TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Hôm nay vui quá bọn mày nhỉ, còn học mỗi 2 ngày nữa thôi, chết mất :((
Lớp mình hát thật là ngẫu hứng, lúc gọi tao lên nhảy bài cô gái trung hoa, tao còn đang mắt chữ O mồm chữ A, thế mà vẫn hát hò nhảy nhót được, rồi đến Nắng vàng biển xanh và anh, lớp mình cứ gọi là :D :D :D
Con gái 12 Trung mặc áo dài nhảy hustle ai cũng phải nhìn ;;) ;;) ;;)
Con gái 12 Trung trắng cả 1 góc sân trường thật đáng yêu :x :x :x
Con trai 12 Trung chiều các bạn gái đứng vào làm người mẫu chụp ảnh
Con trai 12 Trung nhảy phụ họa cũng rất đẹp (hehe thế gọi là nhảy phụ họa rồi)
Hôm nay vui bọn mày nhỉ, vui vì ko phải học :)) cười toe toét mỏi miệng, ko khóc 1 tí nào, lúc hát bài Mong ước kỷ niệm xưa, tí nữa tao với Zoi' ôm nhau khóc, nhưng kìm lại được, chắc bọn mình lớn rồi :x
Hôm nay ai cũng xinh, ai cũng lộng lẫy, chẳng hiểu sao tao cứ thấy vui quá :x
Niềm đau duy nhất được dành cho cái chân đáng thương :((, đau quá là đau, bây h vẫn còn tê dại :)

[youtube]G2O08uGeI9E[/youtube]

[youtube]bN3JQC7nocg[/youtube]

[youtube]4jbTKkfbzU0[/youtube]

[youtube]8kP3EGS-kF4[/youtube]

[youtube]HQhgbcjEb1I[/youtube]

[youtube]mnHmvLDrAi0[/youtube]​

Sang trang rồi, post lại cho nó khỏi phải lật về :D

híhí em gái mình thật là xinh vợ mình thật là xinh The best thật là xinh Fat Dragonfly thật là xinh gái gú lớp mình thật là xinh :x

hí hí Typn trông thật là ngu DVD trông thật là hentai-ful Thành Trung trông thật là Hải Dương Lê Hưng trông thật là .. :-s Lê Hưng :)) nói chung con giai lớp mình trông thật là ngu :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thik cái bảng đen + cái clip t4

lớp mình nhảy đều + đẹp = hay vật!

xem ảnh trong photobucket. sao tóc min dài nhanh thế @-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Made in 12 lùi xuống ngày 21-5 mới diễn do ngày 19-20 bầu cử cái gì đó, lấy trường mình làm chỗ bỏ phiếu, nevermind.
may oai, lui lai den hom 24 di :( da lui 2 ngay oai, co lui them 3 ngay nua cho them thoi gian chuan bi ;;)

Thank you bạn Ngọc Ú và bạn Mai Trê đã ko kể tốn nhiều thời gian và công sức up ảnh và video lên cho cả nhà :x .
Mới vào photobucket, youtube xong, Trê với NGọc thật là giỏi :*

cái clip mong ước kỷ niệm xưa nghe rõ giọng cô Hoan nhỉ?:)
hết ảnh rồi à vẫn muốn xem tiếp :(:( ai còn up hết lên đê:(

mới up mấy cái clip hồi lớp 11 :D

[youtube]Snjombg5ois[/youtube]
[youtube]_skH6yyWSqk[/youtube]
[youtube]SHrGWPFTUcM[/youtube]
[youtube]jr3aeQhvuzE[/youtube]
[youtube]yKwxfzDHc74[/youtube]
[youtube]la_bF1Cp11s[/youtube]​

Chỉnh sửa lần cuối:
:-B kể ra lớp 11 là vui nhất ấy nhể 8-> chèm chẹp, hồi đấy trông đứa nào cũng xinh tươi :-B bây giờ thì già hết rồi

Tú kiếm đâu mấy cái clip ấy đấy:-B . cái này là mấy cái clip quay cho bọn đi mà :-B
thế bít hết rồi à :-B

Cơ mà tao nhắc cả lớp này, ĐƯNNGF CÓ QUÊN ĐẤY!!!!

MAI CẢ LỚP ĐẾN TRƯỜNG ĐẤY, ĐẾN ĐẦY ĐỦ ĐỪNG THIẾU ĐỨA NÀO HẾT NHÁ, ĐẾN ĐỂ LÀM MẤY VIỆC SAU

1) TẬP NHẢY CHO NÓ HOÀN THIỆN ĐI, TẬP 1 LẦN CUỐI MỆT 1 CHÚT MÀ TỐT CÒN HƠN TỪ BH ĐẾN HÔM DIỄN GIĂNG CA RA MÀ TẬP, MỆT LẮM, NÊN CẢ LỚP PHẢI ĐÉN ĐỦ NHÉ. TIẾT MỤC CỦA BỌN MÌNH THIẾU AI LÀ BỊ PHÁ ĐỘI HÌNH CHỖ ĐẤY, NÊN ĐỪNG AI VẮNG MẶT CẢ. SẼ TẬP TỐT MÀ NẾU CẢ LỚP ĐÔNG ĐỦ;) :)

2) NHỮNG ĐỨA NÀO CHƯA NỘP PHIẾU ĐIỂM HOẶC CHƯA NHẬN GIẤY MỜI HỌP PH THÌ MAI VÁC PHIẾU ĐIỂM VÀ VÁC NGƯỜI ĐẾN TAO LO NỐT PHẦN SAU

3) TẤT CẢ LỚP TRỪ BẠN VANH XINH ĐẸP MANG 300K ĐÓNG /:), ĐỪNG QUÊN NỮA NHÉ, MAI LÀ HẠN CUỐI RỒI, KO THÌ THỨ 6 NGỒI NHÌN NHAU ĂN RAU LUỘC VỚI UỐNG NC LÃ THÔI

Hết rồi, đứa nào đọc đc thì thực hiện đi nhé

ối ăn ba ba rắn rết hay sao mà mỗi người hết 300k cơ à, bằng từ đây đi Núi cốc đấy, xót xa thế!Tên là "Ngói" nghe dân dã mà lại giết con người ta thế à!tính ra lớp mình sẽ ăn hết gần 9 triệu , ôi ôi!!
Dạo này tớ thương bố mẹ tớ lắm, toàn phải cho tớ tiền đi làm trò linh tinh....

Chỉnh sửa lần cuối:
:| cái hôm duyệt sao Min thấy nó loãng nhất ý 8-}
chồng ơi vợ chưa có cái tờ nào là phiếu điểm vào tay cả:|
mai có tập thì Min ở dưới sảnh làm trò nhá 8-} nắng nôi ko cử động được nữa rồi:((

ôi cái hôm nay, lớp minh nhảy thật là thiếu sức sống, xogn rồi nắng mệt, nhìn con gái thì rũ rượi, con trai thì mặt thằng nào cũng hầm hầm, sợ, tao cũng ko rõ là có chuyện gì, cơ mà lớp mình mỗi đứa bình tĩnh một tí, có tính tập thể một tí nhỉ vì ai cũng mệt mà, hi vọng mai tập trời sẽ mát hơn, lớp mình nhảy máu như hôm ở nhà Ú ý, yêu mọi người, đi học nốt ngày mai thôi.....:(

Úi HMinh ơi, bảo bọn MI12 là lùi tập kịch lại nhé, tập nhảy xong với lớp đã, ko thì lại như hôm nay này. Hôm nay, tao thậm chí đang quay video bảo Nhung Beo là ấy ra tổng duyệt hộ lớp tớ, các bạn ý đến từ sớm mà trời đang nắng. Bạn ý cho 1 câu tao nản hăn: lớp cậu đã đủ đâu mà duyệt, tớ vừa ra còn thiếu mấy bạn. Mấy trưa tao đều ko ngủ, đêm qua hơn 1h mới ngủ vì xem PSYCHO sợ vãi ra, cứ tưởng tượng nó đang cầm dao đâm mình đến nơi. Sáng hơn 7h đã đến, lúc Mo ngồi nghỉ tao cũng chỉ muốn lăn ra vì đau chân và đau đầu, tao cứ có cảm tưởng hàng vạn ngôi sao đang bay mòng mòng trong đầu ý. Nói chung là lớp mình phải cố hết sức, có lửa 1 tí (cái này cũng do sức khỏe nữa, nhưng nói chung là chịu khó 1 tí). Đừng ai đọc truyện, đừng ai bỏ về giữa chừng, đừng ai ca thán biết thế tao ko thèm đến nữa, cố 1 tí vì lớp đi. Tao cũng sẽ cố gằng hết sức. ;) ;) ;)

Tuyển ơi, tao đang muốn giảm cân, nguyện ăn rau luộc uống nước lã cùng mày. Chứ bây giờ tao không mở mồm xin tiền được bà tao đâu.
Mà như hôm trước mày nói, mỗi đứa chỉ ăn mất 100k thôi, còn lại là phải mời thầy cô.
Mời ai mà lắm thế? mỗi thầy cô cũng chỉ ăn hết 100k thôi
nếu bắt lớp mình đóng 300k/đứa thì đủ tiền ăn cho tất cả các thầy cô bộ môn à? :| Sao mà vãi lúa thế :|
Nhà tao đang chiến tranh lạnh, tao chửa nói chuyện với bà tao cả ngày hôm nay roài. Như thế thì đừng hòng xin được nửa xu :-B tiền học tao còn đang nợ 180k 8-}

Bottom line :Nếu bảo là đến với các bạn gái xinh tươi cho nó vui vẻ vì buổi cuối đi ăn với nhau, thì tao tình nguyện ngồi gắp cho bọn mày hoặc ngồi uống lavie :-B chứ tao chả ăn đâu :-B mà nóng thế này :)| 11 rưỡi trưa, nuốt cái gì cho trôi?

Còn cái vụ nhảy :)| lúc nào lớp mình chả thế này. Nói nhiều làm gì cho mệt. Đến hôm nhảy lại cảm xúc dào dạt, rực rỡ, tưng bừng ấy mà. /:) Càng tập càng oải.

----------------------------------------------------------

update: hình như tao bị đau mắt đỏ rồi :-B thôi, cho tao ở nhà :-B cho nó lành. Lây sang các bác thì ốm đòn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:| ô lớp mình hay nhỉ :|
300k này nhắc lại 1 lần nữa là TAO THU HỘ PHỤ HUYNH. mỗi lần họp PH thì PH đều phải đóng 1khoanr đúng ko? lần này cũng thế. nhưng mà họp PH lớp mình muộn quá (vì họp sau khi đã ăn uống) cho nên là phải thu sớm lên. Đây là tiền PH phải đóng cuối năm, đi họp đỡ phải đóng nữa
tiền này theo ngu kiến của tao gồm có
tiền ăn cho các cháu (hơn 100k 1 suất)
tiền ăn mời các thày cô (nt)
tiền quà cáp cuối năm cho các thày cô
tiền văn học thêm tiết
tiền phần thưởng hsg , hstt
...
đấy, nh thứ lắm chứ có ít đâu
đây là các bác trg BPH phổ biến tinh thần cho tao là thê, tao chỉ thu hộ thôi
ps: hôm tới còn mời cả ban giám hiệu. Nhưng cá là chẳng ai đi đâu :)), lớp mình giỏi lắm đc 3,4 thày cô :-?

TẤT CẢ LỚP TRỪ BẠN VANH XINH ĐẸP MANG 300K ĐÓNG , ĐỪNG QUÊN NỮA NHÉ, MAI LÀ HẠN CUỐI RỒI, KO THÌ THỨ 6 NGỒI NHÌN NHAU ĂN RAU LUỘC VỚI UỐNG NC LÃ THÔI
cho tao an rau voi :"> tao them rau muong luoc lam

tao thay laptop, bố tao thu cái cũ, không kịp copy dữ liệu thì bố tao đã format lại hết, nên: ảnh, nhạc, phim, clips của lớp mình, đã trở thành hư vô.
Ảnh cả lớp mình chụp áo dài....cũng tan thành mây khói
nhạc để lớp mình nhảy cũng chỉ còn trong ipod :-B không biết lấy ra thế nào :-< install itunes mới vào nó lại tự delete hết *** nó nhạc trong ipod thì chết
ai có giữ bài nhạc lớp mình nhảy thì send lại cho tao.
thông báo thế thôi

Back
Bên trên