Tuyển bóng rổ Ams hướng tới giải thành phố 2009-2010!!!

Re: *********Ai yêu bóng rổ thì vô đây nào *********

Tình hình là topic br toàn thấy các tiền bối tự sướng thế này:-<
Đc mỗi em Sơn:-< mà lệch chủ đề quá:-<

Các bạn trẻ chú ý focus vào chủ đề tí, tránh spam. Quan trọng là đường hướng kêu gọi các em 0912 mà. Còn muốn bàn bạc giao lưu, chém gió thì thiếu j chỗ phải ko.:D

chúc topic br tiếp tục phát triển;;) đừng làm khó mìh fải đi del bài:-<

Chỉnh sửa lần cuối:

không :| cái chị í cần là đẹp zai chứ k phải bóng rổ :|

Các bạn trẻ chú ý focus vào chủ đề tí, tránh spam. Quan trọng là đường hướng kêu gọi các em 0912 mà. Còn muốn bàn bạc giao lưu, chém gió thì thiếu j chỗ phải ko.:D

chúc topic br tiếp tục phát triển;;) đừng làm khó mìh fải đi del bài:-<

các tiền bối đang truyền kinh nghiệm cho các e đấy chứ, :-< cô làm thế này cụt cả hứng :-<

chôm là thằng TUấn LInh chôm chôm hồi trước học lớp t đó Liên :))

----------

uhm :| tự nhiên cô Dứa nhảy vào thế :| bây giờ kiệm lời ăn tiếng nói :| đang chỉ dạy các e :|

dạy thế nào nhỉ, ném rổ ư?? à, khi ném, mông các em phải đẩy ra sau, ngực ưỡn ra, kiểu kiểu mấy bà rặn đẻ ý, vào nhìu phết:))( chị chưa thử bao h:))

không :| cái chị í cần là đẹp zai chứ k phải bóng rổ :|

Tôi chả có ý j đâu:D

tôi rất là appreciate các cô chỉ dạy các em
Nhưng mà bài trên là 1 ví dụ ý:-< spam n` loãng các em cũg chả theo đc mạch. Mà mục đích chính là tuyển chọn, lôi kéo các em mà.

Các cô cứ tiếp tục hướng dẫn các em nhưng nên hạn chế chat trong đây.
Tôi chỉ nhắc nhở thế thoy chứ có làm j đâu mà mọi ng mất hứng:-??

mày hâm ah =)) về mặt sinh học mà nói thì dặn đẻ đâu cần phản ưỡn mông :| hâm thế =)) chuyên Sinh ở đây mà dám lên mặt ah =))
dặn đẻ là từ bạn XUân hải hay bạn nào ra í nhể =)) bởi vì động tác nó ném 2 tay =)) đưa từ bụng lên =)) xong theo lời bạn í là nó "phọt" ra 1 phát rồi tưng lên rổ =)) đấy gọi là dặn đẻ =))

Tôi chả có ý j đâu:D

tôi rất là appreciate các cô chỉ dạy các em
Nhưng mà bài trên là 1 ví dụ ý:-< spam n` loãng các em cũg chả theo đc mạch. Mà mục đích chính là tuyển chọn, lôi kéo các em mà.

Các cô cứ tiếp tục hướng dẫn các em nhưng nên hạn chế chat trong đây.
Tôi chỉ nhắc nhở thế thoy chứ có làm j đâu mà mọi ng mất hứng:-??

chém gió đấy c ah =)) t dùng 1 loạt emo =)) ở đây mà =)) t có mất hưgs đâu =)) đang sung =)) lúc đấy định post bài tiếp cho đỡ mang tc spam thì bài cô lại lên thế là đứt mạch =)) khổ =))

----------

Cái này chắc phải xem lại xem chị hay chị L cần ;))

nguy cơ là cả 2 e ah :| cơ mà nó cần hơn c đó :| nó hỏi mà :| c có hỏi đâu :| ơ thế e chơi với các a giỏi như thế thì chắc e cugnx giỏi lắm nhờ :|

Rất tiếc em Sơn k nằm trong khóa 09 12 xD =))
Còn về đoạn kêu gọi thì :-? kêu gọi mục đích j ? recreational thôi hay là gọi vào tuyển :O 2 cái đường hướng khác nhau nhé =;

Chỉnh sửa lần cuối:

nguy cơ là cả 2 e ah cơ mà nó cần hơn c đó nó hỏi mà c có hỏi đâu ơ thế e chơi với các a giỏi như thế thì chắc e cugnx giỏi lắm nhờ
giỏi j đâu chị :( 2,3 hôm mới có anh chỉ cho kĩ thuật cơ bản thôi :(( Mà e chả có ai tập với, mỗi lần ra toàn đứng 1 mình :|, nhìn các anh :))

sơn em, e định dành bn tiền để mua giày cho a 8->

giỏi j đâu chị :( 2,3 hôm mới có anh chỉ cho kĩ thuật cơ bản thôi :(( Mà e chả có ai tập với, mỗi lần ra toàn đứng 1 mình :|, nhìn các anh :))

ra đứng 1 mình thì ra làm j hả e, tốn tgian, ra đấy cứ đứng mà ném, lên rổ các kiểu :-??

thằng mèo spam chết ngay bh =)) cơ mà mua cho a mèo k mua cho c hả Sơn :">
@Liên em =)) ơ thế mà e vẫn đi tập =)) li kì ghê =)) mà nhìn các a cugnx là 1 thú vui e ah =)) vào ams ngồi canteen nhìn các anh chơi sướng cực =)) đẹp vl chim én =)) nghe các anh chửi nhau còn mê ly nữa =)) điển hình anh Mèo =))
sang năm vào tuyển đi e :x í chị là tập với tuyển =))

----------

theo lời bạn Xoài thì tức là e đã ném vs lên rổ đc r cơ ah ;))

omfg, ok, anh đi chọn đây :x

----------

2 đôi 100 đc ko e =)))))

ném rổ nhiều quá cũng chán chị ạ. Em thik học cách tranh bóng cơ :D rồi cách di chuyển đó nhìn sướng mắt lém :x

ờ =)) cái này thì sang năm trung trãi với bà thủy sẽ ra răn đe dạy dỗ chúng ta =)) chết đi =)) chuẩn bị tinh thần mà bật cóc =)) thích thế =))

Back
Bên trên