Tuyển điều hành viên 08.2008 #1

Re: Tuyển điều hành viên 08.2008

Anh ơi 'nếu ko có vấn đề gì' thì em muốn đổi h pv thành 24h dc ko ? :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Đấy, có nhìu người muốn bay giống mình =]]
Em VA cũng ghen vì ko được phỏng vấn đấy :D 24h CN, cả 3 vào PV đi, em tiếp nước cho cả 3 tha hồ uýnh bàn phím và đưa e lên thớt để chặt ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

kaka e Việt Anh chỉ xét duyệt thôi ko ham hố mấy vụ đấy đâu, 3 hnay rất chăm chỉ và tik cực lấy thành tik :">
(kể ra đc bon chen tý cũng vui ngồi cứ xét duyệt thế này chán ko ah =(()

Chúc chị may mắn :">

Chỉnh sửa lần cuối:

Đọc lướt và vô tình thì thấy em Việt Anh rất là có tinh thần trách nhiệm cao, bỏ cả "vui" để hoàn thành nhiệm vụ. Nhưng mà thật ra trong lòng em ý như thế nào thì chỉ có ... bôi đen mới hiểu :p

Ngày hôm qua, anh cũng đã nhận được đơn đăng kí của em Ngọc Hà.
Có gì em vào đây thống nhất lịch phỏng vấn nhé!

@Trà: ok, vậy thì chuyển thành 24h cùng ngày nhé!

ối dồi :"> em định pm thêm là có j` hẹn em pv kín kín b-) lên bàn dân thiên hạ lại nhìn ngó 8-> tính mình thì đã hay ngại :">

em thì tầm 12h-1h đêm hôm nào cũng đc tuốt ạ =) anh sx hôm nào cũng đc :D

Anh đã nhận được đơn đăng kí của em rồi.
Trong tuần này em rỗi vào lúc nào thế ? Còn nếu em muốn có một buổi nói chuyện nhỏ nhỏ vào tuần sau thì có lẽ là vào thứ 2 (18/8/2008). Giờ thì chắc phải từ 20-23h vn, chứ khoảng 8-9h sáng (vn) thì ở chỗ anh mới có 3-4h sáng thôi :D

Cũng trong ngày hôm qua, thì anh đã nhận được đơn đăng kí của em Việt Anh. Có gì Việt Anh vào đây cho một cái lịch hẹn nhé!

@các bạn muốn đăng kí tham gia: các bạn hãy gửi email vào địa chỉ [email protected]

Okie anh ơi, cho em 1 cái lịch hẹn vào thứ 2 (18/8/2008), tầm 22h được không anh.Anh cho em nick yahoo nhé.nick em là : loveofbulf

em thì tối nào cũng ok :">. tầm 9h30 trở ra.

@Tùng Dương: em gửi lại cho anh một cái mail kèm application form vào địa chỉ [email protected] được không.

@Hưng: oki, vậy 22h ngày thứ 2, 18/08/2008 nhé!

thế còn em ạ :| +____________+

ơ em gửi rồi mà. anh chưa nhận đc à? :|
thôi để em gửi lại vậy. :-s

Oki, cảm ơn em.
Sau khi em gửi lại thì anh đã nhận được đơn của em rồi. Khi nào thì em có thể tham gia phỏng vấn được nhỉ?

em thì tối nào cũng đc. 9h30 trở ra là ok. :D

@Tùng Dương: em gửi lại cho anh một cái mail kèm application form vào địa chỉ [email protected] được không.

@Hưng: oki, vậy 22h ngày thứ 2, 18/08/2008 nhé!

okie anh! mai em sẽ online. nick ym của anh là chipdien ạ.okie.

ngày toàn số đẹp chỉ sau mỗi ngày 8/8...:)) chắc sẽ thuận buồm xuôi gió

Chỉnh sửa lần cuối:

còn cơ hội không các anh?

@ Em Nguyễn Vũ Tuấn: Trong thời gian tới, BQLNS sẽ còn tiếp tục thông báo tuyển điều hành viên cho HAO, đến lúc đấy em nhớ đăng kí tham gia đúng lịch nhé ;). Cảm ơn em vì đã ủng hộ nhiệt tình cho HAO và ban điều hành HAO.

@Tùng Dương: em ơi, ngày 20/8/2008, 22h VN có được không?

@ All: Do đến hôm nay vẫn chưa thu xếp được lịch phỏng vấn em Tùng Dương, nên việc thông báo kết quả sẽ tạm thời tạm đến hết tuần này. Mong các em thông cảm!

Sau khi phỏng vấn xong em Tùng Dương thì BQLNS sẽ đưa ra danh sách các thành viên mới của Ban.

Ok. Tối nay ko vấn đề gì anh ạ ;). Nick em ghi luôn trong application form rồi :D.
Xin lỗi vì việc phỏng vấn của em mà kết quả ra muộn :p.

các anh ơi bao h mới có box 08-11 ạ :-s

25/8 em ạ,
Có gì anh sẽ post bài thông báo về vấn đề này!

Back
Bên trên