Tra từ điển

Tống Minh Tuấn
(TuanCominglate)

Điều hành viên
Trong công viên tối om, Hoàng Lê Vĩnh Hưng đang cùng em Kiều Minh tình tự.

Vĩnh Hưng: Anh không tìm được từ nào trong từ điển để diễn đạt tình yêu của anh đối với em.

Kiều Minh: Bỏ tay ra ! Cái đó... đâu phải là từ điển mà cứ.. tra... tra.... anh không còn cái nào hay hơn để tra à :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Vĩnh Hưng (lúng túng) : thì... anh chỉ bắt chước những gì anh Tống anh ý đã làm với chị Vân thôi mà!
Kiều Minh : Xí, lúc nào cũng anh Tống, anh Tống. Anh Tống là cái gì chứ.
Vĩnh Hưng : Ừ đúng, anh Tống là cái cóc khô gì mà cứ ép anh làm hết cái này đến cái kia chứ! Thôi nào, em có muốn đi... cho anh Tống một bài học không? Ở gần đây có cửa hàng bán dao ... chọc tiết heo...

Anh để ý em Kiều Minh hơi bị kết anh Tuấn:)) Cứ có bài anh Tuấn là nhảy bổ vào:D

Anh để ý thấy Lê Chi hơi bị kết Kiều Minh, cứ thấy Kiều Minh vào khen anh Tuấn ở đâu là nhảy vào ghen lồng lộn :))

Bùi Lê Chi đã viết:
Anh để ý em Kiều Minh hơi bị kết anh Tuấn:)) Cứ có bài anh Tuấn là nhảy bổ vào:D

Ê còn lâu nhá. Ai thèm kết anh Tuấn chứ! Anh tưởng ai cũng dại dột như chị Vân à. Anh Chi ơi, em chỉ kết anh thôi.

Nguyễn Thị Kiều Minh đã viết:
Bùi Lê Chi đã viết:

Ê còn lâu nhá. Ai thèm kết anh Tuấn chứ! Anh tưởng ai cũng dại dột như chị Vân à. Anh Chi ơi, em chỉ kết anh thôi.
Anh Lê Chi ghê quá nha!Thế mà bảo còn bé chưa biết yêu,bạn Thanh Thủy mà đọc được thì....

Ôi thôi rồi! :(( Ko còn chỗ cho mình rồi! Crắc! (trái tim tan vỡ)

mấy người này lạ quá, Chú CHI đã nói yêu ai đâu mà hết đe lại đến khóc! cơ mà khổ, chú CHi dạo này được giá quá cơ, ko khéo anh TUấn ghen ghét cho thì khổ.
To MInh: chị biết chị dại dột rồi, em cứ nhắc lại chi cho chị thêm buồn,hic hic hic!

Khổ thân bạn Chi quá...bị em Minh.....hihihih...

ANH CHI LÀ CỦA EM, CẤM TRANH GIÀNH LUNG TUNG!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy em câu kết đá anh đấy à:D

Đặng Hiền Hòa đã viết:
ANH CHI LÀ CỦA EM, CẤM TRANH GIÀNH LUNG TUNG!!!
Ơ hay! Anh Chi, nói gì đi chứ! Anh là của ai nào?
(Cấm nói nước đôi!)

Hehehehe
Khó sử rui`, quyết định để có mà mất hết tất cả ah`, anh Chi nhểy? hehehe:D

CHi, để chị tặng em mấy tấm thiếp " just for one", dịp này sử dụng được đấy nhỉ! :)

Ơ hơ hình như cứ chỗ nào có bác Chi thì là có em Tường Lan mới đúng , gì mà giám sát kinh thế bạn Lan nhỉ , gì thì cũng phải để người ta thở một cái đã chứ ko thì hỏng đấy , cứ từ từ nhé không ai tranh của ấy đâu mà lo ... nhỉ :D

chi ơi...mày đào hoa nhỉ ??> Nhường tao 1 em đi.

Back
Bên trên