Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mày ơi đúng quá mày ạ
đêm qua tao mơ về cả lũ
nhất là bạn TRANG CONAN với ZOI ba con vừa đánh bài vừa ăn mực luộc rồi lại chơi cá ngựa
tao mơ thấy con XOI bị tao với con TRANG đá bay đít;;) ;;) ;;) ;;) :)) :))
lần này đi rõ tiếc tao chỉ chụp độc có 4 cái ảnh
:(( :(( :(( :((
màyOWI RAO KO CAM TÂM
HÈ NÌ LẠI RỦ CẢ LỚP ĐI CHƠI
KO THÌ ĐẾN NHÀ ZOI THÁC LOẠN ĐÊ:>

mk mạng nhà tao làm sao ý,up đc có ... nửa cái :))

mạng nhà tau cũng rứa
đang up lên photo bucket gần xong oài tự nhiên điên điên roài máy tau tự động restart thành ra bi h lại ngồi hì hục up lên imageshack
lạy dời nó đc T__T

Nhớ Cửa Lò thật đấy:((

Hôm nay Nhí ngủ suốt cả ngày,bù cho 2 hôm thức trắng cùng WC:)>- hehe,giống P,2 hôm đc ngắm sunrise trên biển :x

Cái film Chuyện tình Cửa Lò bao h đc công chiếu nhớ báo đấy nhé;) sốt ruột lắm rồi đấyb-)

Nhớ biển đêm , nhớ cát lạnh , nhớ trăng , nhớ nước dừa , nhớ mực nướng , nhớ sóng ,nhớ đá bóng ,nhớ lâu đài cát ,nhớ ...nhớ quá:((

Yêu cả nhà nhiều lắm lắm:x

chài đất ơi tau chit đây T__T máy nhà tau điên rồi
bi h thế này nhá
tau đã chia ra trên cái acc ở photobucket các sub albums: beach, under the moonlight, trong phòng, trên xe ô tô và sunrise
ai có ảnh thì post lên nội dung ảnh thế nào thì vào đúng sub album đấy nhá, cho dễ tìm :D hề hề
mọi người 1 chân 1 tay có khi nhanh hơn
à mà photo bucket có cái mới là up đc video lên đấy :D đứa nào có clip jề ngắn ngắn thì up lên nha :)
tình hình là tau vừa là Nhí khóc nhè ^^ thật nà tội nỗi

Khổ thân con Ú, thôi , cố gắng mày, mà đùa, sao tao ko vào đc?

P/S 1 tí: Sau khi quay đc 3/4 bộ phim,tao tự nhận thấy sự ko bt ở bạn TT yêu dấu, :(( thấy bạn ý rất chi nà quan tâm đến diễn viên nữ chính (Đặng thu Phương),:(( :(( :(( lúc con Vanh đóng thay, toàn gọi tên nhầm,:| vừa nãy còn hỏi tao số ĐT của P,bảo gửi mess cho P mới chết chứ,:-s tao là tao nghi lắm, gian lắm!:-s 2 anh chị này,[-( chẹp chẹp,...........,P ơi, tới đi!!!!!!!!!:)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Nhí với tau up đc 1 ít ảnh roài đấy
mọi người vào xem đi :)
user ce0407
pass 12345

có thấy cái nào lỗi thì xóa roài báo giùm lên đây nhá T__T

Em là em nhớ Cửa Lò lắm!!!:(:)(:)(( Nhớ lúc chơi cá ngựa toàn bị đá, thức đêm xem bóng đá, nhớ lúc ra biển xem bình minh:x, nhớ cát, sóng...cái j` cũng nhớ...nhớ lắm...!!! Nhớ mọi người lớp mình nữa!!!:((

Lam nhá, nói năng linh tinh...[-x[-(

Tú cầm máy Phương, post ảnh lên hộ Phương nhá!!!:)

PPĐ đã viết:

Tú cầm máy Phương, post ảnh lên hộ Phương nhá!!!:)
ko hiểu sao ko post đc,chỉ post đc có ... nửa cái :(

Chỉnh sửa lần cuối:
hức :( Thấy ai cũng nhớ CL thế này :(( . 3 ngày ăn chơi vương giả ko chịu được :D, 1 ngày 200 k :-s. Mà cũng bõ nhỉ ? :x

Chỉnh sửa lần cuối:
dời ôi
thằng Tú vứt qua cho thằng Đăng trung và dvd cùng up với :)| tình hình là nhiều quá mà cái nào cũng đẹp hết, chả vứt đi đc cái nào cả
tau đang hì hục post mấy cái trong phòng và trên xe
ảnh beach thì thoai rồi, sắp gần 100 cái mà hot ghê cơ :)) b-)
còn mấy cái đang edit chỉnh vẽ thêm :))
hehehe

P/S 1 tí: Sau khi quay đc 3/4 bộ phim,tao tự nhận thấy sự ko bt ở bạn TT yêu dấu, thấy bạn ý rất chi nà quan tâm đến diễn viên nữ chính (Đặng thu Phương), lúc con Vanh đóng thay, toàn gọi tên nhầm, vừa nãy còn hỏi tao số ĐT của P,bảo gửi mess cho P mới chết chứ, tao là tao nghi lắm, gian lắm! 2 anh chị này, chẹp chẹp,...........,P ơi, tới đi!!!!!!!!!
này này,con Tuyển đừng nói năng linh tinh nhá ;;) bạn Trung của tớ đấy ,đừng có mà vớ vẩn :p đùa chứ ;)) bạn Phương với bạn TTrung đi với nhau cũng được đấy,tới đi :)) (cho dù bạn hơi buồn 1 tí :p)
tình hình là xem ảnh oài cả nhà :D cuteeeeeeeee,sexyyyyyyyyyyyy, hotttttttttttttttttt :"> really cool. thật là đáng ghen tị
đề nghị năm sau tao về làm mấy ngày thác loạn như thế nhá.đừng có lấy lý do thi đại học :D đến giữa tháng 7 là thi xong oài muh :))

:)| bọn mày làm tau chả bit cái nào chưa có để mà up nữa, mà ảnh máy con Bư to quá T__T tau phải resize roài up choa nó nhanh
thằng Vo hẹn giờ này qua lấy cái đọc thẻ mà chưa thấy mặt mũi đâu :)|

ảnh lớp mình đỉnh vật...cái vòng 1 của con khồn nhá...mấy cái mũ trông rất...nhiều lá...của các bạn gái lớp mình nhá...cái ngực giơ xương của tú và dvd...cái bụng kô to của thành trung :))

Mọi người cái nào cũng cute :x
=)) Min fát hiện ra :)) ảnh lớp mình có lọt hình Shui vào :)) Áo bơi màu vàng nhớ :)) Đứa nào chụp giỏi thế:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên