TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

sao cả hai ảnh đều chụp mông bẹt của Trinh Lam thế hả Khồn, hố hố

tình hình là em nào lớp mình mà cao cao xinh xinh ;)) đều bị chuyển giới tính thành nam hết cả [-( . Khổ ơi là khổ. An ủi là mỗi " anh " được phát cho 1 gái cũng xinh xắn nên thôi, ko phàn nàn :D.

I like to move it move it \:d/ \:d/ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là em nào lớp mình mà cao cao xinh xinh đều bị chuyển giới tính thành nam hết cả . Khổ ơi là khổ. An ủi là mỗi " anh " được phát cho 1 gái cũng xinh xắn nên thôi, ko phàn nàn .

Ú dẫn Mo này :"> hớ hớ sướng sướng, có thấy khổ gì đâu :p mà chỉ tội Quỳnh phải nhảy với shui :(

Chỉnh sửa lần cuối:
cái bài do the hustle kia hôm nay tao nghe thấy trên radio. sao lớp mình lại làm cái bài từ thấp kỷ 70 thế? trên youtube có cái revolution of dance cũng hay ^^

thì tao cũng biết nó từ 70s, nhưng mà hợp với nhảy đông người mà, xem ra mọi người cũng thích, nên tao mới suggest
tại ít thời gian tập, lại tập đông người :-j
không sao, vui mà :p
hớ hớ

Chỉnh sửa lần cuối:

Đây mũ đẹp đây, còn Quỳnh với tao đội mũ nữa, nhưng tao xấu lắm, ko cho xem. Quỳnh khá đẹp và ngầu nhưng ko có 5 pics nên để tạm 4 đứa này vậy :D xem ai đội đẹp nhất nhá :x

Tao thấy ai cũng đẹp cả :D

lần sau bạn mày sẽ rút kinh nghiệm, chụp xa xa 1 tí :-B cho mày đỡ béo =))

Chỉnh sửa lần cuối:
liệu tao có đc kêu là mặt tao vuông wa ko hả Ú, hô hô

Tuy đùi đúng là to thật nhưng mà lưng thì ... trời ơi nhìn lưng + vai nó kìa !!!!! gold standard

ah quen, len day ps ban Tu, vua chat voi ban ma quen bao,bh len Hao doc moi nho. Ban Tu di that la 1 thiet thoi lon, ko ai dam nhan Shui ve nhay cung :-<, lcu xep doi cu uoc, uoc j ban Tu o day, co fai Quynh da dc dung giua cung ban dunk dep giai ko :-<. tu di kho the day :-<

nan giai

sư thằng Hưng vừa đấm vừa xoa bố :-w chờ đấy hè Khồn sẽ đi tập điên cuồng cho đùi săn lại :-x 1 tương lai tốt đẹp đang đón chờ

Tao là ma bánh bao à? :((

Back
Bên trên