hết 8-}

Cho mình hỏi có bạn nào muốn mua Bolero Kor ver mới cứng ko :-??
Con bạn có 1 muốn bán lại 8-|
Về All about thì mình nghĩ là cuối năm nay sẽ ko ra :D

Em vẫn nghĩ là nó sẽ ra~ :"| Vì nghe đồn lên lịch hết rồi mà =_="
Với lại cũng theo periode 2 năm/season thôi :"D
Năm 2004 là History in Japan vol 1
2005 là season 1 của All about
2006 là History in Japan vol 2
2007 là season 2 của All about
2008 là History in Japan vol 3
--> 2009 là All baout season 3 :"D

Khoảng cuối hè chắc sẽ có DVD 4th live tour Secret Code tại Nhật *đoán*
Đến khi Mirotic concert thực sự kết thúc thì sẽ có DVD... Mình *lại* đoán là vào khoảng cuối năm nay-đầu năm sau =)) Rồi thêm khoản mỗi tháng 1 single tiếng Nhật mới... Thoải mái đi...
=))

...
TOKYO DOME~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*tung hoa*
*vẫy cờ*
*nhảy múa toán loạn*

AHHHHHHHH~~~~~~~~~

Ôi~ 4 năm kể từ khi debut tại Nhật... 2 năm kể từ khi bắt đầu tour diễn chính thức đầu tiên... TOKYO DOME!

Khóc ròng ; ;

TOKYO DOME là sao hả em :-/

dạo này nghe nhạc nhưng ko update tin tức j của các anh cả :(( toàn tin của các chị gái xinh xắn thôi :">

Tokyo Dome là sân vận động lớn nhất Nhật Bản, sức chứa 55k người, chỉ các nghệ sĩ hàng đầu Nhật Bản và nước ngoài mới biểu diễn ở đây... Concert tour sắp tới DB sẽ biểu diễn ở đấy ạ 8->... Hồi đầu em cũng thấy lạ, trên lịch diễn không có sắp ngày giờ địa điểm cho concert ở Tokyo, hóa ra là đang đàm phán vụ này :">.

Gần 2 tuần rồi và DB vẫn trong top 3 Oricon... Aiya... :">

Chỉnh sửa lần cuối:
cái đấy khỏi bàn đi ;));))

mà dạo này chỉ muốn đá mấy lão đạo diễn MV của mấy anh ở Nhật .../:) MV Hàn thì dù ko hay nhưng vẫn đỡ /:)...

MV Survivor~ Ban đầu hơi nhảm tẹo, nhưng đoạn mấy căn phòng sắp sập đến nơi, cháu Chê Chung quay ra phía máy quay, cười nửa miếng rồi quay đi...

Đúng kiểu trời đất đảo điên ấy~ @_@

Khoảng 2, 3 năm trở lại đây, DB mới thực sự tập trung vào Nhật nhỉ... Như cái tour Heart, Mind and Soul không có gì đặc biệt cho lắm, còn bắt đầu từ Five in the black một cái là các cháu thăng~

Budokan 07 | Saitama super arena 08 | Tokyo Dome 09

Fighting~ :X:X:X:X:X:X:X

ava em Thảo là lưng ai thế :x

chị thik bài Survivor, thik màu đỏ đen trắng thật nhưng nhìn MV như thiếu thốn thời chiến tranh ý /:)

Lưng Jae và tay Su ạ :">.

Khoảng 2, 3 năm trở lại đây, DB mới thực sự tập trung vào Nhật nhỉ... Như cái tour Heart, Mind and Soul không có gì đặc biệt cho lắm, còn bắt đầu từ Five in the black một cái là các cháu thăng~

Ô, tớ cũng thấy thế :)). Từ lúc ra "O" xong sang Nhật trở lại mới gọi là thực sự tập trung ấy, còn từ lúc debut Nhật đến trước đó chỉ kiểu như intro thôi :x.

Tokyo Dome... Giờ vẫn choáng :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
biết mà =)) thảo nào bẩu lưng anh nào nhìn quen =))=)) cái lưng Jae đẹp nhất DB :x

cái lưng Jae đẹp nhất DB :X
còn cái mông Su thì bự nhất DB :">
=))

Hôm nay đến lớp làm loạn với cái tin Tokyo Dome... Thật đáng tiếc, chúng nó chẳng biết Tokyo Dome là cái gì, ko ai chia vui với mình đươc... ==

Back
Bên trên