Trình bày nguyện vọng 2 !

Bùi Thế Phong
(Phong_bit)

Active Member
tình hình là em và thư kí PSX là anh em gái , ko thể ......
Nói chung là ko tiện cho việc giao dịch cho tập đoàn , nay , thể theo ý muốn cá nhân , và đã được sự đồng tình của em Hà ...
Nay , em làm đơn này , gửi cho anh Dũng và ban quản trị VC , em xin phép , .... nhận em Hà về làm thư kí cho PSX ( sắp tới mà em có thắng chức thật thì em HÀ cũng thăng chức theo em ) , còn em trang thì chuyển sang làm thư kí của anh Dũng .

Anh dũng có đồng ý ko ạ ????? ( nếu có thì nhắn off cho em 1 tiếng với )

Anh Dũng thấy thế nào?? em là phận dưới nên sếp đặt đâu em ngồi đấy vậy :D:D:d

Em cũng thấy thé, nên có 1 vài sự sắp xếp lại ạ!

Em chả bít gì nhưng cũng...đồng ý :D. Nhưng riêng em thì ko cần sắp xếp lại ah, sếp Vũ tốt bụng dễ thương chiều thư kí em ko có ý kiến gì :D.

lằng sờ nhằng quá :D OK đe các lãnh đạo :D cứ thế nào thoải mái là OK roài !Chả hỉu ai vào với ai :D lắm phòng ban quá !Mà có ai nói anh bít thăng chức hồi nào đâu nhẩy :))

Thì anh Bít đang làm đơn xin thăng chức mà :p nói chung là toàn quyền anh Zung quyết định thui :D:D

:-? Chẹp :-? Sau 1 thời gian vắng mặt, bây giờ mình không hiểu ai là thư ký cho mình :-?

Thế anh thích ai làm thư ký cho anh thì phải trình bày rõ quan điểm như anh Bít chứ

Humm, hình như trong tập đoàn đang có sự rối ren, sếp và thư ký ko hợp nhau. Cứ phải lấy anh & Bảo Thư làm mẫu nè ;)

=D> =D> =D> Đúng rùi đó, em với sếp Vũ là hình mẫu lí tưởng cho sự hòa hợp ăn ý giữa sếp và Thư kí ;) :)>- :D.

Vừa thấy BT nói xấu sếp ở topic " Thư ký Thư" :-?

... :)) ... TPTD mà không nói chắc PCT 2 với chị Bt cứ xum xoe kể lể suốt ... b-) ...

... TPTD sao lại khôing có tk hả anh ... :-? .. vào trong " giao lưu ... " phải có chứ :-? ... /:) .. b-) .. em nhớ không nhầm thì là em Trang Thư .. :D..;) ...

... à .. mà sao hôm trước thấy TPTD đổi chữ ký .. hôm sau lại xóa đi thế .. :(( .. :nono: ..

.. Phong bit TPSX chưa tuân theo chính sách hoành tráng của tập đoàn .. b-) .. như thế thì còn lâu mới lên được PCT nhá .. b-) ... :)) ... còn vấn đề tk thì để lãnh đạo cấp cao vào bàn ... anh Zung sắp có mối tình đầu thứ 15 .. :)) ...

Đâu mừ, anh vừa vào rồi, thư ký anh có nói xấu anh gì đâu. Anh & Thư đoàn kết nắm, chứ không như các phòng khác của tập đoàn đâu.

b-) ... này .. PCT2 không được chia rẽ nội bộ nhá... :nono: ...

Sao dạo này bà con cứ thư kí kiêm bồ nhí thế nhẩy :D TH này đúng với chị Bảo Thư và anh Vũ đúng ko ? :D

Hmm....Anh đổi chữ ký hôm nào nhỉ ?? :D Đổi thành cái gì :D Khổ quá :D Đi với em SAT II lú lẫn hết rồi :))

Em SAT II xinh wa' mà anh Đức!!!!! :D
Em thấy ko có cặp Sếp + Thư kí hòa thuận nào như Vũ +BT đâu, căn băn là mọi ng` thích kén cá chọn canh............. chậc!!

Đấy mọi người nghe em Thư nói kìa, thật là mát mặt (dễ viết nhầm thành mất mặt như chơi 8-}).

anh dũng : nếu hà nó đồng ý thì anh cũng đồng ý
Hà : nếu anh ý đồng ý thì em cũng đồng ý !

----> cả hai cùng đồng ý nhé , ;)

Okie thui, nhưng mà anh Phong đang giứ cái chức vụ gì thế :-? em chả nhớ nữa, kể cũng tội anh Zung, tự nhiên PCT1 nhà ta lại mất thư ký, thương thật!!!!:(

Warning to anh Phong: đối xử với em cha nó cẩn thận đấy :|

Back
Bên trên