Trả thù Tú béo tiếp... dám trêu em à b-(

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
VC ngày offline. em Nhung làm món bún riêu. Nhưng bún thì hơi thiếu, sắp đến giờ xực phàm, mà còn thiếu chừng 2, 3 kg bún. Hoa bảo bây giờ ai xung phong chở em Hoa xinh xắn, tươi mát đi mua bún?

Lập tức mười mấy hảo hán xông ra, ai cũng hằm hằm nhìn nhau. Hoa chỉ cu Tú béo :)))), vì dù sao cũng có quen biết hắn, nhà ở gần nhau lại trông có vẻ nhà quê chân chất. Anh em bực dọc, chửi bới ầm ĩ một lát rồi lại sà vào mấy hội tá lả. Tú béo mượn xe Tâm đi, lấy cớ con SH của mình sắp hết xăng. (ti tiện đến thế là cùng)

Mua bún về xong, Tú béo kể:

- Em chở Hoa đi vòng vèo, dọc đường ba hoa đủ thứ chuyện. Đến tận chợ Long Biên thì gặp hàng bún vừa mới ra lò. Hoa mua luôn 3 kg. Lúc về dường như em ấy bạo dạn hơn, ngồi sát vào em. Rõ ràng em thấy phía sau lưng cứ mềm mềm, ấm ấm. Em mừng quá, chạy xe vòng lên tận đê Yên Phụ, dọc đường cứ chỗ xóc mà lao, lại phanh gấp liên tục, mồm vờ chửi xe chú Tâm đi như cờ. Mỗi lần như thế, cảm giác êm ái phía sau khiến em ngây ngất. Dường như thẹn, Hoa cũng chẳng nói gì cả. Nên em cứ để nguyên như thế mà phi. Chỉ sợ hỏi chuyện cô ấy giật mình cảnh giác hơn ngồi xa ra thì ăn ... cám.

- Rồi sao - anh em hỏi dồn - mà chú lại khóc rống lên thế??? :eek:

- Đau quá các bác ơi. Khi về đến nơi, em phanh gấp quả cuối cùng rồi mới cho em ý xuống xe. Em ấy lúc bấy giờ mới lầu bầu:

- Anh Tú đi xe như kứt í, dập hết ***** cả bún rồi. :mad:

Hóa ra, các bác ơi, nó để hai túi bún trước ngực mà ôm... Em, thật, chẳng còn biết tin ai bây giờ nữa. :( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) :)) Anh Tú béo có một quả virtual feeling y như thật, xong cuối cùng phải mừng hụt :))

khổ thân anh Tú :D ăn hết 3kg dưa bở :D may mà không đi con SH không thì phí xăng :D

phí xăng còn đỡ... đằng này ông ý cứ nhằm ổ gà mà ông phóng :))

Hehe, hỏng hết lốp xe, thôi thì mang về cho chị N xài :D

em Hoa hơi bị được :)) :)) :))... thế này thì anh nào dám xung phong đèo em Hoa nữa :> :))

chị Nhung chỉ xài lopps máy bay thôi em zai ah

:)):)) ôi ôi cái này bị tụt tận trang 2 à :)):))
oài, con SH mà để chị N dùng lốp thì có mà :(:(:)(( ....
thôi, ko chơi đâu :((

:)):)) Nhìu chuyện quá, chị N ko lôi lên chắc em ko đọc đươck
:)):)):)):)) Chuyện này buồn cười thật.
Khổ anh Tâm về nhà thay săm thay lốp thôi
mềm mềm đê mê ;;);;) Ui, anh ý cũng giàu trí tưởng tượng đấy :)):)):)) May mà ko phải chị N đi nhé, ko thì 2 túi bún mà có đến "4 túi bún" đập vào lưng ;;);;);;);;)
:)):)):)):))

:))

chị Nhung ah :eek:

làm j` có bún

chỉ có một số thứ khác thôi :p

b-) 1 số cũng ko thể bg .." bún" ..của bạn HOA đc :)):)):))
bún bạn HOA vừa mềm vừa ấm ;;) mới ..ra lò ....:))

Hoa ơi, em làm phát đấy cũng hay đấy, vừa chơi được anh TÚ vừa làm cho ng` khác nghĩ vong 1....của bé...:">

:-"

vòng 1 của em thế nào đợi chị Giao về kiểm nghiệm :">

:))............khổ thân cái xe của anh Tâm, chắc về phải thay ngay cái lốp:))
mà công nhận chị Hoa giỏi thật, bê nguyên 3kg bún trước ngực mà ko thấy mỏi tay sao?????????????????????

Ôi ôi, Tuti ko được chứng kiến cảnh hay ho nè :))

Phan Thanh Hoa đã viết:

chị Nhung ah :eek:

làm j` có bún

chỉ có một số thứ khác thôi :p
:eek: Chị N mất bún :eek: Anh Quốc chắc đem bún của vợ đi bán rùi , khổ thân chị N :p
Mà ........:d chị Giao và chị Hoa dùng chung ava :p , mà ava này lại là hình 1 anh nào đó ======> ;;);;);;);;);;)
:)):)):)):))

cái avatar của chị Giao là lái xe của chị Giao

của chị Hoa là anh yêu của chị Hoa

đồng thời là anh zai chị Nhung

và cái anh đấy đc gọi trong giấy khai sinh là Đặng Hiếu Minh :p

Back
Bên trên