Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Lê Hưng đã viết:
:p :D :) :)) :p :)) :p b-) In Another Life You Must Have Been Mine :x :* :D :) :))
qỉng wen nỉ shuo shén me ? :|
wỏ bu` dỏng :|

<----- ava mới đẹp ko cả nhà :D
con Dói đừng cóa nhìn nhá:p kẻo lại ngồi khóc thét lên :))

tau còn cái ảnh trái tim rỉ máu nữa cơ:))

hum nay lên google search đc 1 đống ảnh về máu :p :)) >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói về ava mới thì bạn cũng có :D . Không biết bạn Tú có ý kiến gì không nhỉ ? ;;)

eo cô xinh thế, bảo cô là tao thấy cô xinh như diễn viên điện ảnh nhá :x
iu cái váy của cô thế, đẹp vật :x

con trang mặc áo tù nhân đi đám cưới cô nhá ;)

kô thấy chú rể đâu nhỉ? đẹp trai kô :D

con thư quả đầu của mày thật là ;;) xinh quá ;))

ava của con xu xinh xinh xinh ( hi hi tú ơi thưởng tao cái gì nào? )
ava con ngọc :(( tao nhìn mà bụng sôi sôi, hix, nhưng mà trông cũng hay :D :))

uầy bạn bi năm nay :x hí hí
nhưng mà con mèo bây h có em toby rùi, thành trung lớn tuổi hơn nhưng mà chia buồn vẫn fai làm lẽ ;;)

Sao thầng Tú lại để con Xu lấy hình đây làm ava , đáng ra mày mới fải dùng hình đoc làm ava chứ , trông bạn ý yêu quá , mày sướng nhể tú nhể :p
mà mấy cái lọ trên bàn trong ava của con Xu ý là lọ đựng jì vậy , nhìn hoài hổng ra

Tao thấy lạ sao đến h này sign của VAnh chưa bị treo :)).

Phù đã xg kỹ nông và trung... t2 tuần sau toán :((

mà mấy cái lọ trên bàn trong ava của con Xu ý là lọ đựng jì vậy , nhìn hoài hổng ra
con vanh hâm , mấy lọ đựng sao đẹp thế mà kô nhìn ra :)) :p
còn ảnh nữa up kô mày ;;)

đâu ?
hàng họ của nó đâu ? :| sao tau ko thấy chi :| hử? :|
:)) :)) :))

oài
Đăng với Quỳnh giỏi ghê :D thi nhìu thía mà cũng xong ồi :D thía làm đc ko mày ? cóa quay đc ko :| :))

Hôm nay không vui :D Hôm nay chán :D :)) :)) But if in another life, you would have been beautiful, we would have been a family :D :* :x

----------

Do you love me ? Do you love me ? :D :p :)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
^.^ cho hỏi cô Hoan chấm đề cương tại lớp hay cho về nhà ^^ lúc cô chấm thì có cho cả lớp làm bài gì ko T_T ,mà phải nhất định đủ 5 đề hả ??? có đc thiếu 1 vài bài ko ????

Lê Hưng dạo này ăn nói khó hỉu nhở 8-|
hix, chiều thi địa, chưa học :(..... sáng nay để đồng hồ 8h dậy..... theo thói wen khi nghe tiếng chuông với tay ra tắt lun rùi nhắm mắt ngủ típ...... lúc mở mắt ra còn tưởng vẫn sớm lắm, lòng tự hào "hum nay mình giỏi thật, dậy sớm quá :x "...... cứ ngở mình chỉ ngủ thêm có mấy phút..... ai ngờ ngó vào đồng hồ thì đã..... 9h30 :| :((

ờ Dói nói hay quá hén :D xong rồi dậy mà cũng chẳng học hành j online luôn :))
các bạn nữ có tham gia bóng đá nữ ko :D

ớ ớ , trường mình cũng cóa bóng đá nữ à , ngộ ghê :)) , tham gia như thía lào zậy ta ?

tao ăn ở nhân đức làm nhiều việc thiên , ngoan ngoãn dịu dàng ( :D ) nên giờ ni vẫn sống bình thường , chưa bị treo chữ kí , há há

có 1 ông bắt chước chữ kí của tau đc 2 ngày thì bị treo => he he

:)| bùn ngủ :)|
hum qua thức đến gần 12 h vẫn chưa chép xong cái đống toán :((
bỏ cuộc ồi :)| đằng nào iem cũng đang gần 8,0 :D thoai nộp làm chi :p
chẹp chẹp
thi học kì chỉ cần con 7 là em xong :)) :D ko phải lo cho cái môn chit tiệt này nữa :D
:-? còn địa nhỉ :-?
quay hay là vit phao nhỉ :-?

Nguyễn Lê Hưng đã viết:

lâu lâu mới thấy bạn Hưng nói được 1 câu mà tớ hiểu ý :D

À quên nữa , hôm ni bạn hưng bùng tiết sử quả là 1 sai lầm , bạn đã lỡ mất bài thi sử , chia buồn chia buồn , tình hình là bạn sẽ fải thi sử 1 mình roài
thêm nữa , bài sử 1 tiết bạn Hưng được 8 điểm , cung hỉ cung hỉ

Òa , hum nay thi xong 2 môn thuộc lòng , cuộc đời thật tươi sáng , chỉ còn Sinh và GDCD đang chờ đợi , hé hé

hôm nay số cũng đen vật , KT 1 tiết kém nhất lớp đc cóa 5 => buồn 8-| đã thế còn bị gọi lên bảng thiếu vở làm bài sai => hu hu :((

À quên nữa , hôm ni bạn hưng bùng tiết sử quả là 1 sai lầm , bạn đã lỡ mất bài thi sử , chia buồn chia buồn , tình hình là bạn sẽ fải thi sử 1 mình roài
thêm nữa , bài sử 1 tiết bạn Hưng được 8 điểm , cung hỉ cung hỉ
ủa, thi hk kô báo trước hay sao mà thằng hưng lại bùng :( thôi thi một mình khỏi quay nhé :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên