TVXQ..where the legends begin

Theo ngu ý của em thì chị cứ pause nó lại rồi print screen ra :))

Hôm qua xem cái fancam gì mà Min ngồi trên xe dùng cái lăn lăn mặt của bọn Nhật để làm cho mặt nhỏ đi ý :)) Có khi là cũng phẹt ra thật :)) Nhưng mà sao em chả thấy khác gì, vẫn đẹp như bình thường ý ;))

nói đến mặt nhỏ... >_< thấy mặt cả 5 người mặt bt mà ...>_< mà sao cứ hoặc tự bảo mình mặt nhỏ hoặc bị người khác bảo mặt nhỏ :))

mặt nhỏ thì đẹp chứ sao ;)) nhỏ hay phẹt vẫn cứ đẹp thôi ;))

ava em Nhung là ai trông quen ghê, ko nhớ được, có phải MC Mong ko :-/:-??

----

đổi ava mới nào :)) :x cute

Chỉnh sửa lần cuối:
e ko đồng ý với chị Phương về Min. hè năm ngoái e phải công nhận tóc Min là một thảm họa +________+

tóc Jae luôn để cùng 1 kiểu, chỉ thay đổi màu thôi, e thích màu nào ra màu đấy, tóc bạch kim là e khoái nhất, hợp với con người dorky như ông ấy. lmao

@ bạn Phương : dùng media player classic : file/save image
fancam nào thế e Nhung :D chưa xem bao h :-?
bàn về gì mà toàn mặt phẹt mới chả nhỏ thế :-/

----------

^^ chị thích màu đen hơn :D trông hiền hiền :D
nhìn anh ý để tóc đen hát Footstep hay I wanna hold you .. :x

ờ đúng PowA DVD có đấy m ạ :D

Hero lúc nào cũng dư lày thì đáng đi cùng năm tháng 8->

:-?? thích tóc đen hát footstep và tóc bạch kim, còn tóc vàng có hơi xơ xác >_< người châu á da vàng, để tóc đậm thì đẹp hơn >_< (nhưng mà Jae để tóc vàng vẫn đỡ xơ xác hơn Junsu và Yunho)
mà tóc bạch kim dorky hả :( tóc vàng mới thế :p ngố ngố. Còn tóc bk mới đầu nhìn O sợ thế :-s:-s xong nhìn quen thấy đẹp dần, thu hút

@em Trang: :-?? thực ra mấy cái perf thì nhìn có hơi ghê, chứ chị xem variety show, Min để tóc dài đẹp (nhìn trông lãng tử :D):D chị phải công nhận là tóc ngắn thì đẹp hơn tóc dài :D nhưng Min để tóc dài vẫn ko hề quá ghê rợn như kiểu... Yoochun để tóc dài >_< mặt Min để tóc j vẫn thấy đẹp 8-|

@ mọi người; vậy là phải căn đúng hình rồi chộp hử?
À, còn nữa. Tớ thấy trên các 4rum như soompi hay YAN, họ hay post 1 bài có clip rồi cả 1 lô ảnh liền nhau bảo là scan ra từ clip. Thế cái scan ấy làm thế nào :-??.

Hero tóc bạch kim ngon =P~ nhìn chơi vãi b-)
Min có qả tết hiphop hay đấy chứ, sao mọi ng` 0 thik nhờ :-??

@ Fg béo: hình như ảnh Cap thì PowA DVD 0 làm đc 8-| ôi chạ nhớ :"> m cứ thử xem :D

tóc tết hip hop là quả tóc ở đâu thế :-??:-??

đi ngủ đây >_< mai thử xem sao >_<, con Ly thức khuya v >_<

---

ảnh trên kia , Hero ko make up tí nào đúng ko :-s:-s sao mà vẫn đẹp thế nhỉ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Chị Phương: ava em đúng là MC Mong đấy ạ

Cái ảnh Jae trên kia trông ngon thế :x

Mà cái tóc tết hiphop có phải giống như trong O concert ko ạ? Trông cũng hay hay nhưng em ko thích mặt Min như thế lắm. Thích tóc tai như bây giờ :x

:p chị đang nghĩ là nên để Min giống tóc Junsu ý :)), ko cần giống hẳn nhưng vuốt keo lộ cái trán ra :D cái concert j mà Min để tóc cao lộ trán ra, trông sexy :D

nhắc đến Junsu =)) từ hồi O đến h tóc tai rất ổn định :x hi vọng là stylist của SM hoặc chính bản thân các anh ko phát cuồng lên rồi để tóc dài hay làm j...:-s:-ss

rising sun showcase :D tóc Min mê li :x
căn đúng rồi chụp :-? còn cái cap chúng nó hay làm thì tớ chịu :-? chỉ biết chụp thumbnail thôi
ảnh Jae hồi album O :x phong độ

Jae thg` là để 1 kiểu khác mỗi mầu.Mầu đen đen nâu nâu thì thik trong Five in the black @-) đừng hỏi luôn.màu bạch kim thì trong Miss you ;)) Còn màu vàng thì...:-? như ảnh trên :">
Max năm ngoái là khởi đầu của kỉ nguyên DBSG version tóc dài :| N cá nhân tớ thấy trong số những thành viên DB để tóc dài thì bộ sưu tập của Min là đỡ nhất :-< Hero và Xiah 1 thời quá vãng trong the way u r thì...chả còn j để nói :))Micky ngày xưa để đầu gà trong Rising sun cũng đc đấy,cho qua.N mà dạo gần đây #-o U-Know thì...quá già.Nhìn chung,đầu Min ko thể coi alf đẹp n cũng ko đến mức khủng bố quá.Căn bản là trong concert Five in black trong anh ý cũng đẹp trai mà.Trẻ con nữa.Chứ trong MV mới già hẳn so với trc.

t thấy Min ngày càng trẻ ra đấy chứ :-? ko bằng cái hồi Hug, nhưng so với tầm năm ngoái thì trẻ ra nhiều
Micky chỉ có hồi tóc dài trong concert Thailand là ... :-" đẹp Nga nhở :-"
The way u are .. 1 thời :| =((

bìa album Why Did I End Up Falling For You >_< tuy hao hao giống Beautiful U nhưng trông như thiên thần ấy, đẹp chết được!

cho mình hỏi tí tẹo ngoài lề ;;)
cái khăn caro đen trắng mà He, Mic (cả Su nữa hay sao í 8-|) đeo trog O bán ở đâu ế nhờ 8->
thấy G cũng đeo :x đâm ra bấn loạn qá :">

nghe như bán ở chợ ý m :|
thik thì đi may.nhà t có vải này :|
t thấy Max ở đây già đấy chứ.cả U-Know cũng hơi hơi.
emo ym nhà t dạo này quái thai quá.béo ú.con nào trông cũng tươi tắn mỡ màng.ko hiểu ym thế nào :-??

:)) mỡ màng :)) đấy là ym mới update :D m mới cài lại à ?
nhà Vịt vs Trang cũng thế :d emo của webmessenger
single Beautiful You đứng thứ 38 :-?
Forever love nằm trong top 20 wedding songs
chắc single mới ra phải cao hơn :x có khi no1, giống hồi Lovin' You
riêng bản radio đã thứ 3 thứ 4 j rồi 8-}

may thế.t tưởng nhà t quái thai :|
nếu nói wedding songs thì t thik bài song for you.nghe xong muốn lấy chồng đến rơi nc mắt.
forever love nghe tình cảm tha thiết,như kiểu cho vợ chồng già yêu nhau thắm thiết ý :))

@ Hà: thì hi vọng thôi :p nhưng mà lần này đang ko hiểu bị leak thế này là chủ yếu do chính hãng đĩa chủ tâm để câu khách hay là vô tình lọt ra ngoài :p Hi vọng vẫn nhiều người mua và bình chọn :p
mà cái Oricon chart đấy là dựa vào số lượng bán hay dựa vào bình chọn :-/

@ Ly: hồi năm ngoái tao vẫn thấy vài đứa dùng mà :p dưng mà VN mình đeo trông bựa bựa :-s:-s

@ chị Liên: thiên thần đau khổ quá :(
Micky mà sửa ngay cái tóc thì perfect :x

mà hỏi tí, hiện tại Jae để quả đầu này hay là vẫn để đầu nấm 8-}

Back
Bên trên