Truyện hơi láo

Võ Thanh Trọng Nhân đã viết:
Hic, cũng may là đã già thêm mà anh chỉ tưởng là học lớp 11 thôi. Thì là mấy bé baby chỉ mới học lớp 8 thôi à, chẹp...

Ôi nhìn cái avatar của bé Linh (lomnoxop chứ ko phải cái bé Linh đực rựa kia đâu) anh cứ muốn xịt cả máu mũi tung tóe ra đây này hộc hộc
Nầy nầy, ai đực rựa ở đây hửa /:)

Đỗ Như Trang đã viết:
Đây là lần đầu tiên của bạn. Bạn nằm xuống, các cơ bắp căng cứng. Bạn đẩy anh ấy ra và cố tìm một câu xin lỗi, nhưng anh ta không chịu để bị đẩy ra dễ dàng như vậy.
Anh ấy hỏi bạn có sợ không và bạn lắc đầu một cách dũng cảm. Anh ấy có nhiều kinh nghiệm hơn bạn. Ngay cú đầu tiên ngón tay anh ấy đã chạm đúng chỗ cần thiết. Anh ấy tiến sâu hơn và bạn run rẩy toàn thân. Toàn cơ thể bạn căng thẳng chờ đợi, nhưng anh ấy thật sự dịu dàng mà anh ấy đã hứa với bạn.
Anh ấy nhìn thẳng vào mắt bạn nói bạn hã tin anh ấy. Anh ấy làm nhiều lần trước đây rồi. Nụ cười dễ thương của anh ấy đã làm bạn bớt căng thẳng và bạn mở ra một cách dễ dàng để cho anh ấy vào một cách thật dễ dàng.
Bạn nài anh ấy nhanh chóng hơn, nhưng anh ấy vẫn cứ từ từ chuẩn bị để bạn ít đau đớn nhất. Và anh ấy tiến vào gần hơn sâu hơn... Và bạn cảm thấy sự đau đớn dâng tràn chạy khắp cơ thể.
Anh ấy nhìn bạn lo lắng hỏi bạn có đau lắm không? Mắt bạn rưng rưng nhưng lắc đầu nói anh ấy cứ tiếp tục. Anh ấy kéo ra ấn vào với sự chuẩn xác của bao nhiêu năm kinh nghiệm. Nhưng lúc này bạn đã bị tê liệt hoàn toàn để có thể cảm thấy bất cứ điều gì bên trong bạn. Sau một vài giây phút tê liệt bạn cảm thấy điểu gì đó cháy bỏng và anh ấy lấy nó ra.
Bạn nằm thở hổn hển, nhẹ cả người vì nó đã làm xong. Anh ấy nhìn bạn bằng một nụ cười ấm áp và nói với bạn rằng bạn là một người thật ngoan cường từ trước tới nay chưa hề thấy. Bạn mỉm cười và cảm ơn nha sĩ. Cuối cùng thì đây cũng là lần đầu tiên đi nhổ răng
hờ hờ , dù chuyện này đọc nhìu rồi , nhưng đọc đi đọc lại vẫn thấy hay :D

Em Nhật Linh có chị gái không mà sao anh thấy quen quen như gặp ở đâu rồi ý nhỉ;)

Mấy bác ở đây đã ai có chiến thuật chưa???:D;)

Nhất cự ly nhì tốc độ. Tốc độ thì cũng tạm nhưng cự ly xa quá pó tay thôi :(

Chẳng hiểu anh Nhân nói cái gì nữa, anh lấy cặp sốt ra đi

Em Nhật Linh có chị gái không mà sao anh thấy quen quen như gặp ở đâu rồi ý nhỉ;)

Mấy bác ở đây đã ai có chiến thuật chưa???:D;)
Nhân: Nhất cự ly nhì tốc độ. Tốc độ thì cũng tạm nhưng cự ly xa quá pó tay thôi :(

Ơ hơ, học khóa 04-07 mà sao lại gọi mình bằng anh :-/ Hổng hỉu
Nhân: Cái này gọi là gắn sừng làm trâu em ạ :))

Chẳng hiểu anh Nhân nói cái gì nữa, anh lấy cặp sốt ra đi
Cho anh hỏi cặp sốt là gì vậy em :-/

Thế hở, thảo lào, sửa lại cái hồ sơ đi hộ cái, 04-07, nghe oai gớm

Hì,ý định của mình là thế mà,ngay cả khi có là 0407 thật>:)
Với lại dù gì thì cũng cùng trường cấp 2,mình là bậc tiền bối!!!!B-)

Phương cấp 2 học trường gì thê?
Mà sao mấy em để hết lượt 0407 thế nhể:D, hâm mộ quá à:p

À,cấp 2 tớ học LOMONOXOP(trước đây là trường PTTH bán công cấp 2-3 Chuyên Ngoại Ngữ Hà Nội),mà nếu tớ mà biết trước có mấy em này từ hồi đó thì không còn gì đảm bảo nữa đâu nhé>:)

Ôi giời, làm gì được nhau mà nham hỉm giề :D

Hừ, theo em thì 1 nam 1 nữ thì làm gì được nhau :D

Hình em Trang là em Trang đó hả? Đang bồng con à hở em :D

Back
Bên trên