Tu tap o Hanoi thang nay

My: ho con kia, hom qua tao ve goi dien cho may luon ma ko dc. Di dong tat may. Co dinh thi :-s chac la len mang.
Chi Linh: 2 suat la kem 2 the. Hoa ra tron ve trc de len day ha. Da goi la J-box thi moi nguoi deu biet tieng Nhat. Chac chi co moi chi em minh la ko biet tieng Nhat. Hehe, ke ho chu. Cho ho noi tieng Nhat, chi em minh noi tieng Duc voi nhau :)).

hehe, mấy hôm nay đi nhiều quá nên về điểm danh, chứ cũng đang hào hứng hớn hở lắm :mrgreen: đi tít nữa là bị cấm vận còn nguy hơn ý:D

To Thảo: Chị em mình chưa biết tiếng Nhật:D họp hành thỉnh giáo, học hỏi thêm, nhỉ! :p

À, chắc hôm nay em đến muộn (nếu đi được :D) có gì contact với em My hoặc anh Cường, hoặc em Thảo để biết địa điểm nhá :p

Báo cáo là thêm 1 lần nữa lỡ mất dịp hay ho :(( Con Miu kia, đến chiều mày biết tay tao...... khà khà :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Em cũng lỡ mất dịp mất rồi:((

Anh Cường nói cái gì thế đồng bào biết dịch tiếng Nhật:D

Chị Linh: hôm qua em chỉ toàn được nghe tiếng Nhật, chả hỉu gì. Tại chị không đi đấy. Em cũng chả hiểu anh Cường nói gì. Hình như cảm ơn gì đó :D

Chỉnh sửa lần cuối:
omoshirokatta :) arigatou !!! :)

Anh Cuong nho gui pic cho em day nha' :)

- My

hê hê, mình hiểu mấy câu này:

Tanoshikatta desu! Arigatou Gozaimasu!
Vui! Cảm ơn!

omoshirokatta arigatou !!!
Thú vị! Cảm ơn!!

hehe, ai mà giỏi thế này? :D

Mọi người chơi ở nhà vui quá nhỉ. Mình đã bắt đầu xong xuôi mọi thứ rồi nên rảnh rỗi nên có thời gian... nhưng chắc mọi người giận mình lắm đây .. lâu lắm rồi mới quay lại post bài ở CLB. Mọi người thông cảm nhé;)

J-Box tu tap o Hanoi, thang 8 2004 :)

Sam Son Seafood
Summer%202004

Summer%202004

West Lake
Summer%202004

Jazz Club
Summer%202004

Híc...Híc... Em My để ảnh xem chung chứ xem thế thì anh lại phải đi học cách crack pass của em mất...Em post ảnh từ PC của em thì mới xem được. お願い!

Back
Bên trên