--- Trò chơi dây chuyền .. one question, one answer .. ---

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đặng Minh Châu đã viết:
condom !!!! :)) =))

First love của bạn là ai - đề nghị kể vài chi tiết ;;) :D :p
A: first love của tôi có thể là bạn.
Q: bạn có chấp nhận không?

Đặng Minh Châu đã viết:
Để chăm học : hàng ngày ngồi vào bàn và học !
ngồi vào bàn học và học thì chưa chắc đã lâu, học đuợc 5 min rồi xách chuyện ra đọc thì cũng bằng hòa :))

Đặng Minh Châu đã viết:

À! Quên! Không đọc kỹ trước khi sử dụng :))
Có chứ BCS trong ngoặc kìa :))
8-} 8-} 8-}

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ngồi vào bàn học và học thì chưa chắc đã lâu, học đuợc 5 min rồi xách chuyện ra đọc thì cũng bằng hòa :))
Ngồi vào bàn học chị còn ngủ được ấy chứ! Nói gì đến học :((!!! Truyện tranh và báo, chat chit gọi là thường xuyên :((! Chả có tinh thần tự giác gì hu hu mình cũng kém ghê :((!

Đặng Minh Châu đã viết:

Hì hì đến giờ cũng chả biết đấy có phải là 1st love không?! Nhưng người mà có tình cảm sâu nặng nhất :x là một người hơn chị 1 tuổi. Quen nhau ba năm rồi tự dưng hè 2 năm cách đây anh ấy về VN nghỉ hè, say nắng và tèn tén ten thôi. Cả thời gian đợi chờ cho đến lần về sau cũng đầy vui vẻ nhưng chả kém giận hờn. Anyway, what done is done. Over rồi :)!
Vậy đã đủ details cho cô em chồng tôi chưa đấy? Về mách anh cô, tôi giết nghe chưa :)):)):))

... mấy cái nhà các anh chị này .. :nono: .. hở ra 1 tí là sex với condom thì ai vào chơi nữa .. :nono: .. câu hỏi chả sáng tạo gì cả .. :nono: .. mà thằng ku Hoàng Hà nhé :nono: . toàn trả lời nhảy cóc câu đâu đâu sau đó là không thấy tăm hơi cái Question đâu .. :nono: ... :smoking: ... dọa bẻ răng mà nó không thèm sợ .. :nono: .. b-) :smoking: ...

trả lời hộ chị HA : first love của chị HA là cái toalet và con di động Nokia 7210 :)) .. =)) ...

câu hỏi : khi cần 1 chỗ để giải tỏa tâm sự, bạn tìm đến ai ? người yêu hay bạn bè ? hay gia đình ?? ..

hix, hỏi khó nhẩy, em tìm đến bất cứ ai có thể, nếu ko được thì phải giải tỏa 1 mình :p

???: Khi bị bắt nạt, bạn trả thù như thế nào?

trả lời hộ chị HA : first love của chị HA là cái toalet và con di động Nokia 7210 ..
:nono: nhầm rồi nhầm rồi:nono::))
khi cần 1 chỗ để giải tỏa tâm sự, bạn tìm đến ai ? người yêu hay bạn bè ? hay gia đình ?? ..
toilet:)):)):">
đùa chứ khi cần thì tìm đến bạn bè:), hoặc cái máy tínhb-) bật máy lên phá máy 1 lúc là giải tỏa ngayb-)
Khi bị bắt nạt, bạn trả thù như thế nào?
b-(b-( lại:))< chị Thủy nhớ chưa 8-|b-) >
Q:ngủ dậy lúc 1h chiềub-), bạn sẽ làm gìb-)

A: như mày là : onl và kêu gảo thảm thiết trên status :)) :> :">

Q: làm thế nào để cao thêm 5-7 cm nữa trong 1 tgian ngắn nhỉ :-/

:mrgreen:

Sao mình lại là cái đứa phải trả lời câu nhạy cảm này nhỉ???..biết thế nào đc,ăn ở phúc đức,trời thương một sáng nào đó dậy tự nhiên thấy mình cao thêm 5-6 phân :))
Q:Bài hát hợp với tâm trạng bạn nhất lúc này là gì?

Q: làm thế nào để cao thêm 5-7 cm nữa trong 1 tgian ngắn nhỉ
đi rút xương thử xem:D
Q:Bài hát hợp với tâm trạng bạn nhất lúc này là gì?
"When we ride on our enemy" của 2pac
Q:có ai rảnh rỗi bây giờ ko??????
bắn pool với iem;;)(hi3ubq)

Keke chị ko biết chơi Pool !!!!!!!

Làm thế nào để cắt "đuôi" ;;) :))

A: DÙng kéo , phựt :> nếu nhiều đuôi thì dùng nhìu kéo :>

Q: e k chơi được game Yahoo, cũng k dùng được Java, làm j` bi h 8-|
muốn chơi game :(

... khổ quá nhỉ .. dạo này chị Châu bị anh nào bám mà ghê thế :)) .. hết tin nhắn gọi điện bây h lại phải nghĩ cách cắt đuôi :)) .. chắc anh đấy phải yêu điên cuồng lắm .. :)) ... :D:D ... :biggrin: .. chị Châu làm theo lời anh NGuyễn Chí Thanh đã từng phát biểu đi :)) :D:D ... đây :

Trích dẫn bài viết của Nguyễn Chí Thanh:
Ối ối, người đồng cảnh đây rồi. Vào chia sẻ tí. Hồi trước cũng có một em thích anh cực kì. Cứ bám riết, suốt ngày gọi điện thoại. Rồi lại còn chơi chung với mấy người bạn, nên là rất phiền. Mỗi lần đi chơi chung cả hội, ẻm cứ tỏ ra quan tâm chăm chút này nọ, như là chăm cho người yêu. Làm mình không thể nào mà chài được các em khác. Khổ là khổ thế đấy. Thế là một hôm lên hỏi trên một forum, tên gì lâu lâu rồi cũng không nhớ. Có người mới viết PM nhắn lại, phải làm thế này thế này thế này...
hí hí. Thế là anh làm thế thật. Anh rủ ẻm đến nhà, rồi chốt bụp cửa phòng lại. Xong rồi anh bật film cho ẻm xem. Lúc đang say xưa xem film, anh ôm chầm lấy ẻm hôn túi bụi từ trên xuống dưới. Ẻm sợ quá, chạy bố về nhà. Từ đấy thôi không thấy liên lạc theo đuổi gì nữa. Thỉnh thoảng anh còn giả vờ phone gọi ẻm đi chơi, bị ẻm từ chối quyết liệt ạ. Em gì gì nếu thấy cách này hay, áp dụng phát thử xem được chăng??
Good luck

Question : trong các kênh TV bạn thích xem kênh nào nhất ;;) .. :x ... VTV1 , VTV3 , VTV2 hay là kênh HN ?? .. b-)

Trần Bích Thủy đã viết:
Question : trong các kênh TV bạn thích xem kênh nào nhất ;;) .. :x ... VTV1 , VTV3 , VTV2 hay là kênh HN ?? .. b-)

VCTC1 là kênh truyền hình anh thích xem nhất
next question : TBT chắc chắn là vua câu bài nhất rồi, vậy ai là người thứ 2 trong danh sách này?

VTV3b-)
Q: Y! liên tục bị out:| làm gì bây hb-)

Q: Y! liên tục bị out làm gì bây h
Chờ bản v7 chính thức thoai chứ làm j` :D v6 mày có dùng được đâu:D
muốn giảm cân lèm j`???????????
dậy sớm tập thể dục :biggrin:
Hoặc tập thể thao
Hoặc làm j` đấy như hành xác là gầy ngay :>
...
...
...
Hoặc cak nhanh nhất : đừng bao h đụng vào cái cân nữa, mệt đầu :mrgreen:

Q: Sao k ai có giải pháp cho câu này ạ 8-|
Q: e k chơi được game Yahoo, cũng k dùng được Java, làm j` bi h 8-|
muốn chơi game:(

cái máy tính nó ghét vợ rồi :))

cài lại win đi :))

to chị THƯ: em xin lỗi chị ạ :D

q: muốn dùng máy tính mà bố mẹ ko cho, kiếm lí do nào bây giờ nhỉ?

q: muốn dùng máy tính mà bố mẹ ko cho, kiếm lí do nào bây giờ nhỉ?
nói với bố mẹ là:"một lũ bạn gái của con đang hẹn con ở trên net. Con mà ko lên thì tụi nó đấm cho quên đường về quê(nhìn về phía bố) không những nội....(nhìn về phía mẹ) mà cả ngoại nữa......:-s":)):)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên