Tuyển bóng rổ Ams hướng tới giải thành phố 2009-2010!!!

Re: *********Ai yêu bóng rổ thì vô đây nào *********

tahng Hai ca^t' ngay cai AVA di ma^t' tham? Mi~ qua' @_@

chủ yếu là f luyện công rùa, nhận sư phụ Liên ý, nó ném hơi bị ...
ts, mấy thằng bác sĩ bảo tay tao ko sao, đến bây h vẵn ko xoay đc cổ tay. phen này teo òy, ông bô mà bít thì nghỉ chơi bro lun:( :( :((

luyện công rùa là j hả chị :-/ Chị Liên ném chắc giỏi lăm nhỉ 8-> Mà công nhận tên chị ấy đẹp thiệt :)) :-"

là luyện công ném rùa ế, nhắm rổ trúng bảng, trúng bảng bật rổ ~~> vào ~~> thế gọi là rùa =))
hờ, học con Liên ế, nó ném dáng chuẩn 8-> ko như chị [-x

----------

ts, mấy thằng bác sĩ bảo tay tao ko sao, đến bây h vẵn ko xoay đc cổ tay. phen này teo òy, ông bô mà bít thì nghỉ chơi bro lun:( :( :((

khổ thân, đến bệnh viện chưa :-/

chả bít, tự dưng ko xoay đc, ông bô thì đang mặt nhăn như khi?, nhảy chồm chồm lên:" đấy, chơi cho lém vào, có ngày gãy tay:("

----------

luyện công rùa là j hả chị :-/ Chị Liên ném chắc giỏi lăm nhỉ 8-> Mà công nhận tên chị ấy đẹp thiệt :)) :-"
tên chị thì sao???8->

tên con LIên ah =)) ối dời bth =)) nghe tên thì hiền thục mà nhìn cái mặt nó 1 cái là ... :-& luôn =)) há há =)) học là phải học kiểu ném chổng mông của chị =)) vô đối luôn =)) k vào bảo phí =))
mày ăn nhiều quá đâm đau tay hả Liên :-/

Chỉnh sửa lần cuối:

chả bít, tự dưng ko xoay đc, ông bô thì đang mặt nhăn như khi?, nhảy chồm chồm lên:" đấy, chơi cho lém vào, có ngày gãy tay:("

----------

tên chị thì sao???8->
:| ko xoay đk cổ tay mà ông bs bảo ko sao à :-O Ông này lang băm rồi
:-" Thì em thấy tên chị đẹp thôi :)) :-@

chị liên ném ko giỏi đâu e [-x. được cái chị í trâu nc lắm =))

con tô tô kia, mày nói cái ji???:-w

Đào Thị Phương Liên
Đào: quả đào
thị: quả thị
Phương: phương trời
liên:ko có nghĩ j ah:O chẳng bik
dịch nôn na là phương trời có quả đào và quả thị=))

tên con LIên ah =)) ối dời bth =)) nghe tên thì hiền thục mà nhìn cái mặt nó 1 cái là ... :-& luôn =)) há há =)) học là phải học kiểu ném chổng mông của chị =)) vô đối luôn =)) k vào bảo phí =))
mày ăn nhiều quá đâm đau tay hả Liên :-/
tên Liên đẹp mà chị 0:) các chị có nhiều kiểu ném nhỉ :)) đa dạng ghê :)) chắc em phải học mỗi chị một chút rồi 8->

@ sơn em: ừ, thế pm YM đi, anh ko nhớ a save tên m trong YM là j tìm mãi đ' ra :|

=)) hóa ra e tên là Liên =)) thảo nào khen tên nó =)) cơ mà tùy người e ah =)) chứ cái con này nó phải tên là Châu hay Trâu gì đấy may ra mới hợp =)) to như con tịnh =)) năm ngoái đè c tí chết =)) khổ =)) sao Liên =)) t nói chuẩn mà =)) ơ thế hóa ra ăn nhiều đau tay thật ah :O
=)) Anh mèo ném cugnx giỏi lắm e ah =)) dáng ném cũng ok :x chạy theo anh í đc đó :x

học mỗi chị mỗi kiểu, vào trận ném trúng ông trọng tài:))

Back
Bên trên