::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: 123....xyz....công dân Toán 1 @.ams

sao hôm qua thằng trưởng làng gọi điện bảo tui lớp văn ko đến được
mất hết bao nhiu công chuẩn bị, ko biết chiều có đến được ko

chiều nay toán văn giao lưu, các bạn nhớ có mặt đầy đủ
ai có tinh thần giúp đỡ các bạn lớp văn thì đến sớm :D
(2h35')

Học dốt
Bị thầy nhốt
thôi các bạn lớp Toán chịu khó chờ các bạn lớp Văn đến cuối năm nay bọn mình đi chơi một quả nha, mr Hùng hôm qua đã hứa sẽ cho lớp đi chơi nếu chăm chỉ học hành rùi

Ôi xin lỗi các bạn lớp toán nhé...chiều nay mọi người đến lớp tớ nha...À bạn Quân hôm nay ngại à, sao không vào ăn với tớ và Tân ? nè cái ava của Lan đẹp quá... :)>-

Con mẹ mình, đến là giỏi b-)
Vào lớp Toán post 1 phát 2 bài, thế mà chả thấy ngó ngàng gì đến box của lớp cả.
Bố con đàn áp mẹ thế cơ à?
Bây giờ chuẩn bị tinh thần chào đón các bạn lớp Toán, cũng bõ công mình hôm nay liều mạng xông vào :D
Mà hôm nay là sinh nhật bạn Nam à? Quên mất

Cái chữ ký của bạn Lan ngộ thật, "YÊU VỊT LẮM", quá tình cảm, Việt ơi anh em thua chú rồi.
Ôi xin lỗi các bạn lớp toán nhé...chiều nay mọi người đến lớp tớ nha...À bạn Quân hôm nay ngại à, sao không vào ăn với tớ và Tân ? nè cái ava của Lan đẹp quá...
Ngại lắm, với lại lúc đấy bận.

Hèm , vụ giao lưu hôm nay có vẻ là rất tốt đẹp , ko ngờ các bạn lớp văn lại nhiệt tình đến thế , rất rất cám ơn .

Thanks các bạn lớp Toán nhìu :D
Hy vọng mọi thứ sẽ tiến triển tốt đẹp :)

Sáng nay, bẹn Lan đến nhà tớ, xài cái comp của tớ để onl, post 2 bài trên này (mà chính xác hơn là nó đọc và tớ gõ, vì nó gõ chậm đến mức mình nhìn thấy sốt cả ruột :)) )
Còn cái ava của Lan mà con MA khen đẹp cũng là công sức của mình. Search bao lâu mới được cái ảnh đẹp thế, thế mà hôm nay nó đến nhà, nhìn thấy, đòi lấy luôn, thế chưa xong, tớ lại phải edit cái ảnh cho nó làm ava nữa chứ [-( Ngoài ra, nó còn trấn 1 cái ảnh khác đẹp vãi, bảo mình giữ làm ava dự phòng cho nó :(( ---> mất bao công sức ;;)

Túm lại, nhờ các bạn lớp toán nhắn lại cho thằng vịt là "bồi thường thiệt hại" mà vợ nó gây ra cho tớ :))

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

nè cái ava của Lan đẹp quá...

Chuyện, ava của bạn Thu làm thì tất nhiên phải đẹp rồi ;;) , ko khải đẹp mà là...vãi đẹp :))

Thứ 5,6 này nghỉ , lớp ta có định đi đâu ko ?

Các bạn thấy cái ava của mình được ko ?
2Quân : sao lại ở nhà ? Mấy khi mới được nghỉ như thế .

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Hèm , vụ giao lưu hôm nay có vẻ là rất tốt đẹp , ko ngờ các bạn lớp văn lại nhiệt tình đến thế , rất rất cám ơn .
lớp Văn cũng rất chi là vui, tinh thần nói chung là phấn khởi và sẵn sàng làm quả nữa!!!
@Minh:Ấy có muốn làm họ hàng với tớ không?phải nói thật là tớ thấy rất mến ấy(vì ấy có má lúm đồng tiền rất duyên và xinh)!!!Tớ nói rất thật lòng và trong sáng đấy
@Nam:con Tố Anh(tức con gái ấy) muốn biết một số thông tin về bố mới của nó( cụ thể là sở thích)

Dương Thị Minh Thu đã viết:
Chuyện, ava của bạn Thu làm thì tất nhiên phải đẹp rồi ;;) , ko khải đẹp mà là...vãi đẹp :))
Đẹp gì mà đẹp,trông như con mèo con đang đau khổ vì bị con mèo mẹ đè lên í ,mà trông con mèo bên phải cứ beo béo,càng nhìn càng giống bạn Thu :D

Rất rất "cám ơn" bạn Lan vì lời khen đó .
Về việc họ hàng thì rất sẵn lòng , thế bạn muốn tớ là gì của bạn (em,cháu,chắt,chút,chít...)

Tui hơi ức chế với các chú nhá
đến lớp Văn thì zui ze? nắm nắm
còn làm ở lớp thì...như kit'
(trừ bạn Quân ,Minh)
thế là tn hử????B-)
hixhix
mà 8/3 j mà tối 7/3 tui vẫn phải lo đủ các thứ chè chén cho cả lớp+trò chơi
nhg mà cả nam +nữ(n trong 34,với n đủ lớn)k thích h/đ,k thích chơi,k thích đùa,k thích...acacac -------->thành các cụ cả lượt
nghĩ đến các lớp khác mà bun` we'!!!!!!

Tưởng box lớp mình ít mà cũng đông ra phết đấy nhỉ. Hôm nay bùng đến nửa lớp, tưởng tượng thầy Khải thứ bảy sẽ quát thế nào nhỉ: Sao bọn máy dốt thế, đã bùng thì bùng cả lớp. Hồi xưa thấy toàn lãnh đạo lớp thầy bỏ tiết đi đá bóng.

Cậu đừng lạc quan tếu nữa PNam ơi , kiểu này là lên thớt hết rồi .
toQT : ít nhất làm ở lớp còn đủ chứ ở lớp Văn có đủ hết lớp mình đâu , chỉ được chục mống thôi .

hehe,tuy các bạn lớp Toán chỉ kéo có chục mống đến nhưng muh cun' đủ điếc hết cả tai,hôm đấy về bị mất giọng(tại loa rè muh vẫn phải hát).Nhưng nói chung như thế là cái party mĩ mãn rùi,cảm ơn rất nhìu.Cia cia cia cia.Hum nào có dịp anh em lại tụ họp:))

toPNam : ít nhất thì cậu cũng phải vào mà post bài gọi là ủng hộ chứ , ai lại vào phát biểu 1 câu xanh rờn thế rùi chuồn luôn .

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên