Trong giờ cầu nguyện

Hoàng Anh Tú
(atp)

Vũ Tách và Hà(Mrs.Tách) đi nghe cha xứ giảng ở nhà thờ,vì sợ Hà hay ngủ quên nên Tách mang theo 1 cái ô để đánh thức vợ
Trong giờ,khi cha xứ đang rất hào hứng giảng đạo,không quên kiểm tra các con chiên của mình:
Cha xứ:Nào các con,ai đã tạo ra thế gian này??
1 tiếng kêu từ góc phòng vang lên:Thượng đế ôi!
Cha xứ: Tốt lắm,thế ai bị đóng đinh??
Lại có tiếng của Hà từ góc phòng:Ôi chúa tôi
Cha xứ:Tốt lắm,thế Êva nói gì với Adam khi bà sinh đứa con thứ 3???Cha Xứ nói với giọng rất hài lòng
Thanh Hà hét toáng lên:Lần sau,cái gậy chết tiệt đó mà chọc vào người tôi là tôi vùng dạy bẻ gẫy nó đấy nghe chưa?????:)):D b-)
CORRECT ANSWER!!!!!!!!!!!!!!

:)) cái này bị dịch ra tiếng việt => khó hiểu, để TA dễ hiểu hơn

Hehe chi cung muon doc ban tieng Anh ai co post len di

English version:

Little Mary was not the best student in Sunday school. Usually she slept through class. One day the teacher spoke to her while she was sleeping: “Tell me, Mary, who created the universe?”
Little Johnny, an good boy seated behind her, took a pin and jabbed her in the backside.
“God Almighty!” Mary shouted and fell asleep again.
The teacher said: “Very good” . A while later the teacher asked Mary while she was still sleeping “Who is our Lord and Savior?”
But Mary didn’t listen. Once again, Johnny came to the rescue and pricked her again. “Jesus Christ!!” shouted Mary.
The teacher said: “Very good” and Mary fell asleep again. Then the teacher asked Mary the third question: “What did Eve say to Adam after she had her twenty-third child?” And again Johnny jabbed her with the pin.
This time Mary jumped up and shouted : “If you stick that damn thing in me one more time, I’ll break it in half!!!!”

Hik... thế thì thằng Tú dich sai toẹt rùi kìa ^^ Tao thất vọng về mày qua Tú ơi :))

bài này đã được post 1 lần , người chồng là đức , vợ là quyên ........

Kinh vật,Hà có võ hay sao mà bẻ gãy được hả Hà?

Đâu,nó cắn đấy chứ!!!!:D Sợ thật......

Tao thì nghĩ Hà thổi một phát là nó cứng quá vỡ luôn.

chậc, đúng là, Vũ tách thế nào, Tú thế nấy!!
Oài, sao có cả bạn Lê Phương Dzung ở đây là sao :eek:

To Tú, To Ninh: không chấp cái loại như chúng mày [-x
Gô zít vào VC rồi à??Hay đây :)):(

Truyện cũ quá !!
Làm sao bẻ gãy đôi được cơ nhỉ, chắc phải trâu lắm :))

Ừ,nếu mà dai thì không gẫy đôi được,chỉ giòn mới bị gẫy đôi thôi....:D

Humm, em Trang Thư nói thế là có ý rì đấy [-x. Bẹn Tú mới pót truyện trên VC thì phải ủng hộ bạn chứ

đố các em chuyện nào là chuyện cười :dazzler:
kia :D
Chào em Tí à nhầm Tú :mrgreen: :lol:

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Humm, em Trang Thư nói thế là có ý rì đấy [-x. Bẹn Tú mới pót truyện trên VC thì phải ủng hộ bạn chứ
Dạ, em ko có ý gì đâu ah, em đang khen cả 2 người mà :D
Còn bạn Tú pót lên đây, em xin ủng hộ, ko phản đối 1 tẹo nào ạ!! :D

Đúng, hồi trước chồng là Đức :| Thế dạo này Quyên đâu :| ?

Back
Bên trên