--- Trò chơi dây chuyền .. one question, one answer .. ---

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
... /:) .. các em 04-07 là chuyên gia chơi chả theo cái quy tắc luật lệ gì cả nhé ... /:) 8-} ... mấy đứa này .. :nono: .. chơi làm sao để mọi người cũng chơi được chứ .. :nono: .. các em post đến chị cũng chả biết chơi thế nào ... 8-} .. loạn hết cả lên X( ... :nono: ... 8-} .. /:) ...

trả lời từ câu anh NMH vậy ... /:) ..
next question : TBT chắc chắn là vua câu bài nhất rồi, vậy ai là người thứ 2 trong danh sách này?

.. :x .. đâu em bây h có câu bài nhiều nữa đâu :x .. :x .. ( :-w ) ... người thứ 2 chắc là người có số bài cao thứ 2 HAO rồi :p:D :biggrin: .. ;;) ..

Q : trong các ca sĩ VN , ca sĩ nào bạn yêu thích nhất ? .. ( với bài hát nào ? ..:x )

A: ca sỹ Đỗ Duy Linh với ca khúc " mãi yêu em Big"
Q: Bạn đã đi lắc bao giờ chưa?

xin lỗi anh Linh chứ em không hề yêu anh tí nào .. :D ..

A : chưa

B : bạn nghĩ trong số 10 miss HAO, ai sẽ là người đoạt danh hiệu năm nay ... b-) .. trong số 10 người bạn thích ai nhất ? ..

A: trong 10 người 8-|
thích chị Khánh Vân nhất:) một cách khách quan, theo em được miss hao thì phải xinh và cũng không nên để cái IQ thấp quá:), mà em thấy chị Khánh Vân trả lời hay, cũng rất xinh:x:p
Q:nhân tiện có topic tay 3 gì đó 8-}, mọi người nghĩ sao về chuyện này:) nếu trong hoàn cảnh là người thứ 3, mọi người sẽ làm gì:D

Trần Bích Thủy đã viết:
xin lỗi anh Linh chứ em không hề yêu anh tí nào .. :D ..

A : chưa

B : bạn nghĩ trong số 10 miss HAO, ai sẽ là người đoạt danh hiệu năm nay ... b-) .. trong số 10 người bạn thích ai nhất ? ..
A: theo ảnh thì Mi Vân, vì cô bé này được lăng xê tốt. Còn cá nhân thì thích Phó Mai Tố Giao, cô này là thí sinh vượt khó, đáng khen ngợi.
Q: Theo bao Mr HAO được tổ chức thì có sôi nổi như Miss HAO ko, hay là sôi nổi hơn?

Trần Thu Trang đã viết:
A: trong 10 người 8-|
thích chị Khánh Vân nhất:) một cách khách quan, theo em được miss hao thì phải xinh và cũng không nên để cái IQ thấp quá:), mà em thấy chị Khánh Vân trả lời hay, cũng rất xinh:x:p
Q:nhân tiện có topic tay 3 gì đó 8-}, mọi người nghĩ sao về chuyện này:) nếu trong hoàn cảnh là người thứ 3, mọi người sẽ làm gì:D

A : .. nếu chị là người thứ 3 thì chị bao h cũng rút lui và đi tìm người khác :)):D:D ... đã trong hoàn cảnh này vài lần :(( .. ( chả bao h được làm người thứ 2 hay thứ 1 cả :( .. :( .. X( .. /:) ) .... không bao h muốn gây khó khăn cho người mình thích.. vả lại càng không muốn chia rẽ hạnh phúc của người khác .. :D ...

Q : giữa gia đình và người yêu .. đối với bạn bên nào nặng hơn ( ở đây không bắt chọn lựa nhé :D chỉ hỏi sức nặng 2 bên thôi :D:D :biggrin: )

P/S : anh Linh chơi sai luật nên em không trả lời câu của anh ... ( trả lời trước đễ không bị thắc mắc ... :)) .. :D )

Q: Theo bao Mr HAO được tổ chức thì có sôi nổi như Miss HAO ko, hay là sôi nổi hơn?
em nghĩ là sẽ sôi nổi như nhau:D vì mức quan trọng là như nhau:D trai anh hùng;;) gái thuyền quyên;;) Hơn nữa:D chị em phụ nữ cũng rất thích buôn chuyện và tán phét về các anh:)):p
Q:thế nào là mẫu người bạn lí tưởng?

bạn cứt sai luật nhá

đấy thấy chưa, chị Thủy đừng vơ đũa cả nắm [-( em có làm sai nữa đâu :))

a1:bên gia đình nặng hơn :D, theo em thì người yêu bây giờ chả có gì chắc chắn về độ lâu dài :D, trong khi gia đình thì mãi mãi :D

a2: đủ quan tâm, đủ lắng nghe, đủ bày tỏ mình, đủ sự tin tưởng

q: bạn thân là người như thế nảo?

.. ô .. :x .. cái phòng của em ... em gấp cái trông giống đèn lồng rồi treo đấy :x .. :D:D .. nhưng em chỉ treo ở cửa thôi :D:biggrin: .. vì phòng cũng không có gì to lắm cho cam .. :| .. mà cái trần nhà thì ..:"> .. cao quá .. :"> ... ( đúng hơn là mình với không tới .. :"> .. :"> .. :D:D :biggrin: .. với cả em nghĩ treo nhiều trông nó loạn lắm .. 8-} .. treo ở cửa ra vào với của sổ là đẹp rồi :D .. có thể treo 1 chùm ở giữa cái trần nhà :D:D :biggrin: còn tùy xem phòng hình thù ntn nữa .. :p:D :biggrin: ..

Q :về sau bạn thích làm nghề gì .. :x .. :D ..

P/S : .. em Hoàng Hà cháu ngoan bác Hồ tiếp .. :x ... :D:D ..:biggrin: .. hôm nay có 2 bé cháu ngoan bác Hồ .. hehe :p:D:D :biggrin: .. ( hôm qua có 1 bé cũng tự nhận là cháu ngoan bác Hồ .. 8-} .. :-& ... bé BNZ 8-} .. :-& .. )

Làm ở đại sứ quán nào nho nhỏ, staff Việt Nam vui vẻ với nhau. Nghề chẳng quá vất vả mà vui. Quan trọng cái môi trường làm việc có văn hóa, đỡ cảm thấy hạ thấp bản thân :).
Làm gì để hàn gắn tình cảm rạn nứt?!

Em tham bỏ mía lên được :)). Nhưng ki bo :)). Điển hình là có câu hỏi cũng không post lên mà để cho topic nó chết rồi đây này :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
em ở gần :D

cứ xét theo địa lí mà làm :D

có người yêu mà ở xa thì cũng có làm được gì đâu >:)

q: đói quá :((, gần khu liễu giai có gì ngon ngon ăn trưa được ko ạ :D

Especially to anh trai : Anh lại vớ vẩn gì thế ? /:)

A : Vào Daewoo làm một Buffet đi em ;)) ;;) :D :p

Q : Bạn thích nhảy cổ điển hay break hay hiphop hay là shaking ???? :)) :D

A: em thik xem cái hay hay kiểu như clip YEAH! hay đẹ như Burn(ý phải công nhận là cái cô trong đấy người cũng đẹp mà cái cảnh 2 hàng cây bốc cháy rừng rực cũng đẹp luôn)
hay là clip chiến tranh như Points ò Authority của Linkin Park:)
Q:Mọi người thik xem phim ma kiểu như The Ring hay phim Hàn Quốc kiểu như Lồng Đèn Kéo Quân:D

A: chẳng thích thể loại nào trong 2 thể loại đấy/:)
Q: mọi người sẽ giải quyết tình trạng này thế nào đây:
vào thời điểm x, có 1 người post bài. và sau đó, tại thời điểm y, z liên tiếp có 2 người post bài/:)( mặc định là người thời điểm y post trước:D), reply lại bài người post ở thời điểm x/:) và người z bị kêu là phạm luật:(( < đương nhiên lúc z post bài thì chưa có bài y/:) >
đấy:|
mọi người giải quyết cho em đi:((

Q: mọi người sẽ giải quyết tình trạng này thế nào đây:
vào thời điểm x, có 1 người post bài. và sau đó, tại thời điểm y, z liên tiếp có 2 người post bài( mặc định là người thời điểm y post trước), reply lại bài người post ở thời điểm x và người z bị kêu là phạm luật < đương nhiên lúc z post bài thì chưa có bài y >
đấy
mọi người giải quyết cho em đ
ko có ý kiến
đề bài toán này trông rắc rối quá :D
Q:trông thấy một đôi hôn nhau trước mặt bạn bạn có ngứa mắt không(chỉ hỏi về mắt,không hỏi về các bộ phận khác)
đương nhiên là em ngứa mắt rồi:)
tụi nó cắn nhau ngay trước mặt mình mà lại ko cho mình cắn nhau với thì có tức ko cơ chứ:))

A: gần bằng 6,257 anh ạ:D
Q(hỏi cái chi bi giờ:()
ah
có anh chị nào có 9300 còn tốt mà ko dùng nữa ko:-/(giảm giá 90% rùi bán cho em đê:D)

A&Q: em có nằm mơ giữa ban ngày ko vậy em? :D

Off to anh trai yeu quái của em : em hỏi mẹ, mẹ bảo anh là chưa yêu thì mới phải chọn :|

A : Em đang mơ đây anh :))

Q : Chọn Since you've been gone hay là End of me bây giờ ?!? 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên