truyện vợ chồng Quách-Hương

Nguyễn Linh Chi
(thanchet_ngoi_xobep)

Một hôm, hai vợ chồng Hương,Quách đang ăn tối với món cá rán, bỗng nhiên HƯơng bảo:
- anh có nhớ lần anh đi câu cá hồi cách đây 9 tháng ko/
-Nhớ, có chuyện gì vậy em_Quách hỏi lại khi dang cho cả một miếng cá to oạch vào mồm
_thế thì hôm nay có một con cá hồi gọi điện đến đây và báo rằng anh đã trở thành cá hồi bố!!!!!!!!!!
Quách nhe xong, ngạc nhiên đến nỗi nuốt luôn cả miếng cá, ko kịp nhai nên bị nghẹn và lăn đùng ra chết
.................
Sau đám tang của bác Quách, những người bạn trong VC an ủi Liên Hương:
_Chị đừng buồn, chúng tôi sẽ ko bỏ mặc chị trong cô đơn
Hương ngậm ngùi nói:
_Xin đừng lo cho tôi! Đã hai mươi năm roài , đêm nay là đêm đầu tiên tôi biết chắc anh ấy ngủ ở đâu :)) :))

Đc lắm em Đô rê Chi:smoking:,dám đụng đến phòng bảo kê là em hết đg về quê mẹ rồiB-):))

anh cứ yen tâm đi, em là con gái hà nội chính gốc nên ko cần về quê mẹ đâu anh ạ

nằm trong hòm chật lắm anh Dũng nhỉ :D cần em cho chai thuốc xịt muỗi không :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Ngọc Long đã viết:
nằm trong hòm chật lắm anh Dũng nhỉ :D cần em cho chai thuốc xịt muỗi không :))
mẹ,khó chịu lắm,mà đêk có muỗi,chỉ có mọt thôi:))

Hãng trị mối mọt nổi tiếng, 24 Khâm Thiên, nhưng không biết nó có dùng cho người chết không? :-? Mà anh Dũng này, chắc gì mọt đã thèm vào quan tài anh :)) :)) :))

thôi em cắt cho mảnh kym đan :)) ai lại nằm thùng các tông thế :))

Truyện dưới poz rồi:nono:, truyện trên chắc cũng thế:p

nhạt
yêu cầu lập topic chuyện nhạt để... tớ còn post
:D
đùa thế Chi ời tao hỏi mày 1 câu
theo mày việt nam có cá hồi k0?
:D

Hớ hớ, thế ai trả lời hộ mình câu hỏi "Trên mặt trăng có chú Cuội sống không?" :biggrin:

Hừ, thế có ai trả lời hộ câu "Hương và anh Dũng mà đi với nhau thì có đứa vỡ đầu không?" :))

Nguyễn Linh Chi đã viết:
Một hôm, hai vợ chồng Hương,Quách đang ăn tối với món cá rán, bỗng nhiên HƯơng bảo:
- anh có nhớ lần anh đi câu cá hồi cách đây 9 tháng ko/
-Nhớ, có chuyện gì vậy em_Quách hỏi lại khi dang cho cả một miếng cá to oạch vào mồm
_thế thì hôm nay có một con cá hồi gọi điện đến đây và báo rằng anh đã trở thành cá hồi bố!!!!!!!!!!
Quách nhe xong, ngạc nhiên đến nỗi nuốt luôn cả miếng cá, ko kịp nhai nên bị nghẹn và lăn đùng ra chết
.................
Sau đám tang của bác Quách, những người bạn trong VC an ủi Liên Hương:
_Chị đừng buồn, chúng tôi sẽ ko bỏ mặc chị trong cô đơn
Hương ngậm ngùi nói:
_Xin đừng lo cho tôi! Đã hai mươi năm roài , đêm nay là đêm đầu tiên tôi biết chắc anh ấy ngủ ở đâu :)) :))

Ngả mũ bài phục cô nhóc lớp 9
Anh cũng không rõ lắm về VC. cái nhóc tên Hương em nhắc đến là ai thía

Chỉnh sửa lần cuối:
Gì mà phải ngượng, lớp 9 mà đc ng trên ngả mũ là hơi bị oai phong lẫm liệt, vênh váo vô tư :> :D :))

Trần Vũ Toàn đã viết:
Hớ hớ, lớp 9 trường mình tiến bộ hơn cả đại học rùi đó :D
Nói thế thì hơi quá lời rồi Toàn ah. Nhưng mà thật sự thì Hương là ai thía phải vinh hạnh lắm mới được làm nhân vật ấy nhỉ :-?

Nghiêm Mạnh Hùng đã viết:
Trần Vũ Toàn đã viết:
Hớ hớ, lớp 9 trường mình tiến bộ hơn cả đại học rùi đó :D
Nói thế thì hơi quá lời rồi Toàn ah. Nhưng mà thật sự thì Hương là ai thía phải vinh hạnh lắm mới được làm nhân vật ấy nhỉ :-?
Ầy, quá lời gì, tầm bậy, lớp 9 bây giờ thì cứ phải gọi là đi dạy học cho mấy ông bà già 40, 50 tuổi học "nghề" :biggrin:

Back
Bên trên