truyện cười ... tự truyện

Lê Phương Anh
(Lê Phương Anh)

Mọi ng vào đây toàn post truyện đọc được, sưu tầm đc. Nhưng chính ra trong cuộc sống thường ngày cũng có nhiều cái cười chảy cả nước mắt :D Nên mạn phép mở topic này, ai có chuyện gì thật trong cuộc sống, nhân vật chính là mình hay ng quen, có thể post vào đây, chia sẻ với nhau tí :x

Mở đầu bằng 2 chuyện hóng được đêm hôm trước, khi chủ đề nói chuyện là " ngày xưa " ( cái này thì bao h cũng có nhiều cái hay ho :D )

Ngày trước bé trai mặc quần đùi bao h chẳng đc khoét 1 cái lỗ, để cho nhỡ có ngỏ ý là ng nhà kịp thời chạy ra, lấy cốc hứng ngay.
Thế nên mới có chuyện 2 anh em đang ngồi chơi, đột nhiên thằng em nhìn thằng anh chằm chằm, rồi mếu máo mếu máo ... Chạy ra bám lấy mẹ khóc òa lên
- mẹ ơi, trym anh Phúc cứ nhìn con :((
Kể xong nhân vật chính hí hửng " đấy của tao ngày xưa nó đã ngỏng lên như thế rồi :-> "

Trẻ con ăn ngô hay ăn lạc, dễ là ko nhai kĩ, hôm sau đi ra... tình trạng " còn nguyên cả hạt " là thường thấy vô cùng :D
" Thằng em họ lỡ đùn ra, ng lớn chưa kịp chạy tới. Chẳng biết hôm trước ăn gì, nhưng nhìn thấy rõ còn nguyên 1 hột lạc. Thằng em rất là vô tư thò tay bới ra, bỏ vào mồm. Anh nhìn thấy sợ quá, gạt phắt tay nó ra "
Chấm dứt dòng hồi tưởng, ng anh trai - hiện đã 28 tuổi, nhíu mày thắc mắc " sao hồi đấy anh mới có cấp 2 mà đã biết đấy là bẩn nhỉ /:) "

Những thông tin liên quan đến nhân vật chính đều được giữ đúng :biggrin: Có 1 vài chi tiết hơi S, nhưng xét ra so với trình độ mọi ng trong này thì chưa là gì lắm :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên