--- Trò chơi dây chuyền .. one question, one answer .. ---

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đã thích thì cứ ăn... :D mình lại đang định hỏi là tại sao ko ? :p Ăn rồi giảm béo sau cũng được mà. :D
Q: có được 1 cái pizza to đùng... có nên chia cho mọi ng ko nhỉ? :-"

Nếu ngừơi nào chịu cuốc từ nhà ng` đó sang nhà e thì chắc e cũng chia cho 1 mẩu bánh nho nhỏ :>

Q: Học để làm j` nếu về sau k áp dụng được vào thực tế 8-| :|

hehe, nếu thế cho anh xin địa chỉ để ăn miếng bánh :D
A: 1st học để có kiến thức, 2nd: ko bắt buộc.
Q: con gái chơi game có được ko? :D

Học để có cái bằng :D. Làm thế nào để refresh bản thân thường xuyên cho nó mới mẻ không nhàm chán nhỉ :)?

Địa chỉ ăn bánh ; 30 ngõ 89C lý Nam Đế ;) Ai thích đến ăn ngay kẻo nguội ! ;) Em sẵn sàng chia sẻ ;) :*

yêu á, cái này nói trong phạm trù nào vậy

em yêu bản thân em nhất

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
yêu á, cái này nói trong phạm trù nào vậy

em yêu bản thân em nhất
Phạm trù........mênh mông, bao la: cha , mẹ, người yêu..v..v.. đủ cả
Câu hỏi của chị là: Câu hỏi em đâu :D?

cái gì đã làm mọi người vào HAO :D

special to chị HA ;)

A: 1 người bạn bình thường nói có trang web trường mình, và bảo vào nói chuyện với bọn nó:)) lúc đó box cấp 2 hơi ít:D:p
Q: nếu bạn phải đi rất xa, rời khỏi nơi đang ở:D điều gì có thể níu kéo bạn:D

Gia đình hoặc ng` iu :) :x
bất cứ 1 vấn đề j` liên wan đến 2 phạm trù trên mà thực sự fai ở lại --> sẽ ở lại :)

Q: k gặp ng` iu trong vòng 2 tháng<lí do chính đáng> thì tình cảm sẽ thía nào :-/ 8-|
:mrgreen:

A: tình cảm thế nào thì phải do cả 2 quyết định chứ:D nhiều khi tách nhau ra xem xét lại bản thân cho nó thoải mái:D
còn câu hỏi của tao:D ý tao tức là, mày hoàn toàn có thể ra đi, nhưng sẽ có cái gì có thê níu kéo:D, chứ ko phải những người kia ko muốn mày đi;)
Q:bạn thích nhân vật hoạt hình gì nhất:D vì sao:D

Chỉnh sửa lần cuối:
ko :|

cũng chả biết sao lại thành kiến với con gái hút thuốc thế

ghét cay ghét đắng :|

bạn Hà chuyên gia chỉ trả lời mà k đưa câu hỏi :nono:

Hie, đã là trọn vẹn thì làm j` hút thuốc nữa :) mà trọn vẹn có nghĩa là a chưa hiểu hết ng` con gái ấy <đấy là suy nghĩ của e, nhầm thì bỏ wa nhé, đừng cáu :) >

Q: với những ng` chỉ trả lời mà k đặt câu hỏi thì có hình phạt j` ko 8-|
:)
:x

ít đi chơi, ít đi úông nước, ít đi ăn, nhưng thích intello:p, vì cái không khí ở đây:p, có thể uống ko phải là thuộc hàng best, nhưng không khí rất hay:p
Q: khi bị stress, vì chuyện tình cảm:mrgreen: bạn làm gì:D

nghe nhạc

đi bộ

q: chuyện tình cảm có đáng để sụp đổ tinh thần như mọi người bây giờ hay làm ko?

q: chuyện tình cảm có đáng để sụp đổ tinh thần như mọi người bây giờ hay làm ko?
không đáng:) mọi chuyện rồi sẽ qua, cái gì cũng có lí do của nó, sụp đổ cũng là tại bản thân thôi:-$, đừng trách móc gì:) cho nó trôi qua thôi=;, ngày mai sẽ đến, sẽ luôn là tươi sáng:) luôn là thế:)
thik uống rược gì nhất??
rượu hoa quả;;):))
Q: phút ngượng nhất của bạn là gì;;):))

tự đổ nước vào quần hồi lớp 5
Q: giây phút tự hào nhất?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên