Tu tap o Hanoi thang nay

Nguyễn Quỳnh My
(nguyenquynhmy)

Thành viên danh dự
Hello moi nguoi,

Voi su tro ve cua anh Kuong cuoi thang 8 nay, J-Box ai muon dan dum tu tap gie thi ba'o tren nay hoac phone cho em nha' (7321150).

My meo, tao đăng ký một chân với (mặc dù ko chả bao h vào cái box này :p, nhưng mà rất tò mò muốn gặp anh Cường :D). Mọi người hưởng ứng đi nào. À, mà theo thông tin tao được biết là đồng chí này tuần tới đã về rồi. Mỗi tội không có cách nào để confirm thông tin được cả :D. Anh Cường đâu rồi :)

Ối, em My đang ở VN à? Hay là tụ tập vàp thứ 4 hoặc thứ 5 tuần này đi. Bên đám tiệc tùng cũng đang rủ nhau đi đấy. :)

Yeah, em di voi :D Mr. Kuong bao la thu 4/thu5/thu6 tuan toi la ok roi :D
Thoi gian dia diem cu the o dau a? :)

Tuần này chứ không phải tuần sau đâu em. Tức là ngày 18 hoặc 19 ấy. Nếu không có ai kiến ngh5i gì thì là ngày 18, thứ 4 nhé!

Anh Cường có đi không chị? My meo, nếu đi thì tao qua đón mày nhé. Có gì tao gọi lại cho. ;)

Chị Giao cho em ké một chân nhé, thanks :))

Ối cha mẹ ơi, hôm qua 19, nay rạng ngày 20 con mới biết tin tụ tập. Làm sao giờ??? Miu, cái chân mày sao rồi mà máu đi chơi sớm thía huh? Lẽ ra mày phải fone cho tao mới đúng chứ! Tao mà lỡ mất dịp diện kiến các cao nhân thì mày è cổ ra mà đền cho tao đấy nhá b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, may ko fone hoi tham tao thi thoi chu :p
Tinh hinh la rat tinh hinh :D sao nhieu lan moi moc va doa dam, d/c Kuong deu tron tiet :D cho nen J-Box chua gap mat duoc day du.

Du tinh tuan toi se thu tu tap lan nua. Ai di duoc vao day ghi ten nhe' :)

- My

Có... thứ 4 tới thì chắc là có vẻ OK đấy ;), em My cho anh đăng ký với :D

Bạn Hoài: Nó thì sướng rồi, bây giờ còn đang tranh thủ đi chơi đấy, kô thì đến lúc mẹ có em bé lại kô được đi nữa :D. Hơn nữa, đau chân thì có nghĩa lý gì khi có đứa cũng máu đi chơi như nó đèo :)).
Anh Cường kun :D sao máu thế? Đi liền tù tì :D.

em My lam shikai, nen quyet dinh gio va dia diem luon di:D, ba con se ram rap tuan theo ma ;)

:D

.................................

Chỉnh sửa lần cuối:
Chạy xô kinh quá. Đi với :D. Mà chả biết có đc đi ko nữa :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Đồng chí em/ chị xin đăng ký 2 suất (hehee chưa biết có đi được không nữa :mrgreen:). Ở đây, ngoài anh Cường có đồng chí nào biết tiếng J nữa không nhảy:D

Em gái em Linh đi cùng hay anh nào đi cùng thế :p

Back
Bên trên