Truyện cười về Nam Dương

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Nam Dương mới lấy vợ, do bất đồng về văn hóa, cô vợ cứ nằng nặc cho rằng cô ta quan trọng hơn Nam Dương trong viêc nuôi dạy con cái, Nam Dương cú lắm nhưng không làm gì được. Một hôm Nam Dương vào buồng tắm cho Little Nam Dương, cô vợ đang nấu nướng trong bếp bỗng nghe cái huỵch. Sợ qua cô lao vào phòng tắm giật tung cửa thấy bố con thằng cu đang đứng, thằng Little Nam Dương khóc thút thít tay nắm chặt cái ... của Nam Dương. Ông Nam Dương đưọc thể chống nạnh quát "mày thay tầm quan trọng của bố chưa con. Hôm nay mày mà tắm với mẹ mày thì ngã vỡ mặt ra nhá!"

hehe,thế mẹ nó có nhân tình cũng dc mà,Nam Dương cũng đâu phải quan trọng nhất

hehe neu tam voi me thi cung chang nga duoc dau,moi toi tay phai voi' cao hon thoi

nắm dc = 2 tay có khi còn vững hơn ý chứ.....

Nhưng mà thằng này nó little, chứ không thì....

little thì làm sao,cứ nhẩy lên gọi là nhảy cao,về sau chân dài càng lợi chứ sao?

Thằng bé cũng khôn thật đấy, biết đúng chỗ mà nắm. Lỡ nắm mạnh quá, kéo mạnh quá ---> thì....:p

bám vào đinh chứ bám vào dây làm gì?

Nguyễn Thị Kiều Minh đã viết:
Thằng bé cũng khôn thật đấy, biết đúng chỗ mà nắm. Lỡ nắm mạnh quá, kéo mạnh quá ---> thì....:p
Thi ra nuoc vo gao em a!:)) :)) :)) :))

cũng khó lắm vì bám dc cả 2 tay cơ mà,lực sẽ dồn đều,đứt.... thế nào dc mà đứt :D

<đứt><thì>
<:D>
<Bắt><đầu><cuộc><sống><của><Thái><Giám>
<:D>

hehe đang nói về bàm vào người mẹ cơ mà em

bám vào mẹ sao nổi trơn lắm ,bám vào bố nếu lỡ có tuột tay thì vẫn còn chỗ khác để bám mà ,có khi còn bám dễ hơn

chỗ nào cơ??????????????????????????????

:D !!!!!!!!!!!!!!!!!!!ông tú này thâm vãi !!!!!!!!

khổ quá chỗ nào mà lai bảo là thâm ????

<:(>
<khổ><thân><mình><qué>
<ngây><thơ><nên><ko><hiểu><rì>

o hiểu gì thì nghooif yên nghe các anh bình cho mà hiểu nhá,đừng có chỗ nào cũng em o biết,em o hiểu,okie?

Back
Bên trên