Tuyển bóng rổ

Anh oi sep lich cho lop 11l2 chung em dung danh vao sang CN di anh oi !!Sang hom day nhieu dua ko di dc lam anh oi!!!

Bốp ơi,lớp e phải chịu chung số phận kìa.Sao lại cả 2 trận đều đánh ở sân ngoài thế kia..Sân ngoài có cái mô đất :(( :((..Ghê lắm

Cám ơn anh Bob 2 giờ đêm rồi mà còn ngồi xếp lịch cho tụi em.

Với lại anh ơi anh bảo mỗi đội đánh 2 trận sân trong và 1 trận sân ngoài nhưng anh xếp cho đội lớp em cả 3 trận sân ngoài kìa anh :((

Chỉnh lại giúp em với :( đánh sân ngoài nhiều rồi mà chưa bao h đc đánh sân trong.

Bảng mày là cùng bảng anh đúng ko, anh ko nói đội mày kém gì nha nhưng nhìn nha
Tuần 1 : LQ 12 H1 +A2 VS 12 H2 ( trận hay nhất giải , chẳng lẽ sân ngoài)
Tuần 2 : 12 H2 VS 12 P2 ( hai đội cân nhau) bắt nó đánh sân ngoài à
Tuần 3: 12 H1+A2 VS 12 P2 ( có thể xem xét)
bọn anh lớp 12 (cũng được đãi ngộ hơn) nên ngại đến chiều, nên đã chiếu cố đánh buổi chiều một buổi mà chẳng hạn lc hôm ý ko đến, nên đã cố hết sức, xin thằng em thông cảm :((, bọn anh cũng đâu có lợi lắm :D chỉ là một tý tẹo thôi mà , :D

Do nhà trương phải tổ chức giải TP Br nên ko đủ thời gian nên mỗi bảng chỉ lấy một đội, xem lại thể thức thi đấu, sorry các em

@trung anh: lớp mày bảng D ( 3 đội) nếu đánh các ngày khác thì dở dang lắm, sorry nha, nếu muốn thì đấu lúc 9h30

GL HF
@Hạnh : Cảm ơn em sẽ sửa ngay :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bốp ơi,chỉ lấy 1 đội thôi thì khó quá à..>__<..Ko thể thuyết phục đc ạ..

Bốp ơi , năm nay mày không lấy hạt giống à, sao lại cho đội mày với đội Long con chung một bảng, mà ba bảng kia thì độ căng thẳng lại thấp quá so với bảng này. Với lại một bảng lấy một đội thì tao e là hơi eo hẹp quá so với 15 đội đăng ký....

Hình như vòng tròn 1 lượt đấy chứ?:-/
Mà anh ơi, lớp 10 Tin đăng ký chậm, anh cho chen chân đc ko?:-/

Vòng tròn 1 lượt 15 đội thì đến bao h hả Lộc
Mà sao ông lại phải xin xỏ cho lớp 10 tin thế.Có quan hệ j mờ ám chăng

Thì vòng tròn trong bảng thôi => 4 đội làm 6 trận, 3 lượt.
Lớp tôi liên quân với 10 Tin mà.:))

Bảng D đã có thêm một đội nên các đội thuộc bảng D xem lại giờ thi đấu

Tất cả thay đổi lịch thi đấu, và tỉ số sẽ được post ở box br, tự đi mà xem nha
có thay đổi gì về lịch thi đấu sẽ chỉ được post trên hao chứ sẽ ko đc dán ở bản tin trường

GL HF

Chỉnh sửa lần cuối:
thế rốt cục là bảng D thêm bọn 10 tin ah?
lớp đó nghe nói hổ báo lắm, có con đỗ như milan là hot girl lớp 10 không biết hàng họ ra sao để đến CN sẽ rõ!

nghe danh đã lâu cn được gặp ái mộ ghê :D

lớp 11 đấu 2 trận và thua cả 2 :))

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp đó nghe nói hổ báo lắm, có con đỗ như milan là hot girl lớp 10 không biết hàng họ ra sao để đến CN sẽ rõ!
Hot girl á.=)) Thôi thôi, tớ ko dám nói thêm, CN sẽ rõ.:-j

khổ thân anh Sơn Tùng đánh máy nhìu cẩn thận ung thư tay <bệnh mới:))>

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh ơi! Lịch nhầm số ngày thì phải, Chủ nhật là 4/2 chứ sao lại 3/2.
Ngày MWC là thứ 7 mà.:-?

Back
Bên trên