TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

^^ tao có fụ trak ji dâu ^^ tao chỉ nói hộ bạn DVD thôi ^^ các bạn lam việc tao mù tịt ko biết jì ^^
Nhưng hồi trc tao có 1 quyển kỉ yếu trường mình (ko phải yearbook), trong đấy có một số ảnh và các câu truyện của học sinh viết, đọc hay phết

ảnh way bài, hô hố, lên mà xem, Trê up rồi ah, chẳng còn mấy thời gain ở bên nhau nữa nhỉ, tự nhiên thấy buồn thế, cơ mà gửi cái mess kia chắc tao gửi cho cả 30 ngừoi mất, có đánh thuế ko nhỉ,??

Chỉnh sửa lần cuối:
về hỏi bố mày ấy :)| mà học sinh với nhau thuế má gì ở đây :p

oáp
bạn nào chưa nộp bài sử cho Ú thì nộp khẩn trương với
email của tao: [email protected]
không được thì gửi vào đây: [email protected]
gửi sớm sớm tao còn làm bài sớm sớm cho bọn mình còn sớm sớm có đề cương mà học chứ.
Còn thiếu các phần này:
- Việt Bắc thu đông
- Chiến thắng đông xuân
- Điện Biên Phủ
không gửi vào mail thì nhét vào usb mai mang cho tao
Tuyển nó nhắc: ngày mai mang 3 ảnh 3x4 đi nộp, mặt sau mỗi ảnh ghi rõ họ tên ngày tháng năm sinh, lớp. Nộp cho thi tốt nghiệp.

Chỉnh sửa lần cuối:
tao vẫn copy xuống được bt cơ mà :| . Khó chịu nhỉ :-? . THôi rồi, cách cuối, tao cho lên blog của tao vậy

Vừa đọc xong bài của bạn Bư, tự dưng thấy nhớ lớp mình wa'...Hix, mình ko mặc đồng phục từ lâu lắm rồi, ko còn đeo cái mác xanh xanh kia lâu lắm rồi...nhưng mà dù sao Ams đã gắn bó suốt gần 7 năm wa, nhớ lắm!!! Đối với mọi người là còn 1 tháng nhưng mà với P, hì, nó là kỉ niệm đẹp roài, ko bao h quên được...

Còn 1 tháng nữa thôi, hãy tận hưởng những giây phút bên nhau đi mọi người nhé!!! Dù là cóa 3 tiết lý, dù phải làm sử, hay đề cương dài dằng dặc cũng nên trân trọng nó...chẳng mấy chốc mà ra trường, muốn quay lại thời khắc cũ cũng ko được......:x

Nhớ Ams...1 thời đã wa..........nhanh nhỉ....:)

Quyết chiến quyết thắng cho mùa thi sắp tới nhé, để còn hội ngộ vào hè này, lại ra biển.......cát, sóng, nước dừa.....:x......Cố lên mọi người iu:*

Mà sao mấy đứa hè được về sớm thế nhỉ?....

Tre ủng hộ ah, thèm đi biển lắm rồi, đợi đến tháng bảy chắc tao chết mất, chúng ta làm quả biển hoành tráng, hô hô

Tớ đã gọi loa cả giờ ra chơi hôm qua. Bạn Saha nói cũng đã gọi điện thoại đến nhắc. Nhưng trong tổng số 12 bạn đăng kí chỉ có 7 bạn đi. Thiếu 2 bạn P2 (2 bạn này bỏ không tham gia nữa), bạn Liên lớp Sinh (đến muộn rồi nói ko tham gia, giờ đang ko hiểu có tham gia hay ko???), bạn Thùy Linh lớp Anh (chưa nhận được lí do) và bạn Chi T2 (báo là bận).

Hic, màn nhảy cần 9 nữ, giờ tớ vào thay được 1, vẫn còn thiếu 1. Đã tính dôi ra rồi mà cuối cùng vẫn rơi vào tình trạng này. 3 bạn Trung Anh có tiết mục riêng và nói là ko hợp style nhảy cho lắm. 3 bạn này mà bỏ nữa chắc tiết mục phá sản . Speechless!

Còn 1 tháng nữa...Amen!!!

Hì vừa đọc xong cái thread made in 12, các bạn đang kêu ầm là nếu 3 em xinh tươi lớp mình mà rút thì nhảy sẽ phá sản :D không ngờ các em lại quan trọng đến thế. Hehe, hình như các lớp khác chỉ toàn hát hay sao ý, A1 định chơi we will rock you kìa, chị Xu có sang nhảy minh họa ko? ;;) ;;) ;;)

Hustle, đang xem hustle trên Youtube :D, lớp mình phải cần practise nhiều nhiều, ko thì lại như tập thể dục 32 động tác, Vanh nhỉ 0:) 0:) 0:)

:)| không cần phải tập nhiều đâu mà, tao, Nhí, Quỳnh cũng chỉ tập có 1 tí là thuộc roài. hustle dễ ẹc mà, cũng chỉ có ngần đấy động tác lặp đi lặp lại thôi
mấy thằng đàn ông lớp mình chịu khó 1 tí, bọn mày có thể làm động tác cứng cáp hơn bọn con gái cũng được mà :-j cái travolta không cần thiết lắc hông điên cuồng như Mo =)) =))
hé hé, vui vui, lớp mình nhảy cùng nhau :x

lớp mình nhảy tập thể trông ngộ nghĩnh kinh khủng ý :x các bạn hãy lắc hết mình đi >:D< hôm đấy phải có ai ở dưới quay lại chứ nhỉ :-?? :x

ờ đấy, hè làm quả Cửa Lò tập 2 đi cho nó có thêm động lực thi cử

nhảy cha cha slide thì còn lắc tởm hơn hustle chứ :p
được oài, để hôm nào mọi người tập đẹp ồi thì quay lại ;;) quay cả 3 em tưng tưng nữa :D
hé hé hé
8-> lớp mình ra biển nhảy hustle chắc vui nhắm 8-> hé hé

lên blog tao có cái clip "how to do the hustle" bạn Téo học nhảy đi, về nhà nhảy với anh em cho vui :D
hố hố hôm nay lớp mình tập waltz, đến chết, bảo đi chân phải đan vào nhau mà bọn nó cứ ngang như cua :)) =)) Nhí với Quỳnh cũng phải hét lên "chọc chân phải vào giữa"
bạn Trang mê dai hàn cũng thốt lên sau 1 hồi giảng giải : " nói chung là cứ thọc cái chân vào giữa là được" =)) đến chết với các mẹ ^:)^
mà ^:)^ tình hình là để bạn shui nhảy cùng thật à :(( không biết đâu
lẻ iem Khồn ra kìa :(( tao không đổi Khồn lấy shui đâu :(( mất hết đội hình :((

lên blog làm gì :)) =)) Mệt + nhạt thế. Tao post lên đây luôn cho nhanh nhá. :)) Dở hơi

[youtube]7TsRdkrxl4g[/youtube]​

Chỉnh sửa lần cuối:

Back
Bên trên