::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ậy , pa Hưng chưa nhớ hết tên vì mới vào mà .
Mấy cái ảnh coi ngon đóa , nhưng mà thiếu j` , lên cái galvn.net cả đống . Hở thêm tí nữa là thành ... , pa Hưng coi mặt thế mà cũng tâm lý phết .
Hôm nay đúng là 1 ngày " zông tố" .

pótay.com . Mới thành lập đâu , trước nó là cái pog , giờ nâng cấp , cải tiến , đổi mới .

hic thế thành lập lâu rui` ah?
sao mà ít thành viên vậy ???

lâu ko lên mạng vẫn chán như cũ
2 Toán 0508: Toán bao giờ chẳng chán
như s*#t !

@Hưng , lâu lâu rồi , nhưng đổ bể , nói chung làm lại từ đầu , coi như mới O__o
Thằng Nam có cần nói phũ phàng thế ko , lâu ko thấy mày lên , lên thì lại nói câu khó nghe .

Hè hè, mai em đi gặp ông Vice Principle về chiện quảng bá trường tại VN. Có ji thì cả nhà ủng hộ em nhá :p Ku Minh với ku Hưng, chắc sẽ có việc nhờ 2 ku thể hiện trình độ IT đây ;;) Giúp Da nhá ;), làm cộng tác viên với trường Da lun ko? ;)
Cả nhà à, em có cái topic trên 0508 về du học, ai wan tâm thì vô nhá :)

Hì hì, chào các bạn lớp Toán 1
Rất mong bạn nào có thới gian và khả năng giúp tớ hoàn thiện nốt danh sách lớp trung còn đang thiếu tại:
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=17718
Các thông tin bổ sung cần đầy đủ:
Họ và tên
Ngày sinh
Địa chỉ nhà / email
Các ghi chú cần thiết
Thầy có giáo chủ nhiệm
Rất mong nhận được bài pozz bổ sung của các bạn
Thanks rất nhiều :)

Hehe, con kí đâu, ra làm việc kìa ;;) Nếu chùng mày bận quá thì để tao vít tạm danh sách lớp vậy. Nhưng mà chỉ sợ ko đủ, tao dek co danh sách ở đây, thiếu đứa nào đứa ấy chịu :)) Ơ mà phải khai hết đt, địa chỉ nhà, ngày sinh, email à? Ờ, hê hê, để tao khai hết của chúng mày ra ;;) B-) Nhưng mà có khai hết ra thì cũng dek đứa nào nó wan tâm đâu, đb là lũ con trai ;;) Một lũ dở hơi [-x (trừ 1 số người thì đỡ dở hơi, vd bố mình+hai bác ;;):p)

khuất diệu anh đã viết:
Hè hè, mai em đi gặp ông Vice Principle về chiện quảng bá trường tại VN. Có ji thì cả nhà ủng hộ em nhá :p Ku Minh với ku Hưng, chắc sẽ có việc nhờ 2 ku thể hiện trình độ IT đây ;;) Giúp Da nhá ;), làm cộng tác viên với trường Da lun ko? ;)
Cả nhà à, em có cái topic trên 0508 về du học, ai wan tâm thì vô nhá :)

Hưng---> tôi ah ?
ko dám đâu trinh` It của tui gà lắm --> viet anh mới đỉnh cao
thật sự cách đây 5 tháng tui còn chưa bít internet là cái khỉ gi` :))

--------------------------------------------------------------

Mã:
Yêu là khổ, ăn là bổ
Yêu là ngu, ngủ là ngon
Tình yêu là sóng gió
Thịt chó là muôn năm
chữ kí ông long --> sửa thành thịt mèo thì hay hơn
ăn thịt mèo chua ---> ngon tuyệt
hôm nào rảnh xuống Thái nguyên tui dẫn đi ăn ngon lắm :))

Phạm Hoàng Long đã viết:
EM đang kể chuyện toán 05-08 của Ams hay Sư phạm đấy:|
Nếu chuyên sư phạm thì ko có gì là lạ cả:))
Còn chuyên toán ams thì buồn nhỉ:(Cứ tưởng 05-08 sẽ khá hơn chứ có cảnh giở sách toán ra làm là ko được rồi
Em học ams đey'.
<== Anh ko nên wa' tin vào những cái này :)

Em học ám đeys
<==Y' em là anh ko nên tin vào những cái này.
Còn phía trên là chị em đấy :)):))

sorry cả nhà vì lâu nay em đã bỏ bê box lớp mình, nhà em vừa lắp ADSL xong, giờ sẽ thường xuyên vào, :x :x
nguyễn lê hưng đã viết:
Hưng---> tôi ah ?
ko dám đâu trinh` It của tui gà lắm --> viet anh mới đỉnh cao
thật sự cách đây 5 tháng tui còn chưa bít internet là cái khỉ gi` :))

--------------------------------------------------------------
hô hô, bạn Hưng đỉnh vật, ông nói như thế cũng có nghĩa là ông là nhân vật đỉnh cao, chỉ trong một thời gian ngắn cũng có thể giỏi lên như thế. Hàm ngôn kinh thật!

Chỉnh sửa lần cuối:
toDA: hôm nay mẹ mới vào box, sao đợt này mày ăn nói kinh thế hả con? Ai dạy mày thế? :-? Tao đoán chắc chỉ có chị Lan với thắng chồng mày thôi, con với cái, học không lo học, chỉ đú đởn. [-x [-x

nguyễn lê hưng đã viết:
Mã:
Yêu là khổ, ăn là bổ
Yêu là ngu, ngủ là ngon
Tình yêu là sóng gió
Thịt chó là muôn năm
chữ kí ông long --> sửa thành thịt mèo thì hay hơn
ăn thịt mèo chua ---> ngon tuyệt
hôm nào rảnh xuống Thái nguyên tui dẫn đi ăn ngon lắm :))
eo ơi. thịt mèo ăn chu chu, kinh chết luôn. [-x Tui chỉ thích ăn thịt cầy thui, quê tôi có món thịt cầy ngon tuyệt, mà không xa như Thái Nguyên đâu :)>-

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
sorry cả nhà vì lâu nay em đã bỏ bê box lớp mình, nhà em vừa lắp ADSL xong, giờ sẽ thường xuyên vào, :x :x

hô hô, bạn Hưng đỉnh vật, ông nói như thế cũng có nghĩa là ông là nhân vật đỉnh cao, chỉ trong một thời gian ngắn cũng có thể giỏi lên như thế. Hàm ngôn kinh thật!

--------> đâu là thật sự tui ko nói fet' 1 tí nào cả
đỉnh cao thì ko dám đâu :D
trình tôi vẫn còn còi lắm :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên