TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ồ, thế nà bạn Téo thứ 5 tuần sau không về với anh em à :(
chèm chẹp, thôi cũng được, đằng nào tao cũng đang thực hiện chiến dịch chống trượt tốt nghiệp =)) thi xong roài về tha hồ chơi :))

xem lại cái clip kinh wa 8-}
như động lắc thật
cơ mà em Khồn mặc váy mà lắc điên cuồng :)), trông thật là ... ;))
cũng tương đối đều đấy chứ nhỉ 8-| ( trừ 1 vài chỗ quên động tác với cả ko di chuyển đc 8-| )

đúng là nước sôi lửa bỏng
game nóng bỏng tay
vở sử ta quăng
cùng chơi starcraft =)) =)) =))

Thông báo khẩn cấp :
Ú cần gấp bài Closed to you (không lời) và bài Cameo - Word Up (cái bài hustle ấy) để làm lại nhạc cho tiết mục cả lớp mình :-t không làm thì chết cả nút :-t
NHANH NHANH
tao không nhớ là đã share cho ai chưa :(( ai có thì ném lại cho tao :(( mau mau mau :(( :( please

Chỉnh sửa lần cuối:
tinh hinh la tao danh lieu di ve, co gi o nha goi dien sang cai nhau voi bon ben nay vay :-< met moi

cho em Bu* cái nì bổ sung vào cinderella story của em nì :))

chú thik là bạn bu* sexy ko mặc chi mô, quấn mỗi cái chăn =))
lấy bối cảnh là nhà em Zoi

Ack Ú ơi tao tưởng nhạc bài đấy vẫn còn trong ipod của mày cơ mà :(
đã có ai share cho chưa :(, nguy hiểm quá, thế chúng ta nhảy chay à :((

burn show stopper bản 4:26 cho 3 iem xinh tươi rồi, lục đĩa thấy bài closed to you rồi :D hôm qua Xu gửi cho 1 mẩu của Hustle roài :D
hé hé hé
mọi người cứ bình tĩnh :D
@Téo: về nhà đi :p cắp theo giấy tờ quan trọng, rồi gửi từ vina cũng được chứ sợ gì :D hé hé hé
hô hô, Trê ơi, mày post ảnh xỉ nhục Bư trước bàn dân thiên hạ thế này thì mai nó đập cho mày tóe khói =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là các em cứ váy viếc loạn xạ nhỉ, em Bư vừa khoe mới mua 1 cái váy, hihi, tao biết ngay là thể nào mày cũng mua mà Bư, tao cũng vừa mua xong :p

Ừm tao quote cái này ra đây để thông báo với lớp mình là tao quên hết nhảy nhót rồi, mà nói trước tao sẽ ko đứng hàng đầu nữa đâu, mai Trê nhảy lên hàng đầu nhé, tao quên hết động tác rồi, có khi làm rối loạn đội hình :D

Thế nhé, đúng là tháng năm ko ở lại, sắp sửa xa trường thật rồi, còn mỗi MI12 nữa thôi, buồn quá

Chỉnh sửa lần cuối:
không khí thật háo hức , tao muốn xem bọn con gái lớp mình xúng xính váy áo lắm rồi ;))

trời ơi nước Việt Nam ta thật vô đối ...

Hôm nay em đi bầu cử, nói chung là bố gọi điện về uể oải bảo đi bầu cử đi cho nó biết cái không khí, bố bảo là có đi thì cầm thẻ cử tri của bố và mẹ và cô và bác và ông để bỏ luôn hộ. Em giãy nảy lên bảo, ai người ta cho, có cái tờ giấy quy tắc là không được bầu cho người khác, kể cả già yếu mà không đi bầu được thì các vị sẽ mang hòm phiếu đến tận nhà. Bố em cười hềnh hệch rồi cũng chả bảo gì cả.

Em cứ đinh ninh là không được bầu hộ đâu, quăng điện thoại làm bài tiếp. Buổi sáng học gia sư, anh ý mới nói với em là hôm nay học 3 tiếng thôi để anh về bâu cử. Thấy em ngật ngừ chả ừ chả không thì anh bảo, ừ thôi được rồi để anh nhờ bâu hộ. Em bảo với anh ý là bầu hộ sao được, anh ý bảo là ở trường thì chắc là nhờ được thôi, toàn người quen @-)

Anh đứng dạy gọi điện thoại, hóa ra là anh không bỏ phiếu ở đây mà phải về quê bỏ, và rằng mẹ anh đã bầu cử hộ anh từ sáng sớm. Em cười cười và cúi xuống làm nốt bài tích phân truy hồi khó vãi bựa chả hiểu gì.

Đến chiều, sau khi ngồi trên tầng thượng phơi nắng được 2 tiếng trên tay cầm quyển văn photo, em mới lếch thếch mặc quần áo chỉnh tề mang phiếu cử tri của em đi ra khỏi nhà.

Đến nơi, mấy bác phụ nữ cứ cười tươi roi rói làm em ngại cũng nhếch mép lên một tí, chả hiểu có cái gì mà vui thế.

Khu nhà em người ta đi chơi cuối tuần hết rồi, chả ai ở nhà mà đi bỏ phiếu cả, chắc các bác đảng bộ thấy có người đến mở hàng nên mới tươi thế.

Em vào nhận phiếu bầu thì cái bác ngồi ở đấy mới bảo là về mang hết thẻ ra đây bỏ một thể cho bác. Em ớ ra, nói là không được bầu hộ, bác chả giải thích nổi cứ bảo em mang ra đây tại bác đã nhỡ đánh dấu đi bầu rồi. Thế là em lại lếch thếch đi về, mang ra để bỏ một lúc 5 phiếu. Em cũng đã đọc qua lý lịch chích chéo của các ứng cử viên rồi. Nói chung là cũng ưng được 3 vị. Em lúi húi vào cái voting booth, gạch 10 lần 2 cái tên rồi nhét cả 5 phiếu vào hòm.

Chẳng thể hiểu là cái process quan trọng thế này mà bệnh thành tích cũng ăn mòn hết cả đi, chả còn ý nghĩa gì nữa. Ứng cử viên thì chả được gặp mặt, không được hỏi han, chả hiểu phương hướng hoạt động, phẩm chất cách mạng của các vị ấy ra sao, nói chung là thích ai thì chọn, resumé mà mơ hồ là em gạch.

Tối em lên mạng thấy các báo chí hoan hỉ thông báo 97% cử tri đi bầu, bật tivi lên thấy nhiều xã phường hoàn thành 100% từ sáng cơ, thấy các cụ già ngồi ngoài khu vực bỏ phiếu cười hớn hở, các bác phụ nữ mặc áo dài tươi tắn, em chẳng hiểu họ vui vì cái gì, có thể họ vui vì con số 97%, hoặc vui vì đất nước dân chủ, là của dân, do dân, vì dân, hay là vui vì cái phong bì họ nhận được cuối ngày.

Dù sao thì ... thôi, em cũng mệt rồi, chả buồn comment ... Em còn bận xem desperate housewives :)) xem eva longoria trong bộ váy cưới :)) Tập cuối season 3 rồi, em không thể bỏ được :D Nói chung là những cái vớ vẩn nhẩm nhí như xem tivi lại hấp dẫn hơn chủ đề to tát như : "how to change the world"

Chỉnh sửa lần cuối:
Em thì đơn giản là quyết tâm không đi bầu, ít ra là cho đến lúc em biết được là em bầu cho cái gì :D
Thằng bạn em ra chỗ bầu nó hỏi 1 câu: "Thế không bầu thì có bị làm sao ko?" Thế là nó bị 1 chục ông quây vào nói cho biết hết điều này luật kia sa sả vào mặt nó, rồi nó kết luận là không bỏ phiếu cũng chẳng sao :D

hô, chuyện bầu thì nói còn dài...
đến như tao chưa đủ tuổi đi bầu cử vì sinh tháng 12 mà bác tổ trưởng tổ dân phố đã to gan ghi *** là tao sinh ngày 11-2-1989 để cho đủ chỉ tiêu tổ viên đi bầu 8-}

trời ơi nước Việt Nam ta thật vô đối ...

Hôm nay em đi bầu cử, nói chung là bố gọi điện về uể oải bảo đi bầu cử đi cho nó biết cái không khí...............
.................................................. Nói chung là những cái vớ vẩn nhẩm nhí như xem tivi lại hấp dẫn hơn chủ đề to tát như : "how to change the world"

Trích "Những trò lố hay là bầu cử QHVN" :))

=)) gop vui chuyen bau cu ;;) du' 1 ti, moi nam ma den mua bau cu bo me tao toan tron, de ong ba noi tau bau ho =))

vừa từ MI 12 về :x, thật là vui :)
lúc trông thấy Tú thấy p thật vô cùng xúc động :(
hn cg lớp mình ai cũng xinh :)
nhảy cũng rất hay, mẹ tao khen nức nở :)
cơ mà tiết mục 3 đứa tuy ko đều lắm 8-| (lần nào cũng thế :( ) nhưng nói chung thế là cui rồi :)
đã kết thúc Ams...
sắp bị bắn lên chỗ "các khóa đã ra trường" :(

Back
Bên trên