Truyện tranh club đây!!!!!!Dzô mau.......

he' he',có ai đã từng đọc "Ông chủ nhỏ "chưa,hay là "Hội mắt nai"...vui phết....he he

Nghe tên 2 truyện đấy làm sao ý ...có truyện nao khác không ..mà hay ý ...máy truyện trên đọc rồi mừ >>>chỉ cho em với !!!

"hội mắt nai "lãng mạng lắm đó..he he..người chưa có người yêu nhàn rỗi nên đọc...

Phải viết rõ nội dung ...tui cũng mù tịt vè myas khoản này ...chỉ biet truyen đánh nhua thôi !

cái truyện hội mắt nai hình như toàn yêu đương vớ vẩn thì phải

đọc thì mới biết được chứ . Chỉ cho tên Hải mấy truyện mới hay nhé:
-Thám tử Naruto đọc cũng hay ra phết đấy.
-Chi-e cũng hài lắm , Rai , recca , vua pháp thuật(đang còn chờ xuất bản tiếp) , Áo giáp vàng , chú bé rồng , subasa 2002 , dragon ball , conan , đorêmon .....
rất nhiều truyện hay , ra hàng thuê truyện ý , thiếu gì.

Vua pháp thuật đọc hay vãi .... ai mà không đọc thì phí nhưng nó chưa hết mà đợi dài cả cổ !

Hội mắt nai mà yêu đương vớ vẩn ,xem truyện đấy còn xúc động hơn phim Hàn nhiều,người nào cô đơn nên tìm đọc để biết thế nào là tình yêu tuổi học trò...he he :smoking: quảng cáo hay phết =D>

Tớ thì lâu rùi không đọc nữa hình như là từ hồi lớp 9 hay sao ý không nhớ nữa ; à bạn Thắng post những truyện nào hottest nhất và newest nhất lên cái nào dạo này tớ không am hiểu gì cả !

Chỉ được cái nói đúng ! Mà sao hội mắt nai nó không ra tiếp nhỉ tớ chỉ thích mỗi phần 1 , hình vẽ còn được , nội dung hay chứ không như mấy phần sau !

hunter 0 ra tiếp, jindo thì 2 tuần 1 lần, chú bé rồng càng ngày càng mỏng, áo giáp vàng thì cứ lập đi lập lại, sắp chết rồi thì bùng nổ, rồi thì bất ngờ, và rồi thắng, còn mỗi rai là hay ho. thất vọng về kiểu phát hành của vn quá, nhưng mà chuyện thì công nhận hay thật. :D

Hunter hay vãi .... thế mà nó không gia tiếp ..... Mấy truyen đấy hay mà không ra chán nhỉ nhưng có may truyện ở trên đọc cho đỡ chán !

Có ai đọc truyện Asari ko dzậy, chuyện đấy đọc nhắng lắm , mà sao toàn các em dzai ko dzậy , ít con gái , lạ ghê

Asari hay còn được gọi là "Tấm Cám hiện đại",nội dung thì cũng vui nhưng vẽ giống trẻ con quá..

Hồi trứơc lớp nhỏ ..chắc cấp 1 đoc thấy hay nhưng mà bây giờ không hay đọc cú đấy nữa !
Con gái không hay đọc = con trai à ....sao ít qua ...công nhận đấy !

con gái có nhiều thứ khác để nghĩ, lo đến, quan tâm làm gì cho nó rách việc. hehe. :D :p

công nhận Việt Nam xuất bản truyện chán thật đấy nhỉ!
Làm chờ mỏi cả cổ mà chẳng thấy xuất bản gì cả.
Bao nhiêu là truyện hay , thà chờ có đủ bộ rồi xuất bản có phải hơn không?
Bực mình thật.
Hunter X hunter đọc thì khỉ chê rồi , trời ơi muốn đọc quá rồi cả Vua pháp thuật nữa.Hic hic ...

Back
Bên trên