TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

cái ngăn bàn: là chỗ để đọc truyện, ăn sáng, chuyền thư, ĐỂ PHAO!!! , nhiều đứa còn khoanh chân cho vào đấy (khoản này tao chịu kô bắt chước nổi)

hầy hồ, đây là hai trong số bốn sản phẩm giờ toán của Trê và bạn DVD hentai
"vì một tương lai xanh tươi như lá hoa", ôi giời, thật là khâm phục trí tưởng của bạn Hentai

"hận đời_đẹp trai_vô đối" =))

thế này là trượt tốt nghiệp rồi

cơ mà đút chân vào ngan bàn hình như có mỗi Nam Phương làm đc...tao một lần thử đút vào, suýt nữa ko lôi ra đc,:))

Tại mày chân to thôi, tao mà cố vẫn đút vào được ;)) ;)) ;))

Mai KT văn mà tao học mãi 1 đoạn ngắn tẹo về rừng xà nu cũng ko xong. :-?? :-?? :-?? chán quá, chẳng biết mai đỡ thế nào Lý văn sử. học xong có mà exhausted xỉu luôn tại chỗ :-??

Lớp mình chắc về hết nhỉ: Phim với Téo về này, Ngân chắc cũng phải về gia hạn visa này, Tú đầu tháng 6 về này \:d/ \:d/ \:d/ Phương tháng 7 về, cả Hạnh nữa ;) ;) ;)

Lớp ta đoàn tụ đông đủ, đi chơi đê... Mo giữa tháng 8 còn Xu đầu tháng 9 mới flying without wings cơ...

Dạo này box lớp mình nhạt nhể, lại còn có 3 sao nữa 0:) 0:) 0:)
Quỳnh ú với Nhí đang bàn xem lớp mình nhảy nhót thế nào cho MI12 đấy, tao bùng văn ở nhà để học văn mà chả học được j cả, chán 8-> 8->

đút đút nhét nhét cái gì thế :)|
tao ngại học văn quá, mà nhà tao giờ này đang căng thẳng :-B
bố tao vừa mới thuê con mẹ giúp việc ở đâu về mà xấc xược lắm [-( cãi cả bà nội tao, và thế là bây giờ tao cứ phải đứng ra nói lý lẽ cho bà tao hiểu. 8-} đã thế tao còn bị ăn mắng oan nữa, đến khổ, chung quy cũng chỉ tại con mẹ kia quên không rửa 1 cái nồi mà cứ cãi là rửa rồi /:) whatever :)|
bà tao mải cãi nhau quên không nấu cơm :-< kiểu này ngồi nhai sách cho no :((

abc. nói thêm mấy lần nữa. tao hổng có vô (dịch đê -_-)

tao còn kô khoanh nổi chân lên ghế nữa. đút vào (...sặc!) . ý tao là đưa cái chân vào. là cả một khái niệm bất khả thi

Chỉnh sửa lần cuối:
xóa đê !
ban giám hiệu cũng lên hao đấy
lại gắn cái cam vào lớp thì thôi bỏ mẹ nó đi à.
Xóa đê.

Đừng lo quá, hết KT trên lớp rồi, thi HK đố quay đấy, 4h học mà bây h còn ngồi đây, buồn ngủ quá.
Hôm nay đang kể chuyện Thánh vật có ngọn gió mở toang cửa, cả lũ đang nói chuyện ín thinh nhìn nhau :))
Mũ tao đẹp đứa nào cũng đòi chụp ảnh mai rỗi up lên cho mà xem :D

xoá ngay Trê ơi, xoá khẩn trương, để thế này thì chết, nội trong hôm nay phải xoá khẩn [-( để thế này thì chết [-( giám hiệu lên HAO thường xuyên ấy :-B

mấy cái ảnh thế có sao đâu mà ^^ ko sao ko sao
ảnh quá đẹp
do Vanh chụp lúc ko làm đc bài đấy ^^

bọn mày lại nói linh tinh cái j đấy, tao thì thấy có sao đâu, muốn bắt thì đã bắt lâu rồi , tự dưng lên hao xem xem xét xét xong lên lớp chỉ trỏ : "cái cô đầu to này đừng có chối, rõ ràng chính mắt tôi thấy cảnh cô thì thụt dưới ngăn bàn" à? mà còn đầy topic nhạy cảm ra đấy, hơi đâu vào đây mà bắt mới cả bớ....lo linh tinh!Tóm lại thì tao đang tức vì cái ảnh Đtrung cừoi như liên xô được mùa í nó có dính 1 cái đuôi tóc vô cùng xinh xắn của tao,....thế mà lũ chúng bây!!!

Thôi, tao bây h trở lại là Bư nghiêm túc này, tao bảo, ngày mai là ngày j biết ko? 19-4 đấy! Bọn mày lại bảo là ngày j? Chả là ngày j cả....nhưng 1 tháng sau ngày đấy thì sẽ khác đấy, vì nó vô cùng quan trọng.......từ ngày đấy trở đi thì tôi, bạn,chúng ta sẽ ko còn được mặc cái đồng phục có phù hiệu xanh xanh này nữa,ko còn được gọi là học sinh nữa, ko còn ngày ngày đến lớp ăn xôi, húp mì, chép phao, ngáp ngắn ngáp dài, ngủ gật,nhắn tin,vẽ bậy lên tay, lên bàn , lên tường, buôn bán, chải đầu, soi gương, làm bài,cười rú lên hô hố, chửi lầm bầm trên đường từ bục giảng đi xuống, chép bài, nhìn bài, photo phao, giật bài, chuyền giấy,xem báo, nấc, ợ, xì mũi, ho khù khụ, ăn kẹo cao su và nuốt kẹo cao su,chạy lấy đà mỗi lần giả vờ vào lớp muộn, bùng, viết đơn xin phép, kí hộ giấy cam kết cho nhau, la hét, đập phá, bắt nạt nhau và bị bắt nạt........ đủ trò linh tinh khác nữa.........sắp phải lớn rồi
nhưng ko hiểu sao ko khi nào đến lớp tao lại nghĩ là sắp ko còn được gặp mọi người nữa đâu nhé....bởi ì lớp mình lúc nao cũng hơn hớn và mồm đứa nào cũng toét toe......đến lớp, ngoài chineej đối phó học hành ra tao thấy thoải mái lắm, sống như là mình ở nhà í, với tất cả bản chất xấu xa thô bỉ,ko toan tính vụ lợi và giấu giếm...........rất giống ở nhà,ai cũng yêu thương mình cả

hì hì
Hn 19/04/07

^^ tự nhiên làm cảm xúc các bạn dâng trào hìhì
Còn 1 tháng, sống nốt những ngày như thế này đễ ko bao giờ nối tiếc vậy ^^

hôm qua tao với con Bư vừa ngồi thủ thỉ rằng thì là mà lớp mình là đệ nhất thô bỉ :)) chả đứa nào là ko lộ bản chất cả :"> thế mới vui :x ra trường sẽ nhớ lớp mình lắm :(( còn 1 tháng nữa thôi, mặc dù bận rộn nhg cố gắng theo tinh thần "mỗi ngày đến lớp là 1 ngày vui" :)>- :x :* mà đúng là hiện tại thì chỉ tìm thấy niềm vui khi đến lớp thôi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhân tiện cảm hứng của Bư :)
Các bạn nào có cảm xúc gì êề trường, lớp, bạn bè, thày cô ... (nói chung là liên quan đến Ams, đến 0407 và đến CE) Thì có thể viết ra (type ra) rồi đưa cho các bạn phụ trách làm yearboook ^^
Những cảm xúc đấy sẽ đi theo các cậu suốt cuộc đời con lại (giữ trong sổ mà híhí) Cả trường sẽ biết đến bạn ^^ Có dịp thể hiện cảm xúc của mình trước khi mất đi tư cách học sinh ^^
Các bạn ủng hộ nhiết tình, viết lách tỉnh cảm dạt dào (như bư trên kia chẳng hạn) ^^
Rồi đưa lại cho tớ (hoặc DVD) nhá 0:)
Wa`o, sắp già rùi hìhì

Vanh ơi, Vanh trong ban phụ trách YB từ bao h thế :p Cô Oanh có cho làm đâu, phải đi xin người chịu trách nhiệm về mặt nội dung cơ. Nếu ko làm được cho cả khối thì sao lớp mình ko làm cho lớp nhể :p, có khi còn hay hơn nhiều ý. DVD này, Bư này rồi đứa nào chả dạt dào tình cảm. Tao nói chuyện với một đứa hỏi mình làm YB mà cứ như bố người ta ý, bực đek chịu được, đến mức tao phải đẩy sang cho Ú rồi del nik đi...
J nhỉ, à, đóng góp một bài cho 19/4 ý nghĩa, sắp hết thời học sinh rồi, chán chán. Mãi yêu lớp mình :x :x :x

Back
Bên trên