TVseries/Movies - cập nhật thường xuyên

Chào em ^^ Tên phim tiếng Việt là tên chung em ạ, đặt chung cho mọi người dễ nhận biết ^^ Tại a cũng hơi khó tính nên a chỉ bán bản đẹp, bản xem ol thì xấu lắm ^^ Các phim Mỹ có phụ đề TV thôi em ạ, anh không làm thuyết minh vì như thế mất đi âm thanh của phim :) Khó tính mà :)

2 phim em bảo đều chỉ có subE nhé ^^

@Nhật Anh: cái đấy a k0 có sẵn, nếu đc a chỉ kiếm đc ss1 thôi, 1DVD xem trên PC

@Đức Minh: hic, toàn hàng độc
Dogfights 2seasons -2DVD
The World at War - 5DVD
Commanding Heights - The Battle for the World Economy -1DVD
cái này cũng phải hẹn trước ^^ 3 tháng nữa em về là vừa
k0 subE nhé, 8DVD*12k=95k thôi ^^ xem trên PC em ạ ^^

thx a nhiều :)
a làm thế nào mà kiếm DVD tốt thế :)

àh có thể sớm hơn khoảng vào trong lúc nào của 3 tuần cuốit háng 3 đc ko ạ :) tại e về 2 đợt tháng 3 và tháng 6 :) nếu ko đc cũng ko sao a ạ :)

Thì kiếm trên nguồn của anh thôi ^^ Mấy cái này a không có phụ đề TA nhé em ^^ mà em thì chắc cần gì :)) Khi nào về thì trước đấy 1 tuần báo cho a là đc
:))

anh Trung ơi cho em hỏi fim Charmed và Alias có fụ đề tiếng việt + bản đẹp ko ạh :D .... mà nhju xiền zậy anh :">

----------

anh bán cả fim lẻ àh ;;) ... Vậy anh có Enchanted + Daredevil + Death note (1) + Juon (1) thì bắn cho em ná :D [ fụ đề TV hết anh ná :|]

anh trung ơi , anh có dawson creeks ko , full season :D voi cả prison break 3 ra hết chưa nhỉ ? dạo này có bộ j mới hấp dẫn ko :D em tuần sau về vn :D

Anh Trung ơi anh làm cho em 1 cái đĩa :
-Elizabeth Town
-The Invisible
-Number 23
Nếu có The Shutter ( phim Thái ) thì nhét vào luôn cho em anh nhé :">
Sub E hít

Xin lỗi mọi người, bận kinh khủng khiếp nên tuần sau mới có thể làm tiếp cho mọi người đc

HOT
Prison Break - season 3 - (season final) - full - 2DVD - subE

anh Trung ơi mấy cái đĩa em đặt bao h lấy được ạ
từ h đến cuối tháng 3 em vẫn còn ở nhà anh ạ :)

Anh Trung cho em đặt thêm phần 3 Prison Break với cả:

- 1 đĩa gồm: Pulp Fiction, Fight Club, 3:10 to Yuma, The English Patient.

- 1 đĩa gồm: Memento, The Siege, Se7en, Spy Game, Enemy of the State.

- 1 đĩa gồm: An inconvenient truth, City of Angles, The Wizard of Oz, Forrest Gump, A river runs through it.

- 1 đĩa gồm: 3 phần Indiana Jones.

Sup E hết anh nhé :D. Anh xem có nhét đủ được vào 1 đĩa không ạ :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
anh trung , cho em đặt

Dawson's Creek (6 seaons) - 13DVD
Prison Break 3-2dvd
veronica mars -6dvd
torchwood-1dvd

thế là tròn 22 DVD rồi nhé :p anh burn hộ em trong tuần này đc ko , tuần sau em bay rồi :((

hic, sozy mọi người, đợt này đang làm báo cáo khoa học ở trường :)) (nghe oai vật), nên hơi lười làm, mọi đơn đặt hàng chắc sẽ từ từ mới thanh toán hết cho mọi người đc, thông cảm nhé...

anh trung ơi làm hộ em :-(( em tuần sau bay rồi :-(( ưu tiên em đi :-((

ủa tưởng PB mới đến epsd. 13 :-?

Anh Trung vẫn nợ em numb3rs và heroes :-"

Back
Bên trên