Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Òe,sáng dạy chưa chi đã bị bố mẹ nói chuyện học hành thi ĐH rồi,:)| lại còn bảo mình lúc nào cũng du lịch,ảnh,chơi,v....v :)| , bảo mình cắn gót cho đứa abc nào đấy,/:) mất hết cả hứng,:)|chán hết cả ng, :)|đùa, mà bây h còn biên tập cái đĩa lớp mình đi chơi nữa, quay bn rồi, cả phim nữa, tg đâu bây h?:(( Bố mẹ ko cho ra khỏi nhà, làm sao đến nhà thằng DVD bây h?:(( Chán quá,chiều nay bố đã bắt làm lượng giác với cả log rồi,:(( đầu mình chắc chả còn cái j, :(( mới vui đc 1 tí, chán quá cơ!:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

P/s: Quên mất, đứa nào làm cái vụ biên tập đĩa đc hông?:| Tình hình kiểu này tao ko chui ra khỏi nhà đc mất,:| hôm nay định đến nhà con Đầu to buổi chiều nhưng kiểu này chắc chắn là ko đi đc rồi.:-s Thực ra phần biên tập thì dựa nhiều vào thằng DVD, còn ý tưởng để tao trao đổi với nó cụ thể bằng ĐT cũng đc,nhưng vẫn phải có đứa ngồi cạnh thằng DVD làm mấy cái đấy,:-s airen à, bọn mình quay nhiều thế, o thể vứt đi đc, :-s ni cả DVD làm cái này đc ko?:-/ Còn mấy thứ làm cho bọn sắp đi chắc ko thực hiện đc rồi, tháng 7 con Ú đi rồi, cũng chả ai máu làm cho lắm,thôi thì đc đứa nào hay đứa đấy vậy!/:) :-s

Mà bố tao bảo tao suốt ngày chat chít,:-s còn mẹ tao bảo suốt ngày Đt,:-s lần sau mà gọi lâu , mẹ tao ra giựt ĐT,:-s khổ ko cơ chứ?:((

có cái ảnh này nóng hổi :)) vừa edit xong :)) thanks to Trang Phim and Tú Vo :))
post lên đây mọi người cùng chiêm ngưỡng
very ngô nghê :* :x

Tao ngủ đúng 12 tiếng, mệt quá đi mất.:) :)

2 hôm sau khi đi chơi về mà vẫn nhớ biển quá :x :x :x

Phải nói là ảnh lớp mình: Cute-Cool-Sexy nhỉ;;) ;;) ;;) Nhưng mà tao thấy ít ảnh tập thể quá cơ, chỉ toàn 1 nhóm với nhau:| :|

@ Ú: cháu tưởng phải post cái ảnh Khồn nó co chân lên chứ, cái đấy mới Yo!Most:p :p

@ Zoi' yêu: chiều nhá, bạn mang ảnh đi cho mà xem. Thế Zoi' thik đứa nào để còn bít ;;) ;;) ;;)

Cứ tưởng đi chơi về là học hành nghiêm chỉnh nào ngờ ám ảnh đi chơi vui quá làm tao chả học hành được j. Chỉ ngồi nhớ biển, trăng, cát thui. Sáng đi chơi games ở Vincom sướng vãi. Chiều cũng lên nhà bạn. Chả hiểu học hành được j nữa.:-s :-s :-s

dời ạ
post cái đấy lên thì nó cắn tau chit à :))
thoai
cái này đã nà ngô nghê ngốc xít nắm roài :))=))
khèng khẹc
ảnh vẫn đang đc upload lên
tình hình là còn nhiều nhắm :-B

Thứ 2 này tao đi Sapa :D . Ko phải là đi CL về thì học hành nghiêm chỉnh như bố mẹ tao vẫn tưởng , đi về rồi lại đi tiếp :D . Mình hư quá, đổ đốn quá :( . Thôi quyết định ăn chơi hết tháng 6 rồi tháng 7 học hành vậy :-s .

Mạng down mãi mới lên đây được.
Tình hình là edit phim thì chỉ cần tao với thằng Trung thôi (2 thằng rỗi việc :D) là đủ rồi. Hôm nào tao qua nhà mày lấy các thứ là được chứ gì, gọi điện cho tao trước.

@DVD:Vấn đề là ko chỉ có fim,với cả fim còn chưa đóng xong:((,kết thì chưa nghĩ ra,:(điều kiện chắc ko cho phép hoàn thành bộ fim quá,:( hay đề là KẾT LỬNG MỌI NG TỰ SUY NGHĨ nhỉ?:)) Tình hình là còn cái đĩa lớp mình đi chơi nữa,:(nhiều thứ nhắm, :(tao sẽ trao đổi với mày sau, mà sao tao gọi mày ko trả lời hả?

tối nay Ý đá!!!Đập chết bọn USA chó má mồm to đê :))

Chỉ còn 1 năm nữa thôi là hết 12 năm ròng rã khổ sở mệt nhọc.;)
Chỉ còn 1 năm nữa thôi là hết 07 năm học Ams.:>
Chỉ còn 1 năm nữa thôi là không còn phải nghe bố mẹ gọi điện về nhắc "học bài con nhé", "ăn cơm chưa", "đi ngủ nhớ mắc màn" v.v...:)
Chỉ còn 1 năm nữa thôi là không còn được nhìn thấy bọn mày thường xuyên rồi nhỉ.8-|
Chắc cũng chẳng còn được cãi nhau ỏm tỏi nữa đâu nhỉ.:-s
Tuy đời còn dài, nhưng không phải là lúc nào cũng sáng láng, đẹp đẽ.8-}
Mong cho mấy đứa năm sau đi [Hạnh, Tú, Ngân, Ú] (hay là những đứa đã đi rồi [Téo, Phim]) có một năm tốt đẹp.:x
Mong những đứa ở lại có một năm thuận buồm xuối gió.0:)
Nhớ biển Cửa Lò tháng 6 cùng với cả lớp nhé.;;)
Tao chắc chắn rằng chúng ta sẽ còn gặp lại nhau như thế trong nhiều năm nữa ở những nơi tuyệt vời hơn.;)
Chúc may mắn !=;
Chào thân ái và quyết thắng !:)>-
Bài này nghe Nhí quá.:-?

uh :| thanks bạn Hưng Mỡ rất nhiều và mày ơi :| từ nãy tới h mặt tau vẫn đần ra thế này :| vì ko ngờ mày nại viết ra những dòng ni :|

làm gì có chuyện bọn mỹ đá như c** ấy mà :))
trận trước ghana đá cũng đỉnh lắm :D

trận trước ghana đá cũng đỉnh lắm
=)) Ghân có thằng Pimpong ,trông như con trâu mộng,đá như cứt mà bọn bình luận ở bên này cứ ca tụng mãi,đến lúc ra sân đá 8-| o còn j để nói
Ý hum nay mà o thắng nổi Mỹ thì tao đập đầu vào tường :)|

Ghana khỏe vãi cả đạn..mỗi tội đầu bò :)). Bao nh cơ hội thế phải dập Czech tầm 4,5-0 rồi, mấy quả cuối lại toàn việt vị.. hic bọn đấy có tư duy = 1/10 van Nistelrooy thì.. :(. Đã thế còn ăn cả đống thẻ phạt vớ vẩn...

Hic, muốn Mỹ thắng quá, mỗi thằng thắng 1 trận thì bảng này căng :D.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên