Truyện bác Hòa ( Phần 2)

Nguyễn Mai Phương
(maiphuong)

Thành viên danh dự
Cuối cùng thì bác Hòa nhà ta cũng đã lấy vợ. Thế nhưgn ko hiểu ông này ăn ở thất đức hay bị làm sao mà 2 vợ chồng mãi vẫn chửa có con. :D May thay, sau hàng chục năm cầu nguyện+lễ bái 4 phương, bà vợ cũng đã mang thai.
chẳng mâý chốc mà 9 tháng 10 ngày cũng qua, và bà vợ của bác Hòa cũng đã lên bàn đẻ. Bác Hòa thương vợ lắm, bèn cầu xin God:

_ HIc, giá mà con có thể chịu đựng được 1 phần nỗi đau của vợ con.

HÔm nay đúng lúc God đang trực tuyến, nghe thấy lời cầu nguyện, God liền chuyển 10% nỗi đau của vợ sang anh Hòa nhà ta.
Ơ, thế mà bác Hòa chẳng thấy đau gì cả. Tuy thắc mắc nhưgn bác vẫn yêu cầu God chuyển tiếp nỗi đau của vợ sang mình. God hỏi:

_ 30% nhá con, có chịu được ko đấy???;;-)

Mọi chuyện vẫn bình thường,chẳng thấy bác Hòa đau đớn gì sất.
Rùi 30%, 40%,.... sự đau đẻ của vợ đựơc chuyển cho Mr Hòa. Vậy mà ông này vẫn tỉnh bơ, chẳng đau đớn gì cả. Thật là giỏi =D>
100% sự đau đớn đã được chuyển sang Mr_ Hòa mà cả 2 vợ chồng chẳng ai phải chịu khổ . >:-D<

_ Ui giời ai cứ nói đau đẻ khổ lắm chứ tôi thấy chẳng sao hết.:))

:D vừa về đến nhà thì bác Hòa nghe tin ông hàng xóm là bác Đặng Hiếu Minh đã từ trần vào hồi... h ... phút cùng ngày.
Lý do chết hiện đang được xác minh. Những ng` ở hiện trường cho biết bỗng dưng thấy anh Minh nhà ta cứ giãy lên từng đợt., đau càng lúc càng mạnh và cuối cùng đã tử nạn. Thật đáng buồn :mrgreen:
BÀ con có hiểu em kể gì ko vậy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhầm rùi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Bác Hòa nói là :"HIc, giá mà CON có thể chịu đựng được 1 phần nỗi đau của vợ con."
Có chữ "CON" ở đây thì làm sao mà "sang" bác Minh được !

nhầm rùi phải là :
chúa hãy trút những đau đơn khi đẻ của vợ con sang người chồng của cô ấy mới đúng chứ

bữa đó Tú béo(TB) với Tú lỳ(TL) đi nhậu, Tú béo hỏi mượn hộp quẹt của Tú lỳ,TL lấy cái hộp quẹt dài thật là dài 12 inches đưa cho TB
- wow hộp quẹt đâu bự vậy cha nội ?
+ của MP cho tau đó
- Mp ở đâu mà cho mày cái hộp quẹt bic 12 inches
+ đây nè, vừa nói TL vừa đưa cây đèn cho TB, mày liếm liếm vô cây đèn nay MP sẽ suất hiện
TB liếm liếm cây đèn và quả thật MP xuất hiện, TB liền wish được 1 million bucks
tự nhiên 1 million buck đâu không thấy thấy mồt đàn vịt ( duck ) bay tu*' tung .
- hahahhhah -TL thấy vậy vùa cười vừa nói,- MP bị lảng tai đó mày oi, mày tưởng tau ướt được cai 12 inches bic này à .
hết

Đấy.Cho nên cái câu ước trên kia chưa chắc là của Hòa mà.Bênh viện phụ sản đông lắm có khi lại của ai khác thì sao.mà Mp thì tai có vấn đề,vì vậy nên xem lại về nguyên nhân cái chết của Hiếu Minh! Ok:D
Em vô can:D

A` quên sẽ có bài về Mai Phương,mọi ngưòi đón đọc nhé:D:Dhe he

Chấp nhận đi.
Em chợt nhận ra anh Minh silip' cũng là 1 kẻ máu mặt :))

Ặc ặc, hóa ra là gian phu dâm phụ ah, hay nhỉ, Hòa đâu, mày để thằng # nó làm thế mà đc ah, hay là mày ko có khả năng......, chết rồi

MÀ nói chung là bạn Hoàng đừng nhắc anh ý thế chứ..............:nono:

Ê, Hoa` thì có khả năng là sợ chứ kuuuuuuuuuuu thì không đâu,hiểu chưa.Chẳng qua là chưa nghĩ ra cái gì thôi.Hừm

Chờ lâu quá, cả anh Hòa và bạn MP đều chưa nghĩ ra cái gì à ???

Có rồi... em xin phụ trợ anh Hòa viết thành một bản "mai phương chí dị!!!" :D:D:D... yên tâm là không ai phải thất vọng đâu!!!

Đau thật [-(

Ầy, sao anh Minh silip' lại cay cú em thế.:(
Em chỉ nói đúng sự thật mà cũng bị mắng à :mrgreen:

TO bạn Hoàng: Mạng nhà tớ dạo này điên điên, khó chịu quá x-(
ANh MInh Silip'+ Anh Hòa vào 1 đội rồi, hay tui với u cũng thành 1 đội post bài nói lên sự thật về 2 bác ý đi ;;-)

Back
Bên trên