--- Trò chơi dây chuyền .. one question, one answer .. ---

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Trần Bích Thủy
(candy_honey)

Điều hành viên
... hôm nay đi lởn vởn mấy forum .. thấy 1 forum film có trò này rất hay ... :p:D .. nên em mang sang đây mở topic để cả nhà cùng vào chơi :D .. chắc ai cũng biết trò này rồi :D .. mỗi người trả lời câu hỏi của người đằng trước và ra 1 câu hỏi cho người tiếp sau .. :p:D ...

.. ( cả nhà hạn chế chat chit nhé ... hoặc chat thì cũng phải trả lời với cả đặt câu hỏi xong xuôi thì chat thoải mái :)) ..:D :p) ...

.. em là thứ 1 nên em sẽ chỉ ra câu hoỉ, mọi người nhớ phải trả lời và sau đó đặt tiếp câu hỏi đấy :p:D :biggrin: ..

Q : trong 3 mod TTTG bạn quý ai nhất ... ;;) .. b-)

( :D:D .. không được chat chit nên post tạm vào đây vậy) : .. X( anh Nhật hâm .. X( .. đọc lại câu hỏi .. X( ... :-w .. :nono:

Chỉnh sửa lần cuối:
topic bà cô:))< hiện h là thế:D>
trong tttg, ai là người đầu gấu nhất;;):))

Dạ lúc đầu định nói là anh Khải nhưng nhìn bài trên thì em xin chuyển sang anh Vũ Kve ạh. :p

Theo bạn thì trong 3 mod tttg ai là ng` đẹp (hoặc xấu) trai nhất? :D

đẹp trai nhất anh Khải :x
theo bạn thì ai là người có bộ râu đẹp, quyến rũ, hấp dẫn nhất HAO ??

anh Khải : smoking: câu tạm một bài bày tỏ tinhcảm cá nhân thế đã :x MOD nào xóa đi nghĩa là lạm quyền :smoking: ai xóa đi sẽ bị ném đá :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
anh Khanh Nguyễn đúng ko ạ :D

chị nào nhàu nhất tttg :D

chị mickey chủ tịch hội phụ nữ ... :)) .. :D:D ..:biggrin: ...

trong HAO bạn cảm tình nhất với ai ?? .. ;;) ... :D:D ...

P/S : anh Quách quần đùi rách .. :)) .. câu trả lời xuất sắc như thế có khi phải được cộng điểm chất lượng mất :)):D:D

Chị Mickey SH b-)

Ai là ng` được yêu nhìu nhất trong TTTG?

Ai là ng` được yêu nhìu nhất trong TTTG?
Chị Hoàng Anh ;;)
Ai không bao giờ câu bài trong HAO?
( Gợi ý: tên người này được viết tắt là T.H.A :D)

ko phải chị HA, chị Ngô Tố Giao :p

Ai dễ xương nhất HAO?

( kho qua >:) .. tra loi xong nhin len thay em tut tit bon chen xi xon tra loi ngay truoc minh ..:nono: )

chij mickey de thuong nhat hAo :love3: :)) .. >:) ...

sau nay co' con, ban thich con trai hay con gai' .. ( neu vua trai vua gai thi trai truoc hay gai' truoc :p:D )

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơi, sao lại có thể chuyện bất công như vậy xảy ra được? Làng nước ơi, hãy lại đây mà xem, Vunh lợi dung công quyền bắt nạt ngươi dân vô tội này :(, ối ối, đồ đểu cáng :(, xem nó đang làm gì với em này, cứu tôi với!!!!!!!
Công lý ở đâu, kỷ cương phép nước ở đâu? Giữa ban ngày ban măt mà Vunh dám giở trò giữa bàn dân thiên hạ, điều này không thể chấp nhận được. Tất cả mọi người hãy cùng tôi đứng lên đòi lại công lý. Đả đảo Vunh, đả đảo chế độ. đả đảo đàn áp nhân quyền, đả đảo đàn áp tự do dân chủ!
Trời xanh ơi có nghe thấy không :((, nỗi oan ức tột cùng này ai rửa sạch đây :((.
Không, ta không cần trời xanh. Nợ máu trả bằng máu, mọi người hãy cùng tôi tìm và diệt Vunh như chỉ thị của Khải thủ tường nào B-).

(hình như anh Long lạc đề thì phải)

Em thích sinh đôi 1 trai 1 gái cơ :p

Ai có quả tóc bồng bềnh lãng tử nhất HAO :D ?

trả lời : anh Vũ kv à (vũ chuốt :)) =)) )

Ai là người có quả đầu tốn ít dầu gội nhất TTTG ?:D

đc lắm đc lắm :smoking: phải giải quyết ân oán = game thôi :smoking: đồng chí nào sửa bài nhớ nhau đấy nhé :smoking: đợi qua thời kì khốn khó sẽ chiến với đồng chí :smoking: Quân tử ko thèm chiến tiếp !
trả lời câu chị Hà : anh Hà bi :D

Ai có ava xấu xí kinh dị nhất HAO ?

Ai có ava xấu xí kinh dị nhất HAO ?
Trả lời: avatar của bạn Nguyễn Linh Chi gì đó:D
Question:chị nào xinh nhất HAO(cho em làm quen luôn:D)

( ... em chat chit mắng tí : .. ku Bánh Quy Heo nhé .. X( .. ai cho kiểu trả lời như thế hả .. :nono: .. oánh chết h .. :D ... trả lời câu của anh Khải đeee ..[-x .. không được nhảy cóc lên rteen trả lời thế chứ ... [-x .. cái thằng ku này .. :nono: .. >:) .. chị bẻ răng bi h >:) .. >:) .. :p:D :biggrin: ) ..
P/S : .. hehe .. em chưa nghĩ ra câu trả lời cho câu hỏi của anh Khải . nhường mọi người đi trước ..:D:D :biggrin: ...

Xinh và nổi tiếng nhất HAO là em BIG Thủy rồi :x
Mà sao mọi người toàn hỏi "ai, ai" thế. Hỏi cái gì sáng tạo tí đi chứ. Ví dụ: sau này anh Khải sẽ lấy mấy vợ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên