Tuấn Anh đi làm thầy tu

Trần Diệu Hương
(Co`i)

1 ngày nọ anh Tuấn Anh chán đời quá vì nhất quyết ko có em nào thèm yêu, nên quyết định đi tu trả thù đời. Sợ buồn, anh Tuấn Anh quyết định rủ rê mấy bác khác trong ams như: a. Tuấn, a. Hà, a. Thành, a. Minh bé..... đủ đến 12 anh giai thì thôi.
Sau bao nhiêu tháng khổ cực, tránh xa đủ mọi thói hư tật xấu, cờ bạc, rượu chè, gái gú, cuối cùng, 12 anh vào vòng trong cùng với 1 cái test khó nhất. Ai qua được thì sẽ chính thức trở thành thầy tu. 12 anh phải get naked và treo 1 cái chuông trên .... trong khi xem 1 cô gái siêu hot nhảy múa trước mặt. Nếu chuông của ai kêu, người đó sẽ bị loại.
Cô gái nhảy múa chán chê mê mải mà chuông của a. Tuấn, a. Hà, a. Thành.... nhất quyết ko kêu 1 tiếng nào. Cho đến khi cô gái đến trước mặt anh Tuấn Anh, vừa xoay 1 vong thì cái chuông kêu ầm ĩ đến mức rơi cả xuống đất. :D, Anh Tuấn Anh xấu hổ quá, cúi xuống nhặt cái chuông lên, tức thì 11 cái chuông còn lại đều kêu inh ỏi. :D

:mrgreen: :evil:

hehe bạn Hương.. phải chăng.. cô gái ấy .. chính là.. bạn Hương yêu wí.. nếu thật sự là như thế... thì cần gì phải nhảy múa cho mệt :D

Ha ha ... iem la iem kết chuyện này lắm ....

Bác PVA có ở trong 12 bác ở trên không đấy?

Ai lại cho anh vô đây .... ! A ... chết anh có được nghe nói là em Phượng cũng trong đó ... ! Chết sao em đi mà không rủ anh ;)

:mrgreen: Hay hay , hoan hô chị Dê Hương. Trông mẹt chị ngây thơ vô tội thế mà có cái đầu " đầy sáng tạo" Khâm phục bà chị lắm đấy;)

Hương sau vụ đi tu không thành của TA

Sau vụ nhảy nhót trước mặt hơn mười anh làm các anh không đi tu được, em Hương quyết định bỏ nghề làmf stripper. Một năm sau em Hương lấy chồng. Một hôm em Hương thue một cô gái đến dọn dẹp nhà cửa. Cô gái đó vốn là một stripper cũ, vừa làm cô bé đó vừa cởi bỏ quần áo. Em Hương rất ngạc nhiên và thích thú. Em Hương nói với chống
- Anh à, mai em thuê con bé lau nhà rồi cho anh xem cái này, anh chui vào tủ quần áo nhé.
Hôm sau Hương thuê cô bé lau nhà và bảo cô bé nhảy cho xem. Cô bé nhảy một lúc rồi bảo thế chị cũng nhảy như thế xem nào. Hương ta liền nhảy và cởi dần quần áo. Đến tối, Hương thủ thỉ với chồng
- Anh à, hôm nay anh xem sứờng nhé, nhưng em ngượng quá khi mà cởi hết quần áo trước mặt con bé đó
- Anh còn ngượng hơn gấp tỷ lần em ạ. Bốn thằng bạn cùng chơi tá lả với anh chúng nó cùng đứng trong tủ với anh

;) Lộ hết rồi em Hương ;)

ehhehe, anh mà có đủ xiền xem em hương này thì có mà làm 2 kiếp khỉ già nhà anh cộng lại cũng ko đủ đâu. có mượn thêm của bạn chi cũng ko xong đau. Mà hinh nhu anh TA có rủ cả Chi GM có trong đám 12 ông anh của anh TA mà.

Back
Bên trên