::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ::..Toan1..Học hết mình-Chơi hết sức..::

hôm nọ không lên Hao lên ko bít vụ cãi nhau hôm nay lên thấy 3 bài bị xóa, có vẻ nghiêm trọng nhẩy tự nhiên bỏ lỡ vụ hay ----> chán wá:D

Chẳng biết con mẹ tớ cãi nhau về việc gì, nhưng có vẻ là cũng không đến mức nghiêm trọng lắm.
Thật lòng mà nói, tớ cảm thấy hơi thật vọng vì không nghĩ rằng lớp Văn với lớp Toán mà cũng phải tùm lum lên như thế.
Tớ cũng không hiểu tại sao các bạn lại từ chối không giúp lớp Văn, có thể vì một vài lí do nào đó nhưng có nhất thiết phải căng thẳng như thế không?
Lớp Văn nhờ lớp Toán một phần là vì lớp Toán nhiều con trai, mặt khác hai lớp lại chơi với nhau từ lâu rồi, tình hữu nghị gắn bó cũng không phải là có ít.
Tớ muốn hỏi mấy bạn đó một câu cuối cùng thôi, các bạn nghĩ gì khi lớp có nhiều con trai giúp lớp Văn nhất lại là lớp Tin, trong khi cái lớp mà 10 Văn giúp nhiều nhất lại là 10 Toán1? :)

Vũ Minh Tân đã viết:
Tớ muốn hỏi mấy bạn đó một câu cuối cùng thôi, các bạn nghĩ gì khi lớp có nhiều con trai giúp lớp Văn nhất lại là lớp Tin, trong khi cái lớp mà 10 Văn giúp nhiều nhất lại là 10 Toán1? :)

Thế này nghe nó kể công quá, và cứ như là 2 lớp chơi với nhau chỉ vì lợi ích ca nhân ấy. Nếu nói việc lớp Văn giúp lớp Toán mà chính xác là Bạn Tân giúp lớp Toán, thì lớp Toán cũng đã giúp đỡ rất nhiệt tình cho lớp tớ trg vụ 3/2.
Thế là "ân oán" trả xong, OK? :)>-
Đến lần này, bước sang một giai đoạn mới, các bạn lớp Toán không có lỗi gì cả. 0:)
Mà bây giờ bắt đầu quan hệ Tin-Văn. Mà cũng chỉ có mấy bạn có quan hệ họ hàng làng xóm với lớp Văn chịu giúp thui mừ... :>

có gì mà ân oán thế?
Các bạn lớp văn có gì nhờ thì bọn tớ sẵn sàng giúp
còn vụ cãi nhau chắc là tại các cậu ko hỏi ý kiến các bạn ý trước nên các bạn tự ái

Tớ muốn hỏi mấy bạn đó một câu cuối cùng thôi, các bạn nghĩ gì khi lớp có nhiều con trai giúp lớp Văn nhất lại là lớp Tin, trong khi cái lớp mà 10 Văn giúp nhiều nhất lại là 10 Toán1?
vừa thò mồm sang định chim lợn thì đc 1 câu nghe mát cả lòng dạ ;;)
thế tình hình là lớp Văn định trả công = gì nhỉ :-?
tiến mặt hay là .... >:)

Chỉnh sửa lần cuối:

chán wa' tự nhiên xung đột
có thế thôi mà cũng....., chán bỏ xừ, bây giờ chẳng bít viết gì câu một bài rồi cuời một cái cho nó đỡ chán :D

cười gì mà cười
lớp mình cũng đang xung đột kìa
chán wá
đi thứ 7-CN cũng được, miễn là có đủ 34 đứa
ưu tiên số 1 cho Miss Diệu Anh
ok?

Chỉnh sửa lần cuối:

Đi đâu cũng được , lúc nào cũng xong , ko biết có ai dễ tính như mình ko nhỉ .

Phạm Hoàng Long đã viết:
có gì mà ân oán thế?
Các bạn lớp văn có gì nhờ thì bọn tớ sẵn sàng giúp
còn vụ cãi nhau chắc là tại các cậu ko hỏi ý kiến các bạn ý trước nên các bạn tự ái
:)) à, hóa ra là việc đó làm các bạn lớp Toán tự ái cơ đấy.
Chẳng hiểu các bạn lớp Toán nghĩ gì đâu, nhưng tớ chỉ cảm thấy thất vọng về mặt cá nhân thôi.
Thế này nghe nó kể công quá, và cứ như là 2 lớp chơi với nhau chỉ vì lợi ích ca nhân ấy. Nếu nói việc lớp Văn giúp lớp Toán mà chính xác là Bạn Tân giúp lớp Toán, thì lớp Toán cũng đã giúp đỡ rất nhiệt tình cho lớp tớ trg vụ 3/2.
Thế là "ân oán" trả xong, OK?
Có lẽ không ai nói gì được lớp Toán trong việc này, và cũng không có ai trong lớp Văn (đã-đang-và sẽ) nói rằng lớp Toán không tốt. Nhiều khi lí lẽ nó là một vấn đề, còn tình cảm với nhau nó lại là chuyện khác.
Nếu cứ đếm 1 2 1 2 như thế, rồi sau mỗi lần lại cộng vào và nói "HÒA" thì có vẻ không giống hai lớp thân thiết lắm. ;) Ai giúp ai không quan trọng, mà quan trọng là bạn bè thì nên giúp đỡ nhau trong những lúc cần thiết.
Không phải tớ cố tình kể công kể cán gì đâu, nhưng nếu lớp Toán nhờ lớp Văn một cái gì đó, đã bao giờ lớp Toán nghĩ rằng lớp Văn sẽ không làm chưa? Và nếu như thế thì những bạn nghĩ không hay về lớp Văn đã bao giờ nghĩ rằng, lớp Văn bị "âm" mỗi lần như thế?

Bạn bè chơi với nhau là vì tình cảm, với cả trái tim và tấm lòng chứ không phải là vì một vài điều có lợi cho bản thân đâu.

Đấy bọn mày làm gì các bạn lớp văn để cá bạn ý vào tận box lớp mình mà nói
Thằng nào hứa giúp các bạn thì làm đi nhé ko các bạn lại giận phiền lắm

hôm mình đi có trận chung kết FA MU-Ars ,ko biết trên Cúc Phương có bát được sóng TV ko
nếu đi vào thứ 5,6 hì tốt hơn vì bùng được cả 2 tiết Văn và 2 tiết Lí nhưng thôi cả lớp đã đồng ý thì đi vào thứ 7 CN cũng được

Hôm nay bác Nam này, bạn Trung này, với cả bạn lớp trưởng làm cháu cảm động vô cùng. Cháu iu mọi người nhìu lắm!!!!!

Nhân danh người "lớn tuổi nhất" ở đây,tớ nghĩ vụ cãi nhau chấm dứt được rồi đấy. Thực ra là chả có chuyện gì lớn ,tốt nhất là lớp mình bỏ vụ kéo co hoặc cho 10 girls vào kéo với nhau cũng được, vui là chính!Chẳng cần giận dỗi hay khích bác nhau làm gì

nói chung nếu đuợc thì hai lớp bỏ qua hiềm khích đi nhá
để mối quan hệ Văn-Toán lại được trở lên như sưa được ko?????????????????????????
:D:D:D:D:D:D:p:p:p:p:x:x:x:x
thế nhá bỏ qua luôn nha :)

:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)| pó tay :)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|:)|

Thôi đi mọi người! Có gì to tát đâu! Sắp hết năm roài, đừng xích mích chi nữa.

tho^i nha!!!!!!!!!!!!la^u lem' ko onl tre^n BOX lo*p' T da ~tha^y' nhiu` chie^n. roai`
===> ye^u ca^u` pa` con cha^m' du*t' xung do^t.--> hoa` binh` lep. lai. dc roai` da^y'
ly' do xich' mic' cha(c' cung~ chi? do hiu? nhâm` thoai ma`---> du*ng` ne^n ca(ng tha(ng? ma` ma^t' hoa` khi' nha!!!!!!!!!1

Xét trên khía cạnh khác thì vụ cãi nhau này làm box lớp mình đông vui trở lại
Biết đâu sau vụ cãi nhau này thì quan hệ 2 lớp sẽ trở nên tốt hơn

Phạm Hoàng Long đã viết:
Xét trên khía cạnh khác thì vụ cãi nhau này làm box lớp mình đông vui trở lại
Biết đâu sau vụ cãi nhau này thì quan hệ 2 lớp sẽ trở nên tốt hơn
a^`y a`!!!!!!!!vân~ bit' trên ly' thuye^' t la` va^y.
nhu*ng giai? quye^t' cang` nhanh cang` to^t' ma`
noi' dai` noi' dai noi' dai.
ok ;)

Yên tâm đi lớp Toán toàn con người rộng lượng sẵn sàng bỏ qua xung đột
Với lại mấy bài cãi nhau mod xóa mất rùi nên chẳng còn gì để tranh cãi nữa:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên