--- Trò chơi dây chuyền .. one question, one answer .. ---

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ngón tay... :D kì cọ là phải dùng ngón tay... :))
Bạn có muốn được đổi giới tính trong vài ngày ko? vì sao? :D

ko:|
Đổi làm gì:D làm con gái đang sướng;;)
mấy ngày tới lại còn đi bơi:D ko đổi đâu:))
Q:nếu được làm 1 việc điên rồ nhất, mà làm xong ko phải gánh chịu hậu quả, bạn sẽ làm gì:D

Nhiều lắm, cướp ngân hàng chẳng hạn. :D
Nếu được xin lỗi việc bạn làm sai trong quá khứ nhưng giấu đi thì sẽ xin lỗi việc gì? :D

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
a&q: chị làm cái chứ kí của chị mất bao lâu hả chị HA?
Tự dưng nghĩ ra thì đổi thôi :) . Lâu nhất là chọn font, xen màu, down ảnh [-( . Tầm 15' em ạ ;;) . Thay đổi avatar cũng như signature để refresh cũng tốt :x .
He he he từ bé đến giờ làm việc tốt đẹp thì ít mà xấu xa thì nhiều. Em bảo chị chỉ được sorry một thứ thôi thì biết sorry cái gì :-/ ? Thôi thì xin lỗi bố vì đã bịa ra là mình toàn được 9 và 10 8-} , trò gian lận kết thúc khi bố cầm lấy quyển sổ liên lạc cuối kì :)) :)) :)) .
Nếu được chọn một bữa tối thứ bảy với gia đình hoặc một dinner với người yêu. Bạn chọn cái nào?!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tối thứ 7 với gia đình :x
CÒn các tối còn lại của tuần với ng` iu <:)):>>

Q: nếu ng` iu bạn k tự tin về ngoại hình của mình bạn sẽ làm j` 8-|

câu hỏi của Mai hay đó 8-|
tớ cũng bị rơi vào tình trạng thế8-|
nó bảo nó ko dám gặp tớ vì nó sợ tớ thẩt vọng:|
làm thế nào bi h:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Đáp lại là "yên tâm, gặp tớ cậu cũng sẽ thất vọng !!! " ---> thế là hòa cả làng nhé ;) :p :D

Bị nhắn tin, gọi điện quá nhiều từ 1 người ko quen biết bạn sẽ làm gì ?!?

..nhắn tin lại cho nó gấp 2 nó nhắn tin cho mình :)) .. với 2 chữ "thằng hâm kia, im .. không tát gẫy răng bây h" .. :)) ..=)) .. :>:p .. nó gọi điện thì hét thật to vài caímays điện thoại rồi tắt cái bụp .. :)) ... cho nó điếc luôn :)) .. :D:D :biggrin: .. >:-D< .. đơn giản .. :D ..

bạn thích có anh trai hay chị gái hay em trai hay em gái hay là thích mình có anh/em /chị sinh đôi ? .. :D :biggrin:

bạn thích có anh trai hay chị gái hay em trai hay em gái hay là thích mình có anh/em /chị sinh đôi ? .
thik có sinh đôi:x, nhìn bọn sinh đôi trông hay lắmb-):mrgreen:
Q:bạn có tin vào tình yêu trên mạng ko:)) vì sao:))

.. không tin lắm vì toàn ảnh lừa tình :)) ..:D:Dj/k:p:D ... thật ra thì mình trên mạng và ngoài cs chị nghĩ là 2 con người hoàn toàn khác nhau .. nên ty trên mạng đối với riêng chị nó cứ phù phiếm thế nào đó ..:D:biggrin: .. bởi vì con người trên mạng không phải con người thật của mình ,... nên ty cũng khó mà là thật được .. :D ... :biggrin: .. hehe :D ...

bạn có thích cái tên của bạn bây h không :p:D .. nếu mà được đổi tên thì bạn thích mình tên là gì :p:D ( không hiểu sao rất quan tâm đến vấn đề tên :p:D .. mấy ngày gần đây :D:D )

ko

câu hỏi tương tự câu trên nữa: bạn có nghĩ có thể duy trì tình yêu khi 2 người phải xa nhau trong vài năm ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
@XH: nhạt

A: tất cả chỉ là tương đối, ko có gì là tuyệt đối. có ng duy trì được mà cũng có ng ko.

Q: khi ng khác làm bạn bực mình thì bạn làm gì?

hic...ko dễ cáu :mrgreen: nên chả làm sao cả...có lí do nó mới làm mình bực chứ B-) một là nó đang cú chuyện giề thì hỏi làm sao,dỗ dành tí cho cuời như Liên Xô :D
2 là mình làm gì để nó cú..hỏi rồi xin lỗi :D thế là hòa bình :D hehehe

Hỏi : con trai nghĩ con gái thế nào là hoàn hảo ;)

cái này trả lời một lần rồi mà: nữ tính và cá tính.

Q: bạn đã bao giờ cảm thấy cô đơn khi đứng giữa mọi ng chưa.

rồi, ko chỉ 1 lần mà nhiều lần

Q: bạn đã bao giờ ghét và yêu 1 người cùng 1 lúc chưa?

Chỉnh sửa lần cuối:
A: chưa, vì với mình thì yêu và ghét phải được phân biệt rõ ràng. rất ít ng mà mình ghét, ko ưa thì có nhưng ghét thì ít lắm. còn những ng mình yêu đếm đi đếm lại cũng chỉ có 2-3 ng.

Q: một ng đàn ông như thế nào là thành đạt?

Thành đạt là người đạt được mục tiêu do chính mình đề ra và cảm nhận được điều đạt được đó:D :)>-

Q: làm thế nào để bít " nó" thực sự thik mình :mrgreen: 8-|

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Thành đạt là người đạt được mục tiêu do chính mình đề ra và cảm nhận được điều đạt được đó:D :)>-

Q: làm thế nào để bít " nó" thực sự thik mình :mrgreen: 8-|
Hỏi thẳng, càng bất ngờ càng tốt, xem phản ứng là biết hè hè hè :D:D:D
Có nên tiếp tục một mối quan hệ yêu đương chẳng hẳn nhạt nhẽo nhưng không nồng thắm [-( nữa hay không?

Nễu vẫn thấy yêu thật thì tiếp tục. Nếu đã bắt đầu thấy tình cảm bắt đầu nhạt nhẽo, lạnh ... sa sút .. thì nên thôi - trước khi chán ngấy đến tận cổ !!!

AHHHHHHHHHHHHHHHH MẸ em vừa thông báo bố em vừa mang về cho em 1 cái pizza to bự ( cỡ 1 cái màn hình 21 inches ) Em rất thích nhưng mà em đang giảm béo --> NÊN ĂN HAY KO ?!? 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên