Trứng Voi ... hehehehee

Thái Hoàng Long
(Classic Chocobo)

Điều hành viên
truyền kì VC kể rằng thuở sơ khai VC vốn là bộ tộc ở sa mạc chưa nhìn thấy quả dừa bao h mà cũng mới thấy con voi vài lần ... ...
đến một ngày kia có vị thương gia tên Tâm đến gạ bán cho Dzung tù trưởng 1 quả dừa và bảo :
--ngài nhẹ tay thôi :p trứng voi đấy >:) giá rẻ lắm mà nở ra thì có bao nhiêu là lợi ích >:) ngài xem đấy con voi to thế thồ đc nh` nc' và hàng hóa lắm >:)
Dzung tù trưởng tin sái cả cổ đành bỏ vốn của bộ tộc ra mua quả trứng voi :)) khổ nỗi ngài chả tin ai >.< mà hồi đấy cũng chưa có máy ấp trứng ... thế nên hàng ngày ngài phải tự chui vào chăn mà ấp :)) gần 1 tuần trôi qua ... 1 đồn 10 .. 10 đồn 100 cả cái VC ồn ào xôn xao về quả trứng voi sắp nở ... mãi mà chưa thấy đâu ... VC đành phái đặc phái viên Loan Noal đến chờ trứng nở :p ... phải cái Dzung đại nhân kín mồm quá Noal cô nương ko gặng hỏi mãi mà ngài cứ ậm ừ ậm ừ ... Noal đành phải chui vào chăn kiểm tra... nhưng mà cái chăn cũng bé nên nàng cứ ở ngoài mà sờ tay vào >:)
.......................................
đến sáng ngày thứ 3... gà còn chưa gáy ... cả bộ tộc bị đánh thức bởi tiếng hét của Loan Noal :))
---voi nở rồi :)>- em sờ thấy vòi voi rồiiiiiiiiiiiiii >:) >:) :))

đến sáng ngày thứ 3 mới nở đc cơ ah :( ... ko biết Dzung đại nhân đi ấp... mặc bao nhiêu cái quần thế :">

( mà ối zời ơi em Long ơi, em có chọn ai làm nhân vật chính thì cũng đừng chọn anh Dung hay Dũng đc ko :-s nhiều t hơn mà sau vào bình loạn chị cứ thấy nó .. loạn quá :biggrin )

bác dzung đâu rùi sao lại để các em nói thế hix hix về đính chính đi chứ

có mà do trình em Loan kém thì có :)) hồi cái gì mà hồi :)) hay biết đâu do em ... tìm mãi ko ra :-s

em nghĩ là ban đầu bạn Loan sờ toàn vào trứng thôi >:) nhưng mà là trứng trym cút >:) :))

Thế mới biết đại ca bây giờ già quá rồi. Làm em ấy phải dò 3 ngày mới thấy thì đúng là tệ thật +_+

chết chết anh Tâm *_* đã lừa bác Dzung rồi lại còn chê đại ca già :| quả này phải ban ra khỏi VC
:))

thực ra la` 2 ngày rưỡi đầu , là em Loan sờ quả trứng thôi đến cuối cùng mới sờ thấy cái vòi đang rủ xuống

óe nhưng mà không bít con voi có hát xì ko em loan nhi ?

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Tâm nói thế là không đúng roài: h đại ca Dzung đã đạt đến trình độ tuyệt đỉnh, phải mất nhiều thời gian mới khiến đại ca "lên" được, cái đấy gọi là ever lasting :>:)

Cũng không biết nữa, nếu đúng là "trình độ thượng thừa" thì tốt. Còn nếu không phải thì hơi lo đấy :))

Back
Bên trên