TVXQ..where the legends begin

mv có 5 mb chắc xấu..nhg thui cứ send anh..nick : nigakawasaki
em thik anh send lại clip miss you 139mb >:)

Hồi trc' thik Max điên cuồng :x
H ra album 3 Hero ẹp zai khủng khiếp :eek: :x mặt cứ fa?i gọi là đẹp như tranh vẽ @-) yêu anh này :))
Nhưng thật sự 0 thik tạo hình của Max, Uno đặc biệt là Micky 8-} trong vol 3 này :-s
Nhìn ja` đau ja` đớn :|

P/s: Nhạc Hàn 0 hề khó nghe :)
Lần đầu tiên nghe Get it up thik luôn :x kỳ tik :> trong khi Iyah! fa?i nhai đến lần thứ 2 mới bắt đầu thấy hay :))

Tình yêu mới :x :* >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Max trg vol 3 đẹp mà em..trg manly ^^
hero trc đây trg lạnh lùng vô đến vol 3 thì nó gọi là ác nhân ^^ xem clip "O" ...đoạn way lại nhìn đứa bé khóc...trời ơi...kết nổ đĩa

Where the legends begin nói về H.O.T hợp nhất :x :* >:-D<

Max ja` lắm :( tóc xấu nữa :-s 0 muốn nói thế tí nào :(( quần áo cũng 0 đẹp :((
Đá em bài "O" đi :x

:p ý anh bảo Shinwa nghĩa là huyền thoại mà ^^.
HOT Thì vô đối rồi :-" Mình chả thik band nào ở HQ bằng bọn này :D
Kiểu nào cũng hát được :D
Rock, rap, pop, Ballad :D Chơi hết ^^

Eo :x nhắc đến H.O.T là mình lại chuẩn bị cuồng lên :))
Công nhận chẳng band nào thay thế đc :-s
Nhưng khi tak ra thì 0 ổn lắm :-s

:)) HOT là legend của wa khứ :))
đây là chỗ bắt đầu huyền thoại mới mà >:)

Anh Long đá e bài "O" đi :x
Em Trung cho c link bài Hiyaya nào :D

Ôi sướng , đến hum nay box này bắt đầu bùng nổ gòi >:-D<

@ E Ly : Max cutie nhờ , chị nhìn phát thấy choáng lun :x, được cái là chưa được xem 1 cái clip nào cả :)), mỗi bài nặng như cái búa í , chả down nổi :((

Hum nay xui xẻo , ngồi trong lớp ko có rì làm nhờ bạn Long lu`n send file cho I'll be there thì hổng được --> lộn ruột :(

thik bài "O" thì add nick anh..nigakawasaki...send wa yh..bài đấy 39mb ngại up lắm :D

@ Ốc: Vol 3 hết cutie roài :(( nhìn như chú mình :-s

@ Anh Long: Share qua YM cũng 0 nhanh lắm đâu :( thôi cố vậy :D

:)) xem clip miss you vẫn cutie lắm..đội wa mũ nồi tọc vắt lên tai...như con gái ;)) nhg clip này 136mb =))

thik Max trong Thanks 2 :x
Cười yêu :* tóc đẹp >:-D< hiền hiền cute cute :x

trời ơi...vừa xem clip...holding back the tear :(:)(( tại sao muốn nuốt nc mắt mà ko đc :(( xem xg clip lạnh cả ng :((

Xem đi cho nó tan dần vào cảm xúc, đến 1 lúc nào đấy sẽ thấy nghe nhạc ko phải để nghe nhạc mà để lấy được nhiều cái trong đấy :> :|

@ Ly : Ôi ôi mày giống chị thế , chị cũng thik Thanks to lắm ..Clip đâu up lên đi để chị nghe onl , chứ bi h ko còn chỗ mà cho vào máy nữa :((

vào www.youtube.com đánh bất kì bài nào của tvxq...bít tên và có clip thì đều có câu trả lời

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên