TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Khóc nhiều quá, cảm thấy trống rồng, ôm ai cũng thấy nước mắt trào ra, AMS- tình yêu và nỗi nhớ

lời đầu tiên là tao và thay mặt cả DVD nữa,chân thành xin lỗi 3 bạn Lam Khồn Trê vì không thể quay hết cái show stopper cho bọn mày vì khi giơ cả hai máy lên quay thì memory full :( :(( xin lỗi bọn mày lắm, thôi thì xem trên đĩa của chương trình vậy, tao thấy lão ấy quay hơi ngu nhưng thôi cũng lấy được hết cả 3 đứa trong khuôn hình :D
Show Stopper đẹp mà :D thấy mọi người ai cũng hỏi ai cũng khen :)

Hôm nay vui, tao nhớ nhất lúc có hình ảnh Tú Vo trên màn hình, Quỳnh hét to " DA GE" tao thì cứ "Tú đẹp rai" :"> 2 đứa chạy loăng quăng kêu rõ to =)) :">
ôi dời ôi Phương xinh thế :x quay clip cho anh em lại còn chuyển cảnh liên tục :x yêu ơi là yêu :x
nhớ 2 đứa lắm, mau về đi

ôi dời ôi, đúng là vui không trọn vẹn, thiếu mấy đứa bên Mỹ :( thật thiệt thòi cho chúng mày :* thôi hè này ai cố về được thì về vui với anh em nhá :D :x

chèm chẹp
tao với thằng DVD vừa đi lượn phố về, hehehe, hai đứa vừa đi vừa nói chuyện lớp mình, từ hồi lớp 10 trông mọi người ra sao rồi đến tận bây giờ nhìn nhau lại thấy khác hẳn :)

Đúc kết được vài cái suy nghĩ:

Nhanh thật

Lớn rồi và còn nhiều thứ phải nghĩ

Sẽ mãi trân trọng và ghi nhớ hôm nay và những tháng năm không ở lại của bọn mình ...

:)

Yêu lớp mình :D

(>:) chúng mày khóc hết nước mắt đi >:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, tao ko có định khóc ji đâu, nhưng mà lúc ôm con Đầu To, con Vanh, tự nhiên lại trào ra. Hôm nay đứa nào cũng xinh :x, lớp mình nhảy đẹp :x, 3 đứa show stopper nhảy hay nhất chương trình ( các bạn lớp khác nói thế, tao nghe lỏm đc ). Tú với Phương xuất hiện trong đoạn video nữa chứ :x.

Thế là ra trường rồi.

Thế là hết.
Chào các bạn, chúng ta đã từng học cùng nhau. Sẽ nhớ thời gian học cùng bọn mày. Tao điên mẹ nó rồi. Xin lỗi vì những thứ ngu ngốc mà tao đã làm. Trời tối nay sao thật là sáng, tao muốn lên nóc nhà ngủ. Whatever. Bọn showstopper nhảy đẹp lắm, tao xin lỗi vì không quay được. Đăng Trung giờ này chắc đú đởn chưa về nhà. Xu béo, béo, sao mà béo thế. Mo lady-like. Nhớ gửi ảnh cho tao nhé. Sao mọi thứ lộn xộn thế này. Tao cần 1 ít thời gian để bình tĩnh lại đã. Thế nhé. Goodnite.

bỏ ***, hay hai túi nước mía tao với mày mua ở gần đê có cái gì trong đấy nhể :| tao bây giờ cũng đứng ngồi không yên, không ngủ được :)) =))
ảnh đang phải xử lý đã 8-} chụp tối, ánh sáng lờ mờ, flash thì xấu :( cho lên photobucket nữa thì nét vỡ đằng nét màu nát đằng màu 8-}
chắc mai mới up hết lên được :D nhầm :( sang ngày mới rồi :( thôi chắc vài tiếng nữa sẽ có
sao thời gian cứ vèo vèo thế này :(( vừa mới hôn má Mo cơ mà :((
con Téo nói cái giề đấy, tưởng thứ 5 tuần này mày về rồi cơ mà :-w về mau

Chỉnh sửa lần cuối:
:-< sau 1 hoi nghi ngoi va ban tan, dua ra ket luan, tao danh lieu ve VN vay
8-| co gi tao se goi dien chui nhau gian tiep voi bon LSU
^^ Vietnam, here I come :p
T_T van rat met moi, tam phat da, tao sap thanh con cu' me`o roai 8-|

Tiên sư con Lam tao đã bẩu là nhảy thế thành công rùi, cứ đi ngôi chê ko đều, làm mất hứng đồng đội :-w
Hnay ty của tao bị mất ví :)) cóc có vé xe để lấy xe về >>> phải chờ mẹ hiền mang chứng minh thư ra giúp đỡ :( Người thì mệt bã bời =((
Thằng DVD way đc có 1 đoạn nhg mà góc way đẹp bỏ xừ, chắc chắn hơn ông way phim :x từ lần way Shine we are xong thì tao ko bao h tin tưởng các bác way phim nữa [-( trông 3 con nhảy hơi chuẩn mặc dù chả bít bên ngoài nhòm thì nó ntn.
Anyway, ko hỉu cái clip bọn tao nhảy mở đầu cũng bay đâu mất :|
Từ mai bắt đầu học hành chbị thi tốt nghiệp rùi, các bạn hãy cố gắng chăm chỉ học hành nốt. thi xong rùi lớp chta còn hò hẹn đi chơi cơ mà :x
Cố lên. Chào thân ái và quyết thắng

Mai có bài gì làm ko nhỉ... có gì phải chép ko? À mai thứ 3 phải đến sớm chép văn...:).

Xa thật rồi... bây h ngồi lại tao mới biết. Cả tối quay cuồng chân tay rã rời ko còn cảm giác gì cả. Nãy giờ chat với Tú với Phương kỷ niệm mới ùa về, bao nhiên thứ đã làm, từng là và chưa kịp làm… 3 năm ngắn thế mà sao nhiều thứ để nhớ thế nhỉ. :)

AMS 0407 – MỘT THỜI VÀ MÃI MÃI.

thế là hết ... :)
tự nhiên ngồi nghĩ ra cả đống thứ chắc chắn ko thể gặp lại,có đc nữa,mãi mãi :)

sau hết thì là gì?:-/

Chúng ta đâu đã hết ^^ sẽ còn phần 2, phần 3
Còn họp lớp còn ăn chơi ^^
sẽ đến ngày họp lớp 10 năm nữa để tò mò ko biêt xem chồng của Shủi là ai, ko biết xem các bạn nữa của chúng ta xinh đẹp ra làm sao, bla bla ^^
Tuy gọi là chia tay nhưng tao vẫn nghĩ là sẽ sỡm gặp lại nhau và sẽ vẫn như xưa ^^
Yêu lớp mình lắm ^^
CE 0407 forever !!!

Hôm nay thi đã cố gắng dằn mình ko được buồn, cố ko nhớ về MI 12...và đã ko khóc!:)

Cám ơn tất cả mọi người, đã luôn ở bên nhau trong suốt 3 năm wa:x

Bọn mình còn gặp lại nhau nhiều mà...:)

Chưa phải là hết đúng ko?

Hóa ra đêm qua lớp mình nhiều đứa ko ngủ, tao ko ngủ được đến tận 3h, nằm chong chong nghĩ cả đêm, nhận sms của Zoi' luc' 12 rưỡi và của Nhót L2 lúc 1 rưỡi, sáng 6h kém bật dây: sắp muộn học mất rồi
Hóa ra hôm nay ko phải đi học, đúng ra là ko được đi học:(
Chia tay nhé rồi ngày mai ta gặp nhau

đã cố gắng để ko khóc với cái suy nghĩ sẽ còn gặp lại nhau nhiều nhiều, nhưng sao thế này nhỉ, lớp mình viết gì sướt mướt trên Hao thế này :(( :((, em nhớ mọi người wa, mọi ngừoi ơi
thôi thì tự an ủi bản thân với suy nghĩ, thứ 5 đc gặp CE rồi, xin lỗi vì hôm wa đã ko ở lại đến phút cuối cùng với lớp mình, ko đc nhin thấy Tú với Phương
Nhân thể có ai nhìn thấy cái máy là tóc với lọ nước dưỡng toc của em ko, ôi zời ơi 140k mới xịt đc vai nhát, mất ngồi tiếc ngẩn ngơ

đã đứa nào học sử chưa? văn?
Tuyển đâu, sao mày không đưa sách toán cho tao học ?
tối nay có học lý không? :-<
buồn nẫu hết cả ruột

Vanh à mày đừng hoang tưởng chuyện 10 năm nữa :))
may ra năm sau họp thì còn có cơ may

tao đã đi với bố tao đến mấy cái cuộc họp lớp phổ thông roài, cả formal dinner lẫn ăn uống vớ vẩn đều chả có tí cảm xúc *** gì T___T toàn ngồi uống rượu với khoe con thôi =)) chán lắm
mà thậm chí còn không nhận ra nhau cơ :((
:)| nghĩ lại, thì lớp mình sướt mướt thế này được mấy ngày đâu
mấy hôm nữa lại việc ai người nấy lo :)) cuộc sống vẫn tiếp diễn

Chỉnh sửa lần cuối:
con Trê mất máy là à...Nhân thể tao cũng quên *** nó bao máy ảnh rùi :( Thằng DVD bẩu vứt đâu ý nhỉ? Có đứa nào thấy cầm về hộ tao ko?

bạn Phim bình tĩnh, tao up hết ảnh trong máy tao lên photobucket roài
up vào chỗ album "tháng năm không ở lại" :D bọn mày xem tạm nhá
Khồn, Bư, Nhí up nốt ảnh lên đi nhá :D
lười quá thì đưa cho tao up cho nó nhanh :-B máy nhà tao hôm nay dửng mỡ, up ảnh down phim cứ vèo vèo :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô đơn thay là cảnh học bài!
Tai mở rộng và lòng sôi rạo rực
Tôi lắng nghe tiếng đời lăn náo nức
Ở ngoài kia VUI SƯỜNG BIẾT BAO NHIÊU :(( !
Đây ngu ngu thương phận nàng Kiều
Lướt nhè nhẹ qua vợ chồng A Phủ
Đây học mãi mấy bài văn chuối củ
Đây là đời - học mãi mà vẫn ngu.

Cô đơn thay là cảnh học bài!
Tai mở rộng và lòng sôi rạo rực
Tôi lắng nghe tiếng đời lăn náo nức
Ở ngoài kia VUI SƯỜNG BIẾT BAO NHIÊU :(( !
Nghe TV trong lúc cố học nhiều
Nghe nhạc sến cũng còn hay hơn chán
Cút mẹ hết anh hùng với lãng mạn
Ít cà fê rồi lại cố cày bừa ...

Bao nhiêu thơ đâu có đoạn nào thừa
Văn cả đống dẫn chứng còn chưa học
Kiểu này thi thì chỉ có ngồi mà khóc
Chờ chuông reo nộp giấy trắng ra về.

Tao phát điên vì học văn đây 8-X:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi lớp mình ơi... :( :((
sẽ có chứ, sẽ có ngày họp lớp, 1 năm,2 năm, ... 10 năm, 20 năm,... đều sẽ có :). Ngày 10 năm gặp mặt nhau sẽ phải làm thật hoành tráng chứ :D, lúc ấy chắc mọi ng về hết rồi, đã ở VN rồi, ko đi đâu nữa, ko thiếu ai cả ( trừ mấy đứa định đi rồi ở luôn :-w), lúc ấy chắc chắn sẽ có đứa có con rồi :), và sẽ rất nh đứa có chồng có vợ nữa :), sẽ phải chăm lo cho cái gia đình con con mà ko nhỏ chút nào của mình :)
Tự dưng nghĩ đến cảnh Dunk Trung, Tú làm bố
Lê Hưng nhận con nuôi và ko cưới vợ :)
TT mặc vest làm ngoại giao và ko nói lắp :)

nghĩ đến cảnh Shui bế con đến họp lớp và dạy con làm thế nào để đọc truyện ko cần đọc chữ mà vẫn hỉu :)
nghĩ đến NP vác bụng chửa đến :)), chồng đi theo cứ "em, cẩn thận chứ", "Sợ đ** j" :)
nghĩ đến Phương yểu điệu trong bộ váy
nghĩ đến Ú vác theo 1 bao dulhill hút, rất ngầu :)
nghĩ đến dáng DVD giơ tay chào mọi ng như tổng thống
nghĩ đến Bư Trang Lan họp lớp vẫn xúng xính đi chụp ảnh, rồi túm tụm lấy 1 tờ báo ra xem "Bộ này đẹp" "uh, a mà con này là người mẫu abc abc" "ôi anh Wonbin của tao" :))
nghĩ đến Nông nhỏ nhắn nhưng lại rất lớn trong bộ váy đi làm :), đeo 1 cái kính viền rất dày, vac theo 1 anh ng yêu lúc nào cũng lón tón đi đằng sau :)
nghĩ đến Hà Minh sành điệu, sẽ chụp rất nh ảnh với mọi ng, uống rượu cũng nhiều nữa :p
nghĩ đến em Khồn ra chỗ cả lớp họp "sao ko gọi súp cua đi gọi súp gà làm j":p
nghĩ đến Quỳnh với mái tóc cắt ngắn...
nghĩ đến Nhí mang con đến "chào các cô các chú đi con" "uây con Nhí đấy à, mặt tròn thế :D" nghĩ đến Giang mặc xườn xám Tàu, ăn nói trịnh thượng, hỏi thăm mọi người 1 lượt à đến khi ra về kết 1 câu "chán" :p
nghĩ đến Zoi với cái dáng vẻ vồn vã khi bước vào "ôi!! mày, hí hí, sắp lấy chồng chưa" "chưa á? tao con cái đề huề rồi" và cười khả ố
nghĩ đến Xu dịu dàng ăn nói nhỏ nhẹ "ừ, Dunk phải đi suốt ý mà" rồi mắt lại nhìn nhìn xuống đất
nghĩ đến Mo tóc dài :x, đi giày cao gót:x, vẫn đáng iu và trẻ con như bh...
nghĩ đến con Vanh mặt càu nhàu "lớp mình lúc nào cũng cao su, chỉ khổ những đứa đúng h" :p
Nghĩ đến trê với những chiếc váy chiếc túi hàng hiệu, xúng xính đến họp lớp
nghĩ đến Thu đầu to giản dị trong bộ quần áo đi làm "he he tao ngồi đây cơ. ôi muah em tuyển 1 cái nào :*"
nghĩ đến Kiều với những bộ quần áo ... GL cơ mà rất đúng bản chất:D

nghĩ đến cô Hoan...tóc đã bạc nhiều...đến hôm 20 năm chắc phải có đứa con trai đón cô đi...

thời gian có chờ ai đâu...
ai đã nói với mình như thế...
:((
nhớ quá CE ơi :((

Back
Bên trên