Truyện em Chân và Thắng thú

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Trong giờ thi học kỳ môn Sinh vật, thầy giáo ra đề: " Các bạn nam hãy miêu tả bộ phận "tế nhị" của các bạn nữ và ngược lại " . Cả lớp im phắc và cắm cúi làm bài, chỉ riêng Thắng và em Chân đen ngồi cạnh nhau cắn bút vì hôm qua chót không xem bài. Cuối cùng bí quá, Thắng chợt nẩy ra một sáng kiến và quay sang ngập ngừng bày tỏ với em Chân:

- "Khó thế này thì sao mà làm được, thôi thì tớ cho ấy xem cái đấy của tớ và tớ xem cái đấy của ấy để làm bài vậy".

Đúng là chết đuối vớ được cọc, em Chân đồng ý ngay và bài thi đã được cả hai hoàn thành một cách trôi chẩy.
Một tuần trôi qua và giờ Sinh vật mong chờ đã đến, thầy giáo bước vào lớp với nụ cười rạng rỡ và nói với cả lớp:" Tôi rất vui vì mọi người đã làm bài thi rất tốt và đạt kết quả cao". Cả lớp cười hoan hỉ chờ thầy giáo trả bài...tới lượt Thắng,một điểm 10 rất to kèm theo lời nhận xét:"Bài làm tốt,miêu tả chính xác và chân thực từ trong ra ngoài". Em Chân thấy vậy vui sướng chờ đợi bài thi của mình .... nhưng.... trời ơi, một điểm 0 tròn chĩnh kèm theo lời nhận xét:

- Làm sai yêu cầu, đề bài yêu cầu chỉ miêu tả trong trạng thái bình thường

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế lúc làm bại thì trạng thái của nó không binh thường à? :-/

nó đang giàu lên đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Nghi Trân đã viết:
Thế lúc làm bại thì trạng thái của nó không binh thường à? :-/

Mọi người thì vẫn bình thường, riêng anh Thắng thì lại khác :))

mọi ngưòi ngồi yên tĩnh nhưng thắng hát quốc ca :))

Nhưng tại sao nó lại không bình thường? Giải thích giùm em với!

em mún bít ko , anh có cách đấy ,trăm nghe ko bằng 1 thấy em ah ,thắng thú đâu rồi em chân muốn bít thực tế của câu truyện thế nào ,mày với em ấy thử 1 lần cho em ấy hiểu

Thôi thôi, đề nghị hai anh chị này không đi sâu quá vào những cái bậy bạ nữa, mọi người đang kêu rồi đấy

Không phải là em đầu têu mấy trò bậy bạ này đâu đấy! Tại anh Tú...

sao lai tại anh ,tại lão dũng viêt chuyện này đấy chứ

Trong trường hợp này, bình thường mới là lạ, là có vấn đề nghiêm trọng cơ đấy

cái chuyện này xưa lắm rồi!! mà sao lại lôi ng` vô tội như mình vào cuộc nhỉ?? :((

nghe ông Tú nói là em Trân xinh lắm thì phải?? :D

Ai bảo với anh Tú thế đấy? Có ai đã nhìn thấy em đâu mà nói :((
Mà điều đó cũng có thể là thật đấy! :p

Từ lúc biết em Trân xinh thì ông Thắng thú hiền hẳn đi :)) . Anh cũng gặp rồi, em Trân xinh lắm, thế nên em ấy mới bị điểm 0 khi mô tả ...của Thắng

anh dũng ak em ko nghĩ là do em trân xinh nên bị diểm 0 ,thằng thắng nó ko còn zin bi thay fu tùng tàu nên em trân bị điểm 0 đấy

thằng Tú này chắc đã đô bằng tao chưa mà dám nói hả?? mày chưa biết Thắng khủng khiếp này hả??

Back
Bên trên