TVseries/Movies - cập nhật thường xuyên

@Nguyệt: OK, tối mai em qua nhé, nhưng cái bộ "So you think you can dance" không làm kịp em ạ ^^ Anh hỏi nhưng không thấy em trả lời nên cũng chưa dám làm :(

@Sọt: hic, khi nào anh tiện a mới mang qua cho em được chứ, 1DVD bình thường là em phải tới nơi lấy cơ :(

New Update:

01- CSI: Miami - season 6 - Ep.13 - subE
02- CSI: New York - season 4 - Ep.12 - subE
03- CSI: Las Vegas - season 8 - Ep.11 - subE
04- Desperate Housewives - season 4 - Ep.10 - subE
05- Ghost Whisperer - season 3 - Ep.11 - subE
06- Grey's anatomy - season 4 - Ep.11 - subE
07- Heroes - season 2 - Ep.11 - subE
08- Numb3rs - season 4 -Ep.11 - subE

Ôi tiếc thế anh? :(( em thích So you think you can dance nhất trong đám đấy :((

Anyways, anh cứ burn cho em được bao nhiêu thì đựoc đựoc ko anh? :-s em xin lỗi nhé, tại gấp gáp quá ạ.

Có gì mai em qua lấy, anh nhắn tin vào số di động cho em thời gian nào anh ở nahf đựoc ko ạ? Vì em ko có số của anh ạ.

@Quỳnh: Anh đang làm cho em, hic tuần vừa rồi thi nốt,nhiều môn quá, a lại phải làm cho nhiều người :(

@Vũ: hic, anh xin lỗi em, a toàn bảo mang cho em rồi lại không mang, a chỉ đi được buổi tối thôi, tối hôm nào em rảnh thì anh mang qua cho em, chứ ban ngày thì a ở trường :( OK, anh làm luôn cho em đây :(

:( anh đi học về 1 cái là đi tập thể hình ;)) người gầy quá mà ;)) a tập từ 4h30-6h30 mà, hic hic :( thôi để sáng chủ nhật nhé ? được không?

sáng CN em lại học :| có buổi sáng nào đc ko ạ :-??để từ từ xếp lịch vậy :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
@Quỳnh: Em ơi, thứ 4 này nhé :( Tại vì convert nên mất hơi nhiều thời gian :( xin lỗi em nhiều

@Vũ: Hay chiều mai em có nhà không? A mang qua cho em :(

Cho em hỏi anh Trung cái ạ :p Anh có phim Bộ tứ siêu đẳng và the Coffee Prince shop no.1 (của Hàn Quốc) ko ah :p nếu có thì burn ra mất bao nhiêu đĩa (loại DVD cho máy tính :D)

@Quỳnh: em rảnh lúc nào thì a mang qua cũng được em ạ ^^

@Phương:Fantastic Four thì 1DVD cả 2 phần, nhưng chỉ có phần 2 là có phụ đề V, phần 1 thì chỉ có phụ đề Anh thôi ^^ Còn Coffee Prince Shop thì phụ đề V là 1DVD, còn phụ đề Anh là 3DVD em ạ ^^ TA xem đẹp hơn TV ^^

XIn lỗi em. Sắp tết, nhiều người đặt quá, a làm không kịp, của em phải convert sang loại SE nên hơi mất nhiều thời gian :( Thứ 4 này a mang đến trường cho em, chắc chắn đấy :(

Anh Trung ơi, anh còn giữ bộ Friends không ạ. Nếu còn chiều mai cho em lấy anh nhé :D. Lần này chắc chắn :D.

Hi, bộ đấy thì có người lấy rồi ;) Lát a burn cho em cũng đc :) chiều mai tiện đường về a mang qua cho :)

Back
Bên trên