TVXQ..where the legends begin

Chỉ có 2 vid 2U thôi =)) Có cái cả 5 người thật cuồng loạn =))
Em muốn Crazy Love cơ T^T

Chỉ có 2 vid 2U thôi =)) Có cái cả 5 người thật cuồng loạn =))
Em muốn Crazy Love cơ T^T

3 cái chứ, 2 cái của NoKi brothers và 1 của cả 5.

Vậy là cái show Friends có Su chỉ có 3 ep thôi hả :( Mặc dù ban đầu xem rất là awkward nhưng mà Su thể hiện bản chất ở đây nhiều lắm ý :(

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ chưa xem hết, có phải cái với Lee Wan ko :x ?? Mới xem đoạn đầu awkward thật :)) nhưng mà Su lúc nào cũng ngây thơ ngố hâm như thế =)) ko đỡ đc :))

hôm nọ xem cái nấu Toyaoki hay cái khỉ j đấy :)) ko nhớ chính xác đc :)) khổ thân Su bị bully tiếp :)) bao h mới hết cái kiếp bị bully đây :))
mà wasabi là cái j ?? cay lắm hả ?

4 bản Ha Ha Ha song cơ chứ ko phải 3 :|
wasabi hình như kiểu mù tạt, cay xè, đã từng thấy nhưng bản thân tớ ko ăn cay đc nên ko dám thử lần nào

Cái show đấy nhìn có vẻ ko cách đây lâu lắm nhỉ :-? Dẫu sao Jae cũng thâm hiểm, 100% biết là cái nào cay rồi mới đẩy cho Su :))

Wasabi là mù tạt Nhật ạ, làm từ cây wasabi. Cái màu xanh xanh ý, lúc ăn vào cay xộc lên tận óc @___@. Ăn xong thì phê phê như kiểu có lớp màng j` bao quanh não =). Em sợ nhất luôn :-B.

Vậy là SM coi như đã nhượng bộ cái cục bảo vệ trẻ em j` đấy rồi :)), xem như chỉ còn kháng cự yếu ớt :-B. Mirotic mà viết lại lời thì k hiểu ra cái của j` đây :|. Cả bài có cái câu I got you under my skin hay nhất mà bắt đổi, ngớ nga ngớ ngẩn >"<.

Bức xúc quá đi dịch fic đây :-<.

Chỉnh sửa lần cuối:
cũng tại Su lắm mồm cơ =))=)) mà sau cái clip đấy fan Yun Jae lại được sướng :)) mình ko quá cuồng YunJae nhưng mà công nhận cái đoạn YunHo ah của Jae sweet ko tả được =))=))

YooSu bấn nặng nhưng mà chưa bao h thấy sweet thế :)) chỉ thấy tấu hài hoặc Chun playboy với Su nai tơ thôi :)):)):))

Thì ng` ta bào YunJae là thật còn YooSu chỉ như kiểu tc trẻ con đùa nghịch nhau là cùng. Còn YunJae là kiểu vợ chồng thật :-B.

Nhưng em vẫn thích YooSu hơn. Kiểu buồn cười mà dễ thương ấy :)).

Chị Phương xem tranh tự họa mấy lão vẽ chưa, chết cười =)). Min trông như thổ dân :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì ng` ta bào YunJae là thật còn YooSu chỉ như kiểu tc trẻ con đùa nghịch nhau là cùng. Còn YunJae là kiểu vờ chồng thật :-B.

Chị Phương xem tranh tự họa mấy lão vẽ chưa, chết cười =)). Min trông như thổ dân :)).

Uh chị đồng ý, YooSu như 2 đứa trẻ con chơi với nhau thôi, ko có gì đặc biệt lắm.
Nhưng cái đôi YunJae, nói thực chị rất ghét ghép đôi male-male vì thấy nó cứ bất hợp lí giới tính lắm ý. Có điều đôi này có tác động ám ảnh lớn, kể cả là người ko bao giờ thích cái trò couple trong band như chị cũng thấy ... có gì đó ko chối cãi được.

Dạo này hiểu Su với Min hơn, mình đang cân nhắc phải chăng nên đặt Su từ thích nhì lên vị trí số 1 trong TVXQ, đẩy Yunnie xuống số 2 :">, lôi Min từ số 5 lên làm số 3 nhờ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em đã lôi Su lên số 1 ngang hàng với Chun, Min yên lòng vs vị trí số 2 từ lâu rồi :">.

YunJae em thấy bằng chứng kinh khủng nhất là vụ Yunho ký tặng sách cho cái bà Maio viết Thorn year ấy ạ :-B. Bình thường nếu không có gì thì ai lại làm thế bao giờ đâu ' '.

Nói chung trong số các couple của Kpop thì YunJae là couple có khả năng là thật cao nhất, có khi lên đến 8 mấy phần trăm :)). Fan cũng đông, chỉ có điều nếu giả sử mà công bố chính thức YunJae là thật thì không biết fan sẽ phản ứng thế nào nhỉ :-? ? Fan-service là một chuyện, mà yêu thật nó lại là chuyện khác mà ' '.

Đúng là chuyện trời biết, đất biết, các anh biết, SM (có khi cũng không) biết :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
em Thảo up lên đây xem nào :)), chị chưa xem :)):))

công nhận, chính vì thế mới thik YooSu :x tính 2 người này vui :x mood maker của DBSK :x cái hồi j mà đi promote ở nhật phải xé lẻ ra, cứ tiếc mãi Su ko đi với Chun =))

ah nói về cái vụ đấy :D, tào lao một tí, vì hôm nọ mới xem mấy cái clip , có clip Su phone cho YunJae rồi ngã xuống ghế quá cute nên tiện thể nói luôn =)) phải nói ng nào chia nhóm rất khôn :D Yun Jae, Su, Min Chun
Yun Jae thì ko tính vụ couple thì 1 ng dance giỏi có tài ăn nói, 1 ng hát hay tính tình cẩn trọng
Min Chun thì Min giỏi hơn về hát, còn Chun giỏi hơn về nhảy, 2 người này 1 người tính tình hơi bốc đồng dễ xúc động, nhưng mà rất tình cảm, 1 ng cứng rắn khôn ngoan :x
Su thì :)) tính tình như đứa trẻ lên 3 nhưng mà nhảy với hát cái j cũng giỏi hết, chuyên tâm với công việc :))

phải nói SM hoặc Avex quá khôn :)

btw, công nhận YunJae nhìn rất là khó chối cãi ;));))

thêm nữa, cái Mirotic :)) nếu mà I got u under my skin bị đổi sang tiếng Hàn thì cũng ... chả sao với chị cả :"> nghe kiểu j chả thấy hay :"> chỉ khổ các anh nhiều việc bù đầu mà phải thu lại nhạc đủ thứ thôi /:)

Trở về với thế giới loài người rồi đây :-<
Cái hồi mà chị Phương nói đến là hồi đầu năm, promote album ~T~ 8-> Su một mình loay hoay ở Tokyo, đến lúc nhận đc điện thoại của các members còn lại ở quán sushi thì hồi hộp đến mức mà vấp cả vào ghế~ *History in Japan vol 3 xD*

Vẫn yêu Jae nhất~ Rồi 4 ông còn lại xếp ngang nhau~ Gần ngang, không hiểu sau Su, Chun và Ho hơi nhỉnh lên một tí xD Min iêu, nhưng cũng tùy lúc :">

Lại nói về độ thật của YunJae

mặc dù ko phải fan YunJae lắm nhưng mà công nhận xem xong cái này ko bị obsessed với YunJae mới lạ :x cái acc Heavenswine làm đc cái collection tỉ mẩn đến mức này ở MKMF :x:x

yêu quá lúc 2 ng ôm nhau lúc cuối ý :)) cả nhà xem chưa cho ý kiến đi :))

http://www.youtube.com/watch?v=vkwU3gOZ1vE

YunJae YooSu mặc đồ đôi ạ :)). YunJae mặc áo đen hở ngực, YooSu thì Chun áo đen trong sọc ca rô Su áo ca rô trong là áo đen :)). Min một mình một kiểu, áo ngoài ca rô áo trong đỏ chóe =).

Lúc "I got you under my SKY" ở dưới cứ "I got you under my SKIN" mà gào. Yêu Cass vãi =).

Nghe nói GDA là 1 giải thưởng tính công bằng thuộc loại cao nhất. Yêu thế :x.

vì hình như GDA là dựa trên lượng sale thì phải :-/

:)) chị mới để ý YunJae thôi , thấy cái găng tay đôi :)):)) hóa ra YooSu cũng đồ đôi ah :)) (sướng, nhảy múa đây :))) Stylist của SM cũng kinh nhỉ :))

cái encore yêu thế :x DBSK đc mọi ng yêu quý :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh nó tính theo doanh số nhiều nhất, MKMF thì nhiều lần bị chê là thiên vị (nhất là cho cty SM), rồi bao nhiêu vụ "bê bối" hậu trường, vd như năm ngoái Best Dance là Minwoo ko phải CSJH, nhưng ko hiểu sao giờ chót CSJH lại đc giải, Minwoo tức giận ko thèm diễn nữa mặc dù có tiết mục. Rồi JYP năm ngoái là special stage có cả Fly to the sky cơ, nhưng nhìn chung là bị ém nhẹm. Mà ngẫm cũng đúng, cái giải do fans bầu tất nhiên SM bao giờ chả nhất, cho nên MKMF mới bị đánh giá là chất lượng ko cao.

Năm nay mình quả quyết DBSK ăn to ở GDA =)) Biết ngay, năm ngoái SG Wannabe đc cũng khóc như mưa

Thôi chờ xem Daejun của MBC, KBS, SBS nữa cho nó hết năm, ko tranh giải mà biễu diễn toàn special stages cho nó sướng tai sướng mắt :x

Cái găng tay đỏ lúc đầu em nhìn bằng ánh mắt như thế này: O_O
Lúc sau addicted YunJae thì nó thành thế này: >/////<

Đang down Clubbox trên nhà, chẳng biết down xong chưa T^T Dạo này máy hỏng chỉ có down mà ko có xem T^T

Bolero hay rụng rời ấy ạ :|. Đợt này nhất định phải mua Bolero thôi. Cái đoạn bridge của Chun Su Ho quá đỉnh, dạo này Chun vs Ho lên nốt hay trết đi được :((. Mà bài này buồn muốn khóc. Fukai fukai mune no kizu wo... "Sâu thẳm, sâu thẳm vết thương trong trái tim", aaaaaaaaaaaaaaaa :((.

Thứ 2 sinh nhật Su, sẽ mua bánh về ăn, hô hô hô :">. Yêu Su :x.

Mai sn Su, cơ mà em quá buồn ngủ rồi không thể đợi đến 12h được :((, mà mai chắc chắn ở trường gần như nguyên ngày rồi nên là phải chúc trước.

Happy b'day Susu, I love you much more than I can say xD!

*từ thuở cha sinh mẹ đẻ chưa tìm đâu ra cái avatar pack xấu thế này, nhưng đã cố :((*

Bản đã crop:

>:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên